Hivi Ukunduni trains zao wanazioshea wapi? Na maintenance inafanyika wapi?
View: https://www.facebook.com/share/v/197dK6CCGZ/
Wanaoshea kwenye platforms zilizoko kwenye stations zao, tena wanaosha kwa mkono 😂😂😂
Hivi Ukunduni trains zao wanazioshea wapi? Na maintenance inafanyika wapi?
View: https://www.facebook.com/share/v/197dK6CCGZ/
These are the jobs they have been exporting as a country, damn "blood remittances".Bora anaeexport omba omba kuliko slaves View attachment 3420920
Waje na design nzuri basi sio kuchakata design hizohizo mbona walio kwenye maamuzi akili zimelala?New bus terminal near Morogoro SGR terminus. 👇🏾 Morogoro begins 13.4bn/- bus terminal project near SGR – Daily News.
When you are hungry you cannot focus properly. Reasoning yako inakuwa clouded na hunger kwahiyo siwashangai sana hawa wakunya🤣🤣🤣
Any proof, that we bought used planes?Even after cashing in you will still go at a loss cause you bought second hand planes. Combine that with the tear and wear and you are done.
Two times busier? Can u prove that? How many people r in Mombasa n Nairobi cities? FYI Mombasa+Nairobi<Dar!Ni wapi nimesema special trucks? Learn to focus. Mombasa port is two times busier than your port. Mombasa port is efficient and has less traffic disruptions due to proper infrastructure and planning. Mombasa port is connected to A109 and A14 via the Dongo Kundu Bypass/Southern Bypass, which has an access road into the port. Unatuambia maneno mengi na barabara zenu zimejaa bottlenecks, karibu kila pahali ni zebra crossing. 🤣 🤣 🤣
![]()
![]()
coodip1 hapo juu ameelezea vizuri kile nilichotaka kusema, kuwa utaratibu wa mwanzo haukufuatwa.Hapa sikuelewi. Unalalamikia mchakato wa CCM au unalalamika katiba imevunjwa?
Sioni point yako hapa kaka.
Soma Katiba ya CCM vizuri uielewe. Chombo chenye mamlaka ya kufanya maamuzi ndani ya CCM ni mkutano mkuu kwa kupiga kura. CCM imefanya hivyo miaka na miaka.
Pili: Chombo kilichokabidhiwa kutangaza wagombea wa urais ni INEC kwamujibu wa sheria.
Mpaka sasa INEC haijatangaza mgombea yeyote. Sijaelewa wewe unalalamikia nini hapa. Sijui kama upo na uelewa wa Siasa na Sheria.
Kisheria CCM haijvunja kifungu chochote, ilichofanya ni kutekeleza mambo yake ya kisiasa kwa mujibu wa katiba ya CCM.
USIPOELEWA NA HAPA BASI
Aisee nilishangaa sn, alafu hyo comment imetoka kwa mtu ambaye ni active member kwenye hii thread.Futa hii. 😂😂😂
Tayari update imeshatoka, kumbe hakuna ndege wanamiliki na hata wao wamekubali kwamba hakuna ndege wanamiliki.Hii ni kutokana na hesabu tulizozifahamu hapo awali (kama miaka 5 ililyopita). Sasa kama kuna update ya kutomiliki hata moja, hilo nilikuwa sifahamu.
Katiba inatoa uhuru wa kuabudu, sasa kwa nini wananchi wanazuiwa kuabudu? Wanamkwaza nani?Kinachokusumbua brother ni emotions zako. Gwajima na kanisa lake tangu miaka ya 2000s anatuambia atamfufua Amina Chifupa umewahi kuliongelea hilo?
Pili Sheria ipo ya usajili wa Taasisi za kidini chini ya wizara ya mambo ya ndani. Na mwenye mamlaka katika taasisi hizo ni waziri wa wizara ya mambo ya ndani.
Kama taasisi inaona imeonewa kwanza lazima okate rufaa kwenda kwa waziri. Kama hawataridhika na uamuzi huo wanatakiwa kufungua kesi mahakamani.
Brother nchi inaongozwa kwa kanuni na sheria siyo huruma.
Unatakiwa uwashauri viongozi wa kanisa la gwajima wafuate utaratibu siyo kuleta mashindano dhidi ya mamlaka. Always ukishindana na mamlaka utaumia.
HAKUNA ALIYE JUU YA SHERIA
vinapita mkuuHivi vinapita kwenye yale mahandaki?
hawajui standards hao wamezoea jua kali type.ukiwakuta online ni wameridhika!
Kuna watu hawaoni hilo! Hiyo terminal itaenda kuwa link kati ya SGR na Msavu Terminal Na pia departure kwa mabasi ya mikoa yanayoanzia Morogoro na mabasi ya ndani ya mkoa wa Morogoro! Sioni zaidi ya hilo! Pia malori yatapata nafasi ya kuchukua na kupeleka mizigo!Hapana aisee kutakua na congestion kubwa sana ikiwa hivyo.
Msamvu Wacha ibaki kuwa stendi ya mkoa hii Wacha iwe stendi ya daladala na magari yaendayo Dodoma road na kwingineko.
Ukishuka hapo SGR aisee wengine tunaoenda Dumila tunateseka kwa usafiri.
Unauliza makofi polisi?Do they have shops? Mbona nyinyi watanzania mnakuanga masala hivi? Just a simple statement mnashindwa kuelewa.
Safisha macho Kidogo rural kilimanjaroHouse of a Millionaire in Tanzania. Ama unadhani hatujui hiyo ni nyumba ya Mengi? You people posted it here countless times when he died. In Kenya houses like that are owned by unknown people.
Wewe wa kule nn mbona una-jam thread na hii habari? Rwanda ni kanchi kadogo chenye wivu! Hakawezi kuachwa kuharibu biashara yetu na DRC! Inshort kako irrelevant na kanajititimua kuonekana!Mimi nafurahi sana kuona notation za kijinga za kuwatenga Wanyarwada kwa sababu za kitoto kabisa.
I LIKE THIS
View attachment 3421480
View attachment 3421481
View attachment 3421483
Brother vikao halali vinavyotakiwa kukaa ni vikao gani?Kweli Mkutano mkuu una mamlaka ya mwisho kuteua mgombea uraisi kwa tiketi ya CCM. Ila kabla ya mkutano mkuu kukaa huwa kuna vikao halali vya chama hukaa kwanza kuchakata majina ya wagombea urais kupitia mchakato ulioainishwa kwenye katiba ya CCM. Wagombea kuchukua fomu za urais na kutimiza matakwa kabla ya kurudisha fomu then vikao halali vya chama hukaa kupitia majina na kuchakata kisha majina kupelekwa kwenye mkutano mkuu kwa kupigiwa kura.
kiufupi mkutano mkuu hupelekewa agenda ya mchakato wa uchaguzi wa wagombea uraisi ila kilichofanyika ni usurping of mandates ya vikao halali vya chini katika mchakato mzima.