Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,183
- 107,783
Tanesco nao ni wapumbavu na watu wao wanahusika! Huwezi kuniambia wameshindwa kuweka camera kulinda miundombinu yao!Hii biashara ya vyuma chakuvu inatia hasara sana
Ita cost nchi pesa nyingi sana, lile ziwa lina kina kirefu haswaa.Au tujenge daraja lingine across lake Tanganyika kabla la lile la Zanzibar?
Kwanza tanesco wazinguaji , kuna haja gani ya kulazimisha kama Nina kiwanda changu nikinunua transformer yangu baada ya miaka 3 lazima iwe yao hapo ndo wanaanza kujiungnishia wakati transformer ni yangu. Kwanini wasiweke Sheria tu mfano mtu kama anauwezo kununua transformer na kumhudumia basi aruhusiwe kununua na kuifunga kazi yao ije kuwa kuunganisha umeme tu na kuwepo na gharama ya ukaguzi tu . Leo hii unaenda kuomba kuunganishiwa umeme wa kiwanda unaambiwa transformer zimeisha mpaka sijui zitoke wapi ushenzi matupu.Tanesco nao ni wapumbavu na watu wao wanahusika! huwezi kuniambia wameshindwa kuweka camera kulinda miundombinu yao!
Rift valley inapita pale na kuna kipindi ukiwa kigoma Huwa kuna mtetemo ipo siku kitanuka tu pale , sasa kinuke mko katikati ya ziwa 🤣🤣🤣🤣🤣Ita cost nchi pesa nyingi sana, lile ziwa lina kina kirefu haswaa.
Japokuwa tuna uwezo wa kujenga.
Zanzibar hakuna manufaa kwa daraja kama Kongo. Daraja la Kongo lingelipa kuliko hata zanzibar, lakini ni ngumu pale kwa darajaAu tujenge daraja lingine across lake Tanganyika kabla la lile la Zanzibar?
Mzee tayari kuna mchina anajenga Meli tatu pale.Bandari ya kalemie ilikuwa haifanyi kazi ,sasa hivi ndo bado wako kwenye maboresho pamoja na reli hata hivyo kuna ujenzi wa vessels za zaid ya tan 5000 ulishapangwa ila wanavutia wawekezaji binafsi mpaka kufikia 2028 tutakuwa tayari tushapata vessels
Duuh hii habari sina mkuu ,Zina uwezo gani ( tonnage ) ?Mzee tayari kuna mchina anajenga Meli tatu pale.
Ukunduni kila mtu ni mpumbavu hivi?
View: https://www.instagram.com/reel/DLICs3XOePY/?igsh=dmR1enp4aGFtMDNj
Kila moja inabeba tani 1500Duuh hii habari sina mkuu ,Zina uwezo gani ( tonnage ) ?
Bado ni ndogo sanaKila moja inabeba tani 1500
Huyo aliuliza swali hapo down ni Benjamin mwenye kampuni yenye thamani ya 100 billion Tz money, mmiliki wa NALA money. Sidhani kama anaweza kufanya hizo stories unazotuelezea.Wavumbistan yani huwa mna shida. Mtu amezuru nchi jirani alafu ashinde akiulizauliza viswali vya kuleta ugomvi akirekodi akipost.........hapo utapata aliwauliza Wakenya kama kumi wote wakajibu sahihi ila yule mmoja aliyejibu vingine ndio anapostiwa. Alafu kwa comment unapata watu wasema Kenya ina chuki, sasa hapo kuna chuki gani? 🤣 🤣 Your issues with Kenya are always self made.🤣🤣
Daraja kwa hali ilivyo kule congo alitufai 😄Au tujenge daraja lingine across lake Tanganyika kabla la lile la Zanzibar?
Trucks tu,greece ni nchi yenye visiwa vingi zaidi ya 50,pale ni roro na catamaran ndio zinapiga kazi,ukiangalia umbali wa kutokea kigoma to kalemie halafu hamna meli ndio utaona afrika bado tuna safari ndefu sanaKwa kwenda kalemie na central drc sawa ila kwa kwenda Lubumbashi tunduma bado ni karibu sana kama drc walifanikiwa kufufua ile reli yao kwenda Lubumbashi na kuwa na meli kubwa pale za kuleta copper na madini mengine kutokea maneno mbalimbali ndani ya central drc basi speed ya sgr itatubeba sana maana kutokea dar- kgm itakuwa haizid masaa 10 na na kutokea kgm - kalemie hapazidi km 100 kwa hiyo ukipata ferry ya knot 15 tu masaa matatu mtu yuko kalemie inabaki ni speed ya kupakia na kupakua , ila tukiwa na meli za kuingiza mabehewa direct hata behewa 30 tu basi kigoma itaenda kuwa geneva
Yule bolt driver akujua kama benjamin ni mbongo kwa ule muonekano wake,vile ndivyo wakenya wanavyowadanganya wageni kuhusu vitu vya TZ,humu tulishaambiwa sgr yetu kuna mkopo tumechukua kundustan basi ndio ujue hata wageni wanaambiwa hivyoHuyo aliuliza swali hapo down ni Benjamin mwenye kampuni yenye thamani ya 100 billion Tz money, mmiliki wa NALA money. Sidhani kama anaweza kufanya hizo stories unazotuelezea.
Wee mbilikimo nieleze, mbona asipeleke hiyo kampuni yake Vumbistan kama anakerwa na Wakenya hivi?Huyo aliuliza swali hapo down ni Benjamin mwenye kampuni yenye thamani ya 100 billion Tz money, mmiliki wa NALA money. Sidhani kama anaweza kufanya hizo stories unazotuelezea.
Kwanza kina mchina anajenga meli zake tatu pale karema kwa ajili ya kusafirisha mzigo wake wa madini wastani wa 60,000 kwa Kila meli kwa mwezi yote hii kwa ajili ya sgr Tanzania 🤣🤣🤣🤣Daraja kwa hali ilivyo kule congo alitufai 😄
Kwa sasa mkuu hakuna movement kubwa sana kigoma tu kalemie sababu ya vurugu pili usafir kwenda kigoma bado haujatosheleza , wakisema serikali iachie kuwe na free market kwa leo hii utawau kwa njaa watu wa kigoma.Trucks tu,greece ni nchi yenye visiwa vingi zaidi ya 50,pale ni roro na catamaran ndio zinapiga kazi,ukiangalia umbali wa kutokea kigoma to kalemie halafu hamna meli ndio utaona afrika bado tuna safari ndefu sana
Upande wenye abiria wengi ni karemi kwenda kivu ila sio kigoma na kuna meli kibao upande wa Kongo ila ingiza zako sasa uone fitinaTrucks tu,greece ni nchi yenye visiwa vingi zaidi ya 50,pale ni roro na catamaran ndio zinapiga kazi,ukiangalia umbali wa kutokea kigoma to kalemie halafu hamna meli ndio utaona afrika bado tuna safari ndefu sana