Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ndio maana wakenya wengi ni mashoga kisa wazungu ni mashoga, watanzania hatufanyi sababu ya kufata jamii za wageni ni utamaduni wetu asili, kwenye kabila langu anaheshimika mtoto alietahiriwa kuliko bilionea govinda, yaani in short kuwa govi Tanzania ni scandal
I’m telling you my brother, angekua bongo labda angejiua mana kuwa na govi huku bongo ni scandal ya mtaa, ukipita watu wanakucheka. 🤣🤣🤣
 
Unacompare research paper ya campus na huu upuzi wa high school, enyewe nowonder wengi wenu hamfiki hata hio form 4 wacha hata University.
Skiliza acha kujipa umuhimu.

Kwa bongo hapa, mtoto anafanya research kidato cha tatu, kama vile research inavyotakiwa kuwa mnavyofanya huko kwenu at university level, binafsi nilifanya research yangu katika kiwanda kimoja pale Amboni Tanga Neelkhant Lime Ltd, hii inakua inafanywa na wanafunzi watano kwa kushirikiana. Procedures zote za research zinafatwa. NB:- KIDATO CHA 3.

Research ingine ni ile unayofanya 3rd year pale university semester ya mwisho, na huwezi graduate kama utafeli research. Ni mandatory.

Reaserch kwa elimu ya Bongo ni jambo la watoto wa Odinary level of education.
 
You're really talking of tea?😂😂
Which country drinks more tea than Kenya hapa Afrika?😂
Hapo Tanzania nikiitisha chai hotelini naambiwa imeisha Hadi Kuna siku nilimueleza waiter Bongo hamna culture ya kunywa chai. Hapa Kenya most visitors say we're addicted to tea. Yani after Kila mlo ni chai. Hapo bongo breakfast watu wengi hata hawanywi chai. Remember Kenya is the biggest producer of both tea and milk in Africa alafu hiyo ndio nchi unasema ni natajiri pekee wanaokunywa chai.😂😂
Wewe ni kichaa!

Nyie mnakunywa chai kavu bila vitafunio, tena chai bila hata sukari. Ukiona nchi watu wake wanagombania chapati chafu kwenye ndoo ya kuogea, tena kwenye kampeni za siasa jua hiyo nchi watu wake wana njaa kupita kiasi.

Binamuzenu kwenye njaa, Nogeria, juzi juzi walitoshia kuandamana wakapewa viplastiki vyamchele wakavigombania mpaka wengine wakafa na hakukua na maandamano.

Ni nchi tatu tu Africa zinaingia kwenye top 10 ya dunia linapokuja swala la wingi wa mifugo. In Africa, Tanzania ni ya pili baada ya Ethiopia. Sasa sijui unazungumzia maziwa gani, au hayo maziwa mnawakamua hata wakina mama wapika Gongo "Chang'aa".
www.mifugouvuvi.go.tz/uploads/publications/


1743585089900.png
 
Ila wakenya ni wangese sana sema amna ela za kununua ving’amuzi viwili For sure mmeonyesha ufukara wenu ulipo nyie si mnajifanya mpo na mapene hahhahaha kilio cha samaki.

News ni kuwa uku Bongo kila nyumba unakuta dish mbili na kuendelea sasa wenye ela na financial strength mmeshindwa.
View attachment 3289821
😁😂😁😁😁😁😂 poor kenyani
Waaaah , dunia ya sahii bado watu wanatumia hizi dish 🤣
 
Wewe ni kichaa!

Nyie mnakunywa chai kavu bila vitafunio, tena chai bila hata sukari. Ukiona nchi watu wake wanagombania chapati chafu kwenye ndoo ya kuogea, tena kwenye kampeni za siasa jua hiyo nchi watu wake wana njaa kupita kiasi.

Binamuzenu kwenye njaa, Nogeria, juzi juzi walitoshia kuandamana wakapewa viplastiki vyamchele wakavigombania mpaka wengine wakafa na hakukua na maandamano.

Ni nchi tatu tu Africa zinaingia kwenye top 10 ya dunia linapokuja swala la wingi wa mifugo. In Africa, Tanzania ni ya pili baada ya Ethiopia. Sasa sijui unazungumzia maziwa gani, au hayo maziwa mnawakamua hata wakina mama wapika Gongo "Chang'aa".
www.mifugouvuvi.go.tz/uploads/publications/


View attachment 3291061
Your comment is full of ignorance and shows a lack of education and low IQ. I'll let it rest.🚮🚮🚮
 
Ko kumbe Kenya wote magovi? 😂😂😂😂
What’s your level of education?…
Social norms or culture are not a standard measure of human development index. You should know that unless you are another Primary school dropout.
Some communities like traditional Luos in Kenya don’t practice circumcision similarly Muslims don’t eat Pork.
I find it weird that Ichoboy would never accept my morning egg and sausage (pork) breakfast if I invited him to my house but I bet Sama boy would enjoy it to the fullest ( both come from same country). Yet this not a reason to judge either ( what we eat or what we culturally practice should never be an aspect used to evaluate our development standards coz it’s in one’s prerogative ).. only primitive and uneducated people think otherwise .
 
Back
Top Bottom