Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Anakuambia land ni one "hector" lakini nyumba imejengwa karibu na gate😂😂😂.

I think Jamaa hajui size ya hectare inatoshana aje. Maybe hata hajui 50by 100 ni land kiasi gani.
Atajuaje na hua wanapima mashamba na miguu.
 
Is it a national pass-time in Bongolala to be dumb?
When has Kenya ever included remittances in exports? 😂 😂

Na Hamuhesabu vipi na tunajua kutoka kwa official records zenu, kwamba diaspora remittances za bongo ziko chini ya South Sudan na Rwanda?


View attachment 3380303

View attachment 3380304
Unashangaa nini remitansi za Tz kuwa chini huoni aibu kujilinganisha na Sudan na Rwanda amabo wamekuwa vitani muda mrefu wananchi wakakimbia nchi sasa nyie kwa nini mnakimbia nchini kwenu kuna nini? Sisi hatuna uhitaji wa kutaka kuishi nje ya TZ hujasikia msemo unaosema Bongo New York?
 
Yetu tulifikisha Naivasha mkapiga kelele and called it sgr to nowhere. Hii yenu ya kufikisha Mwanza has what economic value if the long term is not to reach Uganda?
Expansion kwenda mwanza Inaweza. Isiwe na mzigo wa kutosha wa kurudisha ila bado mzigo mkubwa sana kutokea mwanza kuja dar. ila bado sgr kwenda kigoma na Burundi itafidia deni within a short period kutokana na kuwepo kwa mzigo wa uhakika . Haya tuammbie kutoka naivasha kwenda Mombasa mnabena nini🤣🤣😀😀
 
Unashangaa nini remitansi za Tz kuwa chini huoni aibu kujilinganisha na Sudan na Rwanda amabo wamekuwa vitani muda mrefu wananchi wakakimbia nchi sasa nyie kwa nini mnakimbia nchini kwenu kuna nini? Sisi hatuna uhitaji wa kutaka kuishi nje ya TZ hujasikia msemo unaosema Bongo New York?
Wanashindwa hata kutumia lile jangwa kuwa fursa kwa kupanda hata miti ya kuuza
 
Kwahiyo nikoboa Mpunga kuwa mchele ni manufacture mchele?🤣🤣🤣🤣
Rice milling is a manufacturing industry. Umewai tembelea any large scale milling factory kweli, I doubt hata unajua inafanana aje until ukimbie google.
 
Rice milling is a manufacturing industry. Umewai tembelea any large scale milling factory kweli, I doubt hata unajua inafanana aje until ukimbie google.
Neno factory lisikuzubaishe kijana hiyo bado ni food processing tuu. Ila nikichukua avocado iliyokuwa processed nikaitumia kama ingredient + other ingredients nikatengeneza cosmetics hiyo ni manufacturing.
 
Yes, leta statement from either Israel or Iran officials stating that Mosad was bombed, sio hizo YouTube za Kiswahili ya wasiojua chochote kama wewe.
Nimekuletea chombo Cha ASIA hapo umekisoma?
Unatafuta sababu za ******* kukataa ukweli.
Hiko ni chombo cha mid east kimetoa hadi picha ya jengo.
Embu soma hapo chini ya picha panaeleza nini.

Screenshot_20250623-194823.png
 
Back
Top Bottom