ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,264
- 163,940
Kasema Maria sarungi 😂😂😂😂
Leta ushahidi wameingiza bure manina mm mwenyewe nimekosa ticket na nimeenda ijumaa😂😂😂😂😂😂Mambo ya kuingia uwanjani bure?😂😂🤣
Leta ushahidi 😂😂😂😂
Alooo 😅😅😅😅😅😅😅😅Hiki anachokisema master j ndio watanzania wote tunavyojua kunyan mpo hivyo,ni washamba washamba,imagine arusha kuna baridi kuizidi naikundu ila ukifika naikundu kila mtu kavaa winter jacket
Wenye akili India Approves Eight New National High-Speed Road CorridorsZimeteketea maana yake nini, kwamba hakuna kilichofanyilka au 😂😂😂😂😂
Hapo ilipasa umjibu "sawa" alafu mwisho unaweka 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Style gani na inafanya vizuri wapi.? 😂😂😂
Wakiona hii watanuna Sana 🤣🤣🤣🤣
View: https://www.instagram.com/reel/C-NdI7oMe7c/?igsh=cWVzYXMwOTI5dnVj
Kwenda zako ww usituletee upuuzi wako na akili za kibeberu hapa 😂😂😂
Sasa tangu lini akili za kijamaa zikaleta maendeleo zaidi ya Kuzalisha mafukara ili watawaliwe vizuri?Kwenda zako ww usituletee upuuzi wako na akili za kibeberu hapa 😂😂😂
View: https://youtu.be/bbHO4Mz5SKU?si=KjhJrpSHMiN3iu2P
MY TAKE
A380 itatua hapa!
mara ya mwisho huko Ukunduni mmejenga uwanja wa size hii lini? NairobiWalker
Kwahiyo hii inamaana gn, kwamba lugha ya mtu aliyeku colonize ni bora kuliko yako?Naona mnaumwa kweli. Tofauti ni kuwa huyo Mkenya wa mtaani anaweza communicate kwa Kiingereza ukaelewa, yule aliyeingia darasani atakuongelesha Kiingereza fluent. Meanwhile hapo Bongo huyo wa darasani bado atastruggle, yule wa mtaani ndio majanga, hapo hamtoelewana kabisa. Ukipata Mtanzania anaongea Kiingereza safi jua huyo hakusomea Tanzania.