Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿
73739CF5-1A83-4EB3-A5CF-6B4C42DB12F6.jpeg
3427FEC7-DF74-40F1-BF5D-5F4792023F7A.jpeg
5D740E00-5E11-4FA0-8F40-A12FFD16B45E.jpeg
 
Kaka i beg to differ mzee...elimu inasaidia sana kwenye development..unataka tuongeze Poverty rate kisa tu hujawaruhusu kurudi shule.....ninachotaka wawe na special school zao wasiwe mixed na wengne ambao sio wazazi .
Sidhani kama watu wanapinga wazazi kurudi shule, nilichoelewa mm wengi wanashauri iwekwe system itakayofavor both sides yaan wazazi na fresh students
Inakaa awkward maana unaingiaje na mtoto class afu utegemee madogo wamwelewe mwl.
Aya sare hujavaa wengne wamevaa daaaa
Warudi shule sawa ila serikali iangalie system nzur asee
 
Mungu yupo ana mawazo ya kivivu na hajataka kujifunza kitu


😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
At least one of you has a brain. To foreigners who want to see animals it's heaven but to the local burukenges it's a hellhole
 
Najua itauma lakini huu ndio ukweli,
Hii treni ni kizamani Sana, hata kama ni MGR, naomba tulinganishe MGR ya Magufuli na huyu mama.

Magufuli
View attachment 2103212


Samia
View attachment 2103213

Tuliwacheka wakenya sasa ni zamu Yao kutucheka. Hata sasa sina Imani na aina za treni SGR kama tulizoambiwa na Magufuli ndo zitakuja. Nilisema tokea Mwanzo,huyu mama sio kabisa,Ila kuna wajinga wengi humu hawanielewi. Time will tell![emoji35]
Huyu mama katoa boko kuliko la haram [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Najua itauma lakini huu ndio ukweli,
Hii treni ni kizamani Sana, hata kama ni MGR, naomba tulinganishe MGR ya Magufuli na huyu mama.

Magufuli
View attachment 2103212


Samia
View attachment 2103213

Tuliwacheka wakenya sasa ni zamu Yao kutucheka. Hata sasa sina Imani na aina za treni SGR kama tulizoambiwa na Magufuli ndo zitakuja. Nilisema tokea Mwanzo,huyu mama sio kabisa,Ila kuna wajinga wengi humu hawanielewi. Time will tell![emoji35]
Nimecheka sana [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji117][emoji90][emoji117][emoji2781][emoji706]
Screenshot_20220131-221224.jpg
 
Wamepokea maagizo ya kutokutaja jina la Nyerere wala Magufuli ,wasaliti wa hii nchi ni team msoga kwao uzalendo ni maviii
Wewe ondoa ujinga wako bhana.Umekua mtu wa ajabu.Hujui Hilo daraja aliyeleta na kubuniwa wakati wa Rais kikwete,kila kitu kilikua kimekaa sawa March 2015,Nikikumbushe tu utaratibu wa serikali linapotajwa neno "Rais"Hutajwa kiti kitukufu kinachokaliwa na mtu aliyeshika madaraka ya Rais.Kwa uninga wako unadhani dua zako zitaondoa sifa za kiti kitukufu cha Rais.My brother hata ungepopoma usiku kucha haibadilishi kitu heshimu kiti cha Rais Kwanza bila kujali aliyekalia unampenda au la
 
Bomu la Hiroshima [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2103262

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mchana nilikua location napiga vyombo na tayari nilikua High, nilivyoliona nilishtuka sana[emoji1787].
 
Wewe ondoa ujinga wako bhana.Umekua mtu wa ajabu.Hujui Hilo daraja aliyeleta na kubuniwa wakati wa Rais kikwete,kila kitu kilikua kimekaa sawa March 2015,Nikikumbushe tu utaratibu wa serikali linapotajwa neno "Rais"Hutajwa kiti kitukufu kinachokaliwa na mtu aliyeshika madaraka ya Rais.Kwa uninga wako unadhani dua zako zitaondoa sifa za kiti kitukufu cha Rais.My brother hata ungepopoma usiku kucha haibadilishi kitu heshimu kiti cha Rais Kwanza bila kujali aliyekalia unampenda au la
Mipango mingi kabla ya Magufuli ilikuwa inaishia kwenye makaratasi tu, na hata pale ilipotimizwa ilikuwa low quality, Kikwete alifaulu sehemu moja tu nayo ni BRT sehemu nyingi alifeli vby au hata alipofaulu ilikuwa ni below average but nampa respect japo alizingua sn na hatoshi kwenye daraja la Nyerere na Magufuli ni dhambi kumuweka hapo hata yeye mwenyewe anajua.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mchana nilikua location napiga vyombo na tayari nilikua High, nilivyoliona nilishtuka sana[emoji1787].
Hii ni own goal wallahi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Najua itauma lakini huu ndio ukweli,
Hii treni ni kizamani Sana, hata kama ni MGR, naomba tulinganishe MGR ya Magufuli na huyu mama.

Magufuli
View attachment 2103212


Samia
View attachment 2103213

Tuliwacheka wakenya sasa ni zamu Yao kutucheka. Hata sasa sina Imani na aina za treni SGR kama tulizoambiwa na Magufuli ndo zitakuja. Nilisema tokea Mwanzo,huyu mama sio kabisa,Ila kuna wajinga wengi humu hawanielewi. Time will tell!😡
Hayo madude ya juu mm naona kama nimakava au mm sielewi🤔
 
NAJUA MZANZIBARI KAKAMILISHA MENGI.
1)Police brutality.
2)Watu kula kwa urefu wa kamba zao.
3)Umeme kukatika hovyoo.
4)Baadhi ya miradi kusimama.
5)Utoaji huduma mashirika ya serikali kuzorota.
6)Wajasiriamali wadogo wadogo kukimbizwa kila siku.
HONGERA YAKE SAMIA SULUHU.
Tulia wewe sukuma gang tuweke mambo sawa,mlijua kula na kuharibu ila kutengeneza hamjui kitu .

Shirika lipi la serikali limezorota ilhali Dart tuu hapo tumepata,TRA faida,Watalii wanamiminika,miradi kila Kona pesa ipo ..

Propaganda za kijinga tulishazika Chato
NAJUA MZANZIBARI KAKAMILISHA MENGI.
1)Police brutality.
2)Watu kula kwa urefu wa kamba zao.
3)Umeme kukatika hovyoo.
4)Baadhi ya miradi kusimama.
5)Utoaji huduma mashirika ya serikali kuzorota.
6)Wajasiriamali wadogo wadogo kukimbizwa kila siku.
HONGERA YAKE SAMIA SULUHU.

Screenshot_20220131-220651.png


Screenshot_20220131-150236.png


Screenshot_20220131-220614.png


Screenshot_20220131-150236.png


Screenshot_20220131-085900.png


Screenshot_20220131-085833.png


Screenshot_20220131-090039.png


Screenshot_20220130-193704.png


Screenshot_20220130-180754.png


Screenshot_20220129-231540.png


Screenshot_20220129-231048.png
 
Back
Top Bottom