Msaada wa mawazo wana jamvi...

WiseLady

JF-Expert Member
Jan 22, 2010
3,276
2,000
Inawezekana ni hali ya hewa,stress,au hormone zake hazijabalance,JF doctors ingekusaidia zaidi.
 

Questt

JF-Expert Member
Oct 8, 2009
3,010
1,195
Mnyweshe Juice ya Nyanya Chungu (Ntore) inasaidia sana kukata jiyo kitu.......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom