Mkuu tuachane nayo Kila kiongozi alifanya yake mazuri ila tuliyajua mabaya ya kikwete sababu aliruhusu tuyajue ila kwa magu haikuwa hivyo.
Term 1 ya kikwete alianzisha miradi ya bababara za 3145 nchi nzima na ubora wa barabara unaweza kuprove kwa kufuatilia hiyo
Term 1 ya magu alianzisha barabara 1535 .
Niko tofauti na wewe kwa sababu unaona magu alifanya mengi tofauti na kuliko rais yoyote ila unasahau kuwa miradi mingi aliyoanzisha ni incomplete.
Na ndo maana nasema alama 1 ya ujenzi ni barabara tukija kwenye elimu, hospitali ,maji, human capital