Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Content ya hii mbunda kibera walker hii hapa. 🤣🤣🤣 👇🏾
View: https://youtu.be/mP719lUq-9s?si=ojKOgt2j4Pqwv4Ja. Mara tunapigizana kelele na hii mbwa eti na yenyewe inadai inajua Kiswahili. 🤣🤣🤣 Haya iskilizeni inavyoongea, mbunda hii. Njia nzima wanabisha na demu wake jinsi ya kushika camera. 🙌🏾🙌🏾🙌🏾🤣🤣🤣 wonders shall never end. Njoo hapa fala mkubwa wewe NairobiWalker. Mbunda kibera walker 👇🏾View attachment 3350391

Hiyo pua alipatwa na nn?
 
Back
Top Bottom