Nikubali niwe wako mwaminifu.


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Nikubali niwe rafiki mwema kwako kwenye Shida&Raha,Maradhi&Uzima,NJaa&Shibe.mimi ni kijana wa kiume umri 27yrs.nitafute kwa number 0759 283 740.Mm ni mjasilia mali
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Kila la kheri kiongozi
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Nikubali niwe rafiki mwema kwako kwenye Shida&Raha,Maradhi&Uzima,NJaa&Shibe.mimi ni kijana wa kiume umri 27yrs.nitafute kwa number 0759 283 740.Mm ni mjasilia mali
Du kila la kheri mkuu!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Duh!!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,763
Likes
46,163
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,763 46,163 280
Kijana nenda kwanza ukachukue kozi fupi ya usanii kwenye chuo cha sanaa Bagamoyo ili uweze kukabiliana na hali halisi ya usanii katika mapenzi ya zama hizi.
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
UNA SHAMBA??? maana wa kukubali kwenye njaa na shibe yataka awe chaguo kutoka kwa mungu,vinginevyo uwe na shamba.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
27 bado sana kaza buti mpaka 30 ndo utafute huyo wa shida na raha nk
 
R

R_chuggani

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
R

R_chuggani

Member
Joined Nov 29, 2010
19 0 0
:whoo:BONGO HAMNA RAHA SEMA SHIDA :whoo:
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mmmh kaka tuwekee vyeti vyako vya afya pamoja na akili!sorry usinielewe vby naweza kupata appetite!:redfaces:
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
mbona no yenyewe haipatikani?
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
mmmh kaka tuwekee vyeti vyako vya afya pamoja na akili!sorry usinielewe vby naweza kupata appetite!:redfaces:
majasiriamali amesemaa.....
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,879 280
mmmh kaka tuwekee vyeti vyako vya afya pamoja na akili!sorry usinielewe vby naweza kupata appetite!:redfaces:
he he heeee,wewe?!kwanza ulipotelea waåpi?
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077