Ghana's ban on second hand underwear stir fury
Bales of second hand clothes. Photo | FILE | AFRICAREVIEW |
By FRANCIS KOKUTSE in Accra
Posted Sunday, December 5 2010 at 15:18
An...
Kwanza niseme hodi, lakini kiukweli mimi si mgeni kutembelea hapa JF kwa ujumla, kwani ni msomaji wa muda mrefu wa hili jukwaa ili tu sikuwa nimejiunga. Kwa sasa nipo nje ya nchi kwa muda na ni...
mimi naamini ili mtu uweze kufurahia mahusiano huna budi kuwa na mtu unayempenda kwa dhati. mimi ni msichana wa miaka 30 nimejaliwa kusoma vizuri maana sasa niko katika mchakato wa kuchukua PHD...
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi...
It takes work to come up with a romantic way to spend an evening with your beloved. But no matter how much work it takes, the effort is necessary to keep the fire alive....
Cook dinner...
Nikubali niwe rafiki mwema kwako kwenye Shida&Raha,Maradhi&Uzima,NJaa&Shibe.mimi ni kijana wa kiume umri 27yrs.nitafute kwa number 0759 283 740.Mm ni mjasilia mali
pENGINE ITAWASHANGAZA WATU,LAKINI NDIO UKWELI.
IMETOKEA MIMI KUWA NAWATONGOZA WANAWAKE NA KUKUBALI KIRAHISI MNO KIASI KWAMBA HUNITIA HOFU! KATIKA MAISHA MAISHA YANGU NI MTU MMOJA TU ALISHANIZINGUA...
If you are in a relationship and uko so honest to your partner,.doing what's best for you to to be together though mko in a long distance relationship,but can meet lets say once per month,. your...
The times are changing is an expression that is often used but not all change is good. For marriages, the changes are expressed in ever increasing numbers of divorces. Why do so many marriages end...
Niko vacation, ila nafatilia JF kupitia kwenye simu. Ninatarajia kusafiri maili 410 jioni ya leo kwa kuendesha kwenye bara bara ilo jaa theluji (snowed road) naelekea mji wa kasikazini kwenda...
Mamiss na warembo...
wajisikaje unapotongozwa/chombezwa na jamaa kupitia sms...tofauti na zamani ambapo anaetaka kutangaza nia anakukabili uso kwa macho?:hug::hug:
Mimi siku zote huwa najiuliza ivi wasichana ni wabahili au wanafanya makusudi,inatokea siku mnatoka out wewe(mwanamme) ndo umemwambia mtoke out sio mbaya mwanaume kulipia gharama zote...
S,A,,, ndugu na jamaa zangu kwa ujumla,,
mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 24 now,,sikuwah kumruhusu mwanamme yoyote kukaribia joto langu la mwili,,,simaanishi sijawahi kujihusisha na mapenzi...
wadau......
hapo kwenye hiyo link kuna habari inayomhusu waziri mpta terezya hovisa akisimulia maisha yake chuoni............. eti ali[okuwa cho kikuu alipewa mimba na "fataki" na kisha huyo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.