Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tofauti ya wakenya na wapumbavu wengi wa kitanzania ni kwamba wao wanaijenga nchi yao no matter what, ila waTanzania wao wanashirikiana kuibomoa nchi yao kwa propaganda na uzandiki kama tu huu unaofanya wew hapa. Badala ya kushiriki kuijenga nchi unashiriki kuibomoa kisa tu haukubaliani na serikali na wapumbavu wengine wa kawaida the likes of Maria sarungi, Twaha Mwaipa na huyo muuza maku Hilder Newton, hawana mchango wowote kwenye hii nchi, sasa na wewe usijaribu kuwa kama wao.
so wote tugeuke kua machawa kusifia upuuzi wa miss grand au sio 😆😆😆😆😆

budget ya elnino 730billions alaf 31b kwa ajili ya kutoa elimu juu ya radi haya tupigeni makofi na tushangilie sasa 👏👏👏👏👏👏
 
Maoni yapi, tukianza kumnyoosha tutatumia silaha zote kali baadae yatakua ni mambo ya kuvunjiana Heshima, we love him, we respect him as our fellow Tanzanian, he better stay silent kama haoni jema kwa anavyodai, hiyo njia aliyoichagua sisi tunazo silaha kali tumeziweka huko, isijekutokea bahati mbaya akakutana nazo.
Yaani unamtishia mtu kisa ana maoni tofauti na wewe? Umvunjie heshima kwasababu yeye haoni unachoona wewe? Uko wapi uhuru wa maoni? Inawezekana wewe unaona TZ ni heaven mwingine akaona hell. Shindaneni kwa hoja sio matusi au vitisho.
hoja gani atazitoa juzi kaja rais wa singapore aibu tunaona sisi nchi iliopata uhuru 4 yrs after tanzania, singapore ina ukubwa wa 730 km sq ambayo ni ndogo kwa dar es salaam ila mtandao wa barabara za lami kwao ni 9500km wakat sisi nchi kwetu nchi ina ukubwa wa km 947,303km sq ila tuna mtandao wa lami wa km 13000, alaf chawa anakwambia aibu utaona wewe 😆😆😆😆

hebu tutizame nchi yao yenye GDP 668b usd ina source gani ya uchumi ili tufananishe na yetu sasa

IMG_3320.jpeg
 
Tofauti ya wakenya na wapumbavu wengi wa kitanzania ni kwamba wao wanaijenga nchi yao no matter what, ila waTanzania wao wanashirikiana kuibomoa nchi yao kwa propaganda na uzandiki kama tu huu unaofanya wew hapa. Badala ya kushiriki kuijenga nchi unashiriki kuibomoa kisa tu haukubaliani na serikali na wapumbavu wengine wa kawaida the likes of Maria sarungi, Twaha Mwaipa na huyo muuza maku Hilder Newton, hawana mchango wowote kwenye hii nchi, sasa na wewe usijaribu kuwa kama wao.
hawana mchongo ila wanaongea kwa hoja ambazo haziwez jibiwa, usinambie maria sarungi hana hija ikiwa ww ukiulizwa hoja zake huwez kuzijibu, sio kila hoja ni lazma ikubaliane na fikra zako na haina maana kwamba fikra zako ww ni sahihi
 
I have been to Lasset and Oloitoktok.

Ugly archtecture.

Sad faces
Old bodaboda riders.

Cross border Banana Kenyan beggars
Let me show you some of the photos I took there. You can guess which is Illasit and which is Tarakea and which one has ugly architecture.
524001.jpg

523996.jpg
 
key word: reducing its reliance on dar es salaam port alaf tuko hapa tumebakia na na kazi ya kua machawa


View: https://www.instagram.com/p/Dd6RjzZFq2E/?xtok=MWxuaGZ3emI5NnM3dQ==

Huyu hakuna haja ya kumtishia ni kumjibu kwa facts, then inakuwa hisia zake vs facts.
1792822731103.jpeg
 
They way they are delusional they sometimes say they have democracy, forgetting that they have the most corrupt politicians in the entire universe ,
Infact : Kama kuna mtu mweusi tajiri kenya basi lazima awe mwanasiasa, it’s so weird.
Sasa wabunge wote waneungana Kuitafuna nchi fukara ya kunya 😀😀😀
Serikali ya wakora
 
Haya, tumekabuli, wa USA ana afya kuliko wa Kenya. Sasa tulinganishe huyo wa Kenya na hawa wa vumbistan. 🤣 🤣 🤣 🤣
Hivi kama huyo wa Kenya amekulia donkey milk si hawa wa Vumbistan watakuwa amekulia hyena milk?🤣 🤣 🤣
View attachment 3696794
View attachment 3696795
That my homegirl Clara broke records of the world, her registration fees is the most expensive in the history of women football. And Infact she is the most paid woman footballer in the continent.
 
They way they are delusional they sometimes say they have democracy, forgetting that they have the most corrupt politicians in the entire universe ,
Infact : Kama kuna mtu mweusi tajiri kenya basi lazima awe mwanasiasa, it’s so weird.
Sasa wabunge wote waneungana Kuitafuna nchi fukara ya kunya 😀😀😀
Serikali ya wakora
Let's compare top 10 richest people in both Kenya and Tanzania, let's see which country doesn't have blacks among the rich😂.
 
Back
Top Bottom