Love Connect

Unatafuta mchumba? Mpenzi? Hili ndilo jukwaa sahihi. Litumike vema vinginevyo hoja zitafutwa!
  • Sticky
Habari WanaJF, Kumekuwa na malalamiko mengi kuhusu tabia ya baadhi ya wanachama kufanya mzaha kwa watu wanaotafuta wenza wa maisha kwenye jukwaa hili la LOVE CONNECT. Tunashauri Jukwaa hili...
28 Reactions
145 Replies
59K Views
Hii imekaaje wanazengwe Yaani nikiona mzigo wenye makalio makubwa akili aifanyi kazi vizuri. Sina uhakika kama ubongo wangu uko-wired vizuri, inawezekana makalio makubwa yanasababisha shoti...
4 Reactions
13 Replies
174 Views
Mimi Nina miaka 38,nahitaji mama mtu mzima 43+,tuwe kwenye mahusiano,mke nilikuwa naye nimemwacha . Sihitaji mtu anayepungua umri huo ,nahitaji mama mtu mzima kabisa . Sifa: Awe tayari kupima na...
5 Reactions
32 Replies
716 Views
Serious Nahitaji mchumba wa kike anayeamini mungu lakini asiyeamini dini. Niko Arusha umri wangu miaka 35. Watu ambao ni wa Vegetarian au Vegan Culture nawakaribisha Awe mweusi mrefu...
0 Reactions
0 Replies
47 Views
Jamani naelekea kukata tamaa.. Hiivi ni kweli humu ndani hakuna HIV + hata mmoja mwanaume ambaye anahitaji familia??? Uko wapi mwenza tafadhali njoo tutengeneze maisha yetu, nikupikie chakula...
26 Reactions
66 Replies
2K Views
Naomba nitoe shukrani zangu za dhati JamiiForums kunipatia mchumba, Pia, sio kwamba wewe hustahili kuwa mke wangu kama sijakupa kipaumbele, la hasha ni vile nilikuwa nataka mmoja tu! Wengine...
3 Reactions
41 Replies
575 Views
Mimi ni kijana wa makamo umri miaka 32, elimu yangu std 7, kazi mjasiriamali, natafuta mchumba ambae hatiaye awe mke wangu. Umri 22~27, elimu itapendeza asivuke form 4, dini/kabila lolote...
0 Reactions
9 Replies
122 Views
Hello I am mom of 3 kids aged 33, Human Resource officer in a government entity Looking for a divorced,widowed,or single man with age of 45-60 to build our family and enjoy our lifetime...
17 Reactions
62 Replies
4K Views
Watu wengi wapo tayari kuanzia maisha na wenza wao Ila kuna mmoja bado anasuasua; ili kuwezesha kukutana Kwa watu ambao wapo tayari kuvutana muanze maisha muendele Kula mema ya nchi pamoja Kwa...
32 Reactions
2K Replies
189K Views
Habari wana Jf
1 Reactions
82 Replies
2K Views
Yaani tangu nihamie Dodoma 2019 nimekuwa mpweke sana, kama sio Madame B yule niliyejizoea wakati niko Dar 😔 Nikiamka asubuhi na kwenda kazini. Nikisharudi, kampani yangu ni Tv na games au simu...
55 Reactions
313 Replies
6K Views
Wasalaam dronedrake Natafuta mwanamke wa kuoa; Awe na umri kuanzia 18- 28 Awe mrefu, 5+ feet tall Awe amehitimu form six na kuendelea Awe anapenda kufanya kazi Awe Mwafrika, au mzungu...
8 Reactions
46 Replies
1K Views
Sifa za mke: 1. Awe muslim 2. Umri chini ya miaka 30 3. Mweupe na urefu wa katikat 4. Umbo la kuvutia 5. Awe tayari kuwa msimamizi wa biashara za familia na sio zake binafsi 6. Asiwe mkali na...
7 Reactions
72 Replies
987 Views
Nina umri wa miaka 30 educated, self employed, natafuta mke yoyote lakini asiwe kibonge mrefu kias rangi yoyote ila awe ndio anaanza maisha alafu awe mcha mungu bas vingine tutavumiliana, ukiwa na...
0 Reactions
3 Replies
323 Views
Binafsi mimi ni mwanaume na weekend hizi nahitaji sana kupumzika na mmama au mshangazi yeyote umri kuanzia 40na kuendelea alieko Dar karibu na maeneo ya Mbezi mwisho, segerea au kinyerezi au...
2 Reactions
14 Replies
482 Views
Mimi ni mwanamke, miaka 32, watoto wawili. Baba wa watoto tumeachana muda kidogo, sijakata tamaa wala, nayapenda Maisha kweeli. Nimeajiriwa. Natamani nipate mwanaune ambae ni HIV Positive kama...
56 Reactions
357 Replies
17K Views
  • Redirect
Mimi nipo hapa Dar na nahitaji mke wa kuoa, awe mnene kwa umbo na mcheshi pia mwenye upendo. Umri wake usizidi miaka 55 wakati umri wangu miaka 60 na tuwasiliane basi tuweze fahamiana.
2 Reactions
Replies
Views
Mimi nipo hapa Dar na nahitaji mke wa kuoa, awe mnene kwa umbo na mcheshi pia mwenye upendo. Umri wake usizidi miaka 55 wakati umri wangu miaka 60 na tuwasiliane basi tuweze fahamiana.
1 Reactions
158 Replies
2K Views
Habari zenu wakuu. Sina maneno mengi bali; ninahitaji mke atakayekuwa tayari kuishi nami. Sifa zangu. Umri :33yrs Elimu: Shahada Rangi: Mweusi Dini: Mkristo Kimo: 178cm Sifa za mke 1. Umri: 25...
1 Reactions
6 Replies
356 Views
Mi sina mambo mengi, ninachohitaji ni mtu mwanamke ambae tutaelewana na kuoana. Sijali kabila wala dini, sijali ana kipato gani wala elimu gani. Mimi ni muislam, umri wangu ni 42 sasa, sina...
6 Reactions
20 Replies
874 Views
Natafuta rafiki wakike awe mstaharabu na mpole pia sichagui dini wala Umri kwa upande wangu Umri wangu ni miaka 27 kama uko tayari nifuate pm tuongee zaidi
0 Reactions
2 Replies
97 Views
Back
Top Bottom