Nitasukuma walevi wangapi...!


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
pENGINE ITAWASHANGAZA WATU,LAKINI NDIO UKWELI.
IMETOKEA MIMI KUWA NAWATONGOZA WANAWAKE NA KUKUBALI KIRAHISI MNO KIASI KWAMBA HUNITIA HOFU! KATIKA MAISHA MAISHA YANGU NI MTU MMOJA TU ALISHANIZINGUA NA MPKA LEO ANAJUTA KWA NINI ALIJICHELEWESHA,NAJIULIZA NI BAHATI GANI/? SIO KWAMBA NI KIWEMBE HAPANA!
HATA ANIKITANIA MSICHANA KIDOGO TU RESPONSE HUWA NI YA HARAKA
HUWA NAWAHURUMIA SANA WANAUME WANAOFUATILIA WASICHANA KWA MUDA MREFU.
KINACHONITISHA NI WANAWAKE KUNIFUATA2 ,NA WENGIWAO NI WAKE ZA WATU ,,,NAMSHUKURU MUNGU AMENIPA UGUMU KIASI FULANI LA SIVYO NISINGEKUWEPO!
HEBU WANAFALSAFA WA HUMU NDANI NISAIDIENI NAJUA PENYE WENGI......WNGINE MTANITUSI!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
pENGINE ITAWASHANGAZA WATU,LAKINI NDIO UKWELI.
IMETOKEA MIMI KUWA NAWATONGOZA WANAWAKE NA KUKUBALI KIRAHISI MNO KIASI KWAMBA HUNITIA HOFU! KATIKA MAISHA MAISHA YANGU NI MTU MMOJA TU ALISHANIZINGUA NA MPKA LEO ANAJUTA KWA NINI ALIJICHELEWESHA,NAJIULIZA NI BAHATI GANI/? SIO KWAMBA NI KIWEMBE HAPANA!
HATA ANIKITANIA MSICHANA KIDOGO TU RESPONSE HUWA NI YA HARAKA
HUWA NAWAHURUMIA SANA WANAUME WANAOFUATILIA WASICHANA KWA MUDA MREFU.
KINACHONITISHA NI WANAWAKE KUNIFUATA2 ,NA WENGIWAO NI WAKE ZA WATU ,,,NAMSHUKURU MUNGU AMENIPA UGUMU KIASI FULANI LA SIVYO NISINGEKUWEPO!
HEBU WANAFALSAFA WA HUMU NDANI NISAIDIENI NAJUA PENYE WENGI......WNGINE MTANITUSI!
basi we ni mweupeeeee kama alivyosema fl1 na tabia mbaya wacha maramoja lol tena watangaza subhana llah,,,

 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
-kupata kwako isiwe sababu ya kunyanyasa wenzio, mafanikio yako isiwe sababu ya kunivugia ndoa yangu, hakuna aliyekamilika duniani kwa Mungu...
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
pENGINE ITAWASHANGAZA WATU,LAKINI NDIO UKWELI.
IMETOKEA MIMI KUWA NAWATONGOZA WANAWAKE NA KUKUBALI KIRAHISI MNO KIASI KWAMBA HUNITIA HOFU! KATIKA MAISHA MAISHA YANGU NI MTU MMOJA TU ALISHANIZINGUA NA MPKA LEO ANAJUTA KWA NINI ALIJICHELEWESHA,NAJIULIZA NI BAHATI GANI/? SIO KWAMBA NI KIWEMBE HAPANA!
HATA ANIKITANIA MSICHANA KIDOGO TU RESPONSE HUWA NI YA HARAKA
HUWA NAWAHURUMIA SANA WANAUME WANAOFUATILIA WASICHANA KWA MUDA MREFU.
KINACHONITISHA NI WANAWAKE KUNIFUATA2 ,NA WENGIWAO NI WAKE ZA WATU ,,,NAMSHUKURU MUNGU AMENIPA UGUMU KIASI FULANI LA SIVYO NISINGEKUWEPO!
HEBU WANAFALSAFA WA HUMU NDANI NISAIDIENI NAJUA PENYE WENGI......WNGINE MTANITUSI!
Sifa za wapumbavu hizi!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Sifa za wapumbavu hizi!
wapumbavu firstname na surname yake ni wazembe! middle name nikiiweka hapa nitakula ban, acha niuchune tu. niliwahi kushauri kwamba kuwe na ada ya kuanzisha sredi, hii free of chaji ndio inaleta mutation sredi kama hizi
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
pENGINE ITAWASHANGAZA WATU,LAKINI NDIO UKWELI.
IMETOKEA MIMI KUWA NAWATONGOZA WANAWAKE NA KUKUBALI KIRAHISI MNO KIASI KWAMBA HUNITIA HOFU! KATIKA MAISHA MAISHA YANGU NI MTU MMOJA TU ALISHANIZINGUA NA MPKA LEO ANAJUTA KWA NINI ALIJICHELEWESHA,NAJIULIZA NI BAHATI GANI/? SIO KWAMBA NI KIWEMBE HAPANA!
HATA ANIKITANIA MSICHANA KIDOGO TU RESPONSE HUWA NI YA HARAKA
HUWA NAWAHURUMIA SANA WANAUME WANAOFUATILIA WASICHANA KWA MUDA MREFU.
KINACHONITISHA NI WANAWAKE KUNIFUATA2 ,NA WENGIWAO NI WAKE ZA WATU ,,,NAMSHUKURU MUNGU AMENIPA UGUMU KIASI FULANI LA SIVYO NISINGEKUWEPO!
HEBU WANAFALSAFA WA HUMU NDANI NISAIDIENI NAJUA PENYE WENGI......WNGINE MTANITUSI!



ukiukua uta acha .
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,439
Likes
1,436
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,439 1,436 280
Braza men wa kimara huyo bana!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
zafanana kiana
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
nina hamu nikuone... :redfaces::redfaces:
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,695
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,695 280
halafu wakikukubalia unawafanya nini? bado sijaelewa!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
kaka mtanashati.....leo na hii sredi yako.....mbona utakoma
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
kaka mtanashati.....leo na hii sredi yako.....mbona utakoma
sjui kwanini leo nimetamani kukusalimia kwa kiingreza, gud moning preta.

bek to ze topik: refer to my posti nambari tano
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
779
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 779 280
utiyansanga......ni neno la kinyiramba, ajuaye atujuze maana yake
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
sjui kwanini leo nimetamani kukusalimia kwa kiingreza, gud moning preta.

bek to ze topik: refer to my posti nambari tano
gud moning sa....ze topiki namba 5 iz seyingi kila kitu......jamaa mtanashati,aliyevaa shati sijui ndio anabalehe
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
gud moning sa....ze topiki namba 5 iz seyingi kila kitu......jamaa mtanashati,aliyevaa shati sijui ndio anabalehe
nipigie debe wanipe u mod, mleta sredi kama hii nitahakikisha napiga ban yeye na kijiji chake kizima kuingia JF. watu tuko serious yeye analeta mzaha bana! hii sredi imenipotezea mpaka apetaiti ya kukoga. aaargh!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
nipigie debe wanipe u mod, mleta sredi kama hii nitahakikisha napiga ban yeye na kijiji chake kizima kuingia JF. watu tuko serious yeye analeta mzaha bana! hii sredi imenipotezea mpaka apetaiti ya kukoga. aaargh!
dah....nazani maxence atakukonsida.....naomba ukakoge tafazali....ukirudi utakuta mambo yapo swafi
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
nina hamu nikuone... :redfaces::redfaces:

Heeh, we humwogopi jamaa? keshasema wanawake huwa wanamzimia hovyo hovyo tu, hata wake za watu, sasa dada 'ngu kuwa makini unaweza ukanasa pia.

By the way, nina mashaka mengi sana na huyo mleta mada, inawezekana ni mmoja kati ya vijana wa under 18 waliojiunga JF recently. Sasa uchaguzi umeisha hawana vitu vya kupost, na huu ni mwanzo tu, mods wasipo kuwa makini tutashuhudia upupu mwingi zaidi ya huu.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,920
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,920 280
Tatizo unawapata haraka wanawake wa aina gani ? Usije kujitambia watu wenye low self esteem na wenye matatizo katika ndoa zao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,609
Members 475,218
Posts 29,263,908