Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

ichoboy01

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
53,920
2,000
Yeah, uhuru ni clever. Mambo ya gas ilianza time ya kikwete lakini venue Magufuli aliingia madarakani akaipin down until recently. The gas will make Kenyan companies to be more competitive in the continent more than ever that's why Uhuru is desperate for the pipeline. Another question is this, why do you think the pipeline is going to Mombasa instead of Nairobi where 90% of Kenyan factories are located?
Magufuli alisema kwenye hotuba yake kua tanzania inanayo mpango kujenga gas pipeline to kenya and uganda wacha uongo pimbi wewe
 

Kachengcheng

JF-Expert Member
Dec 21, 2020
372
250
Kwa akili zenu za kijinga mnachekelea. Hiyo ni ishara ya wazi kuwa you guys are very stupid. You never think of the bigger picture. Hiyo gesi mnapaswa kuihitaji kwa ajili ya viwanda na uchumi wenu kama anavyoitaka Museveni. Instead na hizo akili zenu ndogo itakuwa mnataka kuwa tu madalali ili mfanye exports! A very stupid neighbour we have. Very short sighted.



Sent using Jamii Forums mobile app
Who told you hawafikilii hivo
 

sevenup

JF-Expert Member
Aug 17, 2018
2,180
2,000
Kuna fala aliwahikusema Nairobi river husafilisha kinyesi
IMG_20210504_182846.jpg
 

ichoboy01

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
53,920
2,000
I need an answer from Tanzanians on this pipeline issue.

Why do you think the pipeline is going to Mombasa instead of Nairobi where 90% of kenyan companies are located?

Let me hope it's not what I'm thinking
Dar and mombasa ni karibu sana kuliko kutoa pipeline kwenda nairobi ukizingatia kuna national parks nyingi sana njia ya kwenda arusha to nairobi 不不不

nyinyi subirini mununue gas kutoka tanzania maisha yenu yote mpaka munakufa
 

carter

JF-Expert Member
Jan 23, 2009
3,383
2,000
I need an answer from Tanzanians on this pipeline issue.

Why do you think the pipeline is going to Mombasa instead of Nairobi where 90% of kenyan companies are located?

Let me hope it's not what I'm thinking
Hiyo itakuwa inakwenda jimbo la China na China Port of Mombasa. Hakuna jipya hapo... Mtaumizwa sana round hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom