Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ushamba mwingi, kwan ni lazima watu wakae mbali na business area.
Huu ndo USHAMBA ninaoutaja wa kikenya.

Kariakoo ni unique.
Kariakoo buildings baadhi ni mixed use. Kuaccomodate kila mtu. Nyingi floor za juu huwa ni store, airbnbs, hostels, lodges nk.
Which is fine, and that makes Kariakoo kugrow haraka sana due to demand
Airbnb Kariakoo?🤣🤣
Dar es salaam jameni 😂😂
 
Just know that mahindi mnauza Kenya zinalimwa na wakenya wenye wamekodisha shamba Tanzania.
Toka hapo Kibera kwanza ujifunze.

Maana nikitaka kukuelimisha hapa nitachoka.

Kwa kifupi tu, TZ hakuna large scale farming ya agricultural products.

80% ya WaTZ wanalima mashamba yao.
 
Sasa utashobokea hata AI generated image jameniView attachment 3351464View attachment 3351465
Ukipost hivyo Ndio kwamba hii hatutajenga au.? 🤣🤣🤣👇🏾
IMG_8059.jpeg
 
CCM ni ya TZ wanaoumia wakenya.
Hawa jamaa wanatuchukia si sababu ya CCM, ni wivu Tu kwa sababu tunafuraha. Yani amani yetu na furaha yetu inawauma mno, wakitiona, hatuna shida na mtu, hatulalamiki sana, sio kwamba hatuna shida, ila watu wanapambana kutatua shida bila ya kupigana, kutukanana yani inawauma balaa.

Wana wivu sana na sisi, na huo wivu ndo unaleta chuki, yani why Tanzania and not Kenya.
 
Back
Top Bottom