Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Daraja kwa hali ilivyo kule congo alitufai 😄
Kwanza kina mchina anajenga meli zake tatu pale karema kwa ajili ya kusafirisha mzigo wake wa madini wastani wa 60,000 kwa Kila meli kwa mwezi yote hii kwa ajili ya sgr Tanzania 🤣🤣🤣🤣
Sasa sijui wakenya watasafirisha nini
 
Trucks tu,greece ni nchi yenye visiwa vingi zaidi ya 50,pale ni roro na catamaran ndio zinapiga kazi,ukiangalia umbali wa kutokea kigoma to kalemie halafu hamna meli ndio utaona afrika bado tuna safari ndefu sana
Kwa sasa mkuu hakuna movement kubwa sana kigoma tu kalemie sababu ya vurugu pili usafir kwenda kigoma bado haujatosheleza , wakisema serikali iachie kuwe na free market kwa leo hii utawau kwa njaa watu wa kigoma.
Kuna kipindi miaka hiyo ya2000 ilikuwa wakongo wakiiingia kununua bidhaa mpaka kuku mtaaani wanapotea🤣🤣🤣
 
Trucks tu,greece ni nchi yenye visiwa vingi zaidi ya 50,pale ni roro na catamaran ndio zinapiga kazi,ukiangalia umbali wa kutokea kigoma to kalemie halafu hamna meli ndio utaona afrika bado tuna safari ndefu sana
Upande wenye abiria wengi ni karemi kwenda kivu ila sio kigoma na kuna meli kibao upande wa Kongo ila ingiza zako sasa uone fitina
 
Ukiangalia exports za bidhaa za viwandani baina ya Kenya na Tanzania , tz imeizid Kenya almost mara mbili
Yani unadhani unajadiliana na Primary School dropouts? Your export of manufactured goods hata hazifiki quarter za Kenyan export of manufactured goods.
 
Yani unadhani unajadiliana na Primary School dropouts? Your export of manufactured goods hata hazifiki quarter za Kenyan export of manufactured goods.
Kwi 82.8 bil ksh ni sawa na usd 641mil
Na bado total exports zenu zote ilikuwa ni 11bil usd versus 16 bil usd tz
Sasa kama mnaexport goods za 82.8 bil gdp yenu Iko wapi versus 1.92 usd bil ya tz

Hii mpaka December 2024 hatujafunga mwaka
Haya tuletee ya Kenya nyangau kama mnaweza vuka hata hiyo 1bil usd
chrome_screenshot_Jun 23, 2025 3_53_03 PM GMT+03_00.png
 
Kwanza kina mchina anajenga meli zake tatu pale karema kwa ajili ya kusafirisha mzigo wake wa madini wastani wa 60,000 kwa Kila meli kwa mwezi yote hii kwa ajili ya sgr Tanzania 🤣🤣🤣🤣
Sasa sijui wakenya watasafirisha nini
Ni nne zenye uwezo wa 2000 tonnes each . Na bado ile ya serikali ya tani elf tatu
 
Kwi 82.8 bil ksh ni sawa na usd 641mil
Na bado total exports zenu zote ilikuwa ni 11bil usd versus 16 bil usd tz
Sasa kama mnaexport goods za 82.8 bil gdp yenu Iko wapi versus 1.92 usd bil ya tz

Hii mpaka December 2024 hatujafunga mwaka
Haya tuletee ya Kenya nyangau kama mnaweza vuka hata hiyo 1bil usdView attachment 3380122

Sales from EPZ pekee ni more than 1 billion dollars. Zako ni story za jaba.
 
Back
Top Bottom