Demu huyu!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi wakati mimi nimejitune??hivyo nikatoka guest mpaka sasa sijaambulia!!je wanawake wahivyo wanatakiwa kutolewa ngoma kwa lazima??maana ukionyesha usitaarabu unaonekana fara,lipi jema.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Huh

Uko tayari kujibu rape charges?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi wakati mimi nimejitune??hivyo nikatoka guest mpaka sasa sijaambulia!!je wanawake wahivyo wanatakiwa kutolewa ngoma kwa lazima??maana ukionyesha usitaarabu unaonekana fara,lipi jema.
Alikuwa anakuzuia ubakaji
Alikuuliza ili ajue wewe ni mbakaji au lah
Mie wa hivyo sirudi tenaaaa
Kwani mliingia gesti kwenda kukenua na kuimba kwaya?
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Guest ulimwambia mnaenda kufanya nini?
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi wakati mimi nimejitune??hivyo nikatoka guest mpaka sasa sijaambulia!!je wanawake wahivyo wanatakiwa kutolewa ngoma kwa lazima??maana ukionyesha usitaarabu unaonekana fara,lipi jema.
huyo aliingia guest kufanya nini au ulimwambia unaishi hapo?
yawezekana alikuwa tayari ila akapima kimo akaona sio saizi yake .kuliko kukimbia bila ile nguo ya ndani,ilibidi ajihami mapema.
endelea kumfuluzia akichomoa ujue vipimo vilichukua nafasi
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
huyo aliingia guest kufanya nini au ulimwambia unaishi hapo?
yawezekana alikuwa tayari ila akapima kimo akaona sio saizi yake .kuliko kukimbia bila ile nguo ya ndani,ilibidi ajihami mapema.
endelea kumfuluzia akichomoa ujue vipimo vilichukua nafasi
si huwa mnasema kuwa mashine zenu ziko flexible na zinaweza kupokea mitarimbo ya size tofauti tofauti, sasa iweje kusema bidada ilibidi akimbie?
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
yaani huwezi kumseduce mwanamke??kaka utaishia Lupango!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mie nahisi huyo ni housegirl katoka kijijini hajui watu wanakwenda kufanyanini GH wakiwa wawili kwa jinsia tofauti
 
MLATIE

MLATIE

Senior Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
179
Likes
11
Points
35
MLATIE

MLATIE

Senior Member
Joined Apr 14, 2010
179 11 35
pole kaka maugwado ulibaki nayo huwezi jua labda kakupushia ngoma.maana inaonekana ulitaka kupiga kavu.utakufa ww?
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Heee! We kaka Kiiza wewe ina maana nini unakua unatafuta mpaka ushindwe kumvumilia awe tayari? Na ujue unacho waza wewe yeye hayuko huko, ndo maana akakunyima kwani we unamtaka kwa ajili ya ngono tu? Huyo dada atakua anajiheshim na pia hapendi kupelekwa guest house, na anakupenda ki ukweli hajakupenda kwa sex tu. Wewe unamtaka dada wa watu umlale tu yeye hataki hivyo anataka muwe serious. Angalia sinema ya Pretty woman imechezwa na Julia Robert na Richard (Jelle) sina uhakika na hilo jina la kwenye mabano anaejua anaeza sahihisha, so jiweke kwenye na fasi ya Julia Roberts na huyo Demu muweke kwa na fasi ya huyo Richard utapata jibu, we unaona unataka kipozeo viko kibao, huyo dada sio wa kuonjwa ovyo na ukijaribu akakubali tu ujue ndo basi tena atakuganda. Kuliko umpotezee muda wakati hauko serious unataka wa gesti bora tu uchape lapa, wa hivyo hata kwa nguvu huwa hawatoi . JESUS IS MY HOME BOY.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,435
Likes
1,478
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,435 1,478 280
huyo demu mjaluo?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Oa kaka umtie ndani awe mkeo ndo hatakusumbua manake kila muda atakuwa amejitune tu kadili ya ratiba. Mambo ya mainfi hayo!
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi wakati mimi nimejitune??hivyo nikatoka guest mpaka sasa sijaambulia!!je wanawake wahivyo wanatakiwa kutolewa ngoma kwa lazima??maana ukionyesha usitaarabu unaonekana fara,lipi jema.

KakaKiiza alikuambia hayo maneno niliyobold? huyo demu alitaka kuona msimamo je unaweza kumvumilia? au ilikuwa ni basi tu wataka kumvua?


 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
au ulimwambia twende tukapige story ile kufika anashangaa story zimekua story.inawezekana hukumwambiaeal nini unataraji fanya na yeye.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Guest ulimwambia mnaenda kufanya nini?
Ash! kwani demu akishakubali kwenda gest si anajua kinachoenda kufanyika? we ungemwangusaga tu... kuna wengine huwa hawakubali mpaka ulazimishe kwanza ndio wanalegea...ukiingiza japo kichwa tu...utaona analegea na kukupa kila kitu. nadhani alikuona zoba kama ulimwacha ivoivo.
 
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
738
Likes
12
Points
35
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
738 12 35
Kama kuna demu nimempata nimesomesha akakubali tukaenda guest kaninyima nikataka kulazimisha akaniuliza swali ukinilazimisha utaenjoy??nikona niswala la msingi akasema kwanini tusifanye kwa nafasi wakati mimi nimejitune??hivyo nikatoka guest mpaka sasa sijaambulia!!je wanawake wahivyo wanatakiwa kutolewa ngoma kwa lazima??maana ukionyesha usitaarabu unaonekana fara,lipi jema.
Kulazimisha si vema. Uvoefu unaonyesha kama demu akikataa kiukweli huwezi kupita! Hupiti
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
310
Likes
19
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
310 19 35
wewe ni mwanaume wa shoka!!!!!!! kutoka bila kunanihiiii!!!!!!!!! nimekusifu KIIZA!!!!!!:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
 

Forum statistics

Threads 1,237,965
Members 475,809
Posts 29,308,166