ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,297
- 163,971
I’m telling you my brother, angekua bongo labda angejiua mana kuwa na govi huku bongo ni scandal ya mtaa, ukipita watu wanakucheka. 🤣🤣🤣Ndio maana wakenya wengi ni mashoga kisa wazungu ni mashoga, watanzania hatufanyi sababu ya kufata jamii za wageni ni utamaduni wetu asili, kwenye kabila langu anaheshimika mtoto alietahiriwa kuliko bilionea govinda, yaani in short kuwa govi Tanzania ni scandal
Skiliza acha kujipa umuhimu.Unacompare research paper ya campus na huu upuzi wa high school, enyewe nowonder wengi wenu hamfiki hata hio form 4 wacha hata University.
Wewe ni kichaa!You're really talking of tea?😂😂
Which country drinks more tea than Kenya hapa Afrika?😂
Hapo Tanzania nikiitisha chai hotelini naambiwa imeisha Hadi Kuna siku nilimueleza waiter Bongo hamna culture ya kunywa chai. Hapa Kenya most visitors say we're addicted to tea. Yani after Kila mlo ni chai. Hapo bongo breakfast watu wengi hata hawanywi chai. Remember Kenya is the biggest producer of both tea and milk in Africa alafu hiyo ndio nchi unasema ni natajiri pekee wanaokunywa chai.😂😂
siku moja ya eid vinginguti wamechinja ngo'mbe 32,000 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
kenya wao wamechinja punda 😂😂😂
View: https://x.com/eastafricatv/status/1906660734760550683?s=46
Hakuna taasisi kubwa kwenye nchi kama 'presidency', and Ruto is the head of that institution.
Eti akilibenjua. 🤣🤣🤣 lazima ni ananuka sana huko chini kwake.
Waaaah , dunia ya sahii bado watu wanatumia hizi dish 🤣Ila wakenya ni wangese sana sema amna ela za kununua ving’amuzi viwili For sure mmeonyesha ufukara wenu ulipo nyie si mnajifanya mpo na mapene hahhahaha kilio cha samaki.
News ni kuwa uku Bongo kila nyumba unakuta dish mbili na kuendelea sasa wenye ela na financial strength mmeshindwa.
View attachment 3289821
😁😂😁😁😁😁😂 poor kenyani
Your comment is full of ignorance and shows a lack of education and low IQ. I'll let it rest.🚮🚮🚮Wewe ni kichaa!
Nyie mnakunywa chai kavu bila vitafunio, tena chai bila hata sukari. Ukiona nchi watu wake wanagombania chapati chafu kwenye ndoo ya kuogea, tena kwenye kampeni za siasa jua hiyo nchi watu wake wana njaa kupita kiasi.
Binamuzenu kwenye njaa, Nogeria, juzi juzi walitoshia kuandamana wakapewa viplastiki vyamchele wakavigombania mpaka wengine wakafa na hakukua na maandamano.
Ni nchi tatu tu Africa zinaingia kwenye top 10 ya dunia linapokuja swala la wingi wa mifugo. In Africa, Tanzania ni ya pili baada ya Ethiopia. Sasa sijui unazungumzia maziwa gani, au hayo maziwa mnawakamua hata wakina mama wapika Gongo "Chang'aa".
www.mifugouvuvi.go.tz/uploads/publications/
View attachment 3291061
High school ipi? We Mpumbavu hata hujui nini ni high school, hii olevel ndio campus yenu.Unacompare research paper ya campus na huu upuzi wa high school, enyewe nowonder wengi wenu hamfiki hata hio form 4 wacha hata University.
Mpe sikio mkuu utamuelewa. Nimeskiliza interview yake leo asubuhi.
nimemsikia vzr sana kaka hakuna kitu cha maana anachoongea huyu alifanya blanda kubwa sana wizara ya ardhi, anakuja tena kuongea madudu tuMpe sikio mkuu utamuelewa. Nimeskiliza interview yake leo asubuhi.
Huyo mjinga kule kwa wananchi wake hawamtaki hata kumsikia, barabara hakuna jimboni mwake yeye hajali na hajui lolote, yn rais akiwa incompetent usitegemee watendaji wake wakawa competent.Mpe sikio mkuu utamuelewa. Nimeskiliza interview yake leo asubuhi.
What’s your level of education?…Ko kumbe Kenya wote magovi? 😂😂😂😂