Kweli tumeumbwa kuijaza dunia

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,599
1,677
Mmmmh haya bana

watoto.jpg
 

Elli

Platinum Member
Mar 17, 2008
47,041
64,153
Kwa nini mweusi na sio mdhungu? think out of the box
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,337
23,816
Kwa nini mweusi na sio mdhungu? think out of the box
Sisi ndo tunaopenda kufuata mambo bila kuuliza maana...
hapo wametii amri bila kuuliza, "Enendeni mkaijaze nchi.." Mwafrika, "Ndiyo BWANA!"..lol (on a light touch.)
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,599
1,677
Sisi ndo tunaopenda kufuata mambo bila kuuliza maana...
hapo wametii amri bila kuuliza, "Enendeni mkaijaze nchi.." Mwafrika, "Ndiyo BWANA!"..lol (on a light touch.)

teh teh kwa hiyo ni kukubali tu teh teh
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,599
1,677
teh....lazima dunia ijae.yaani hawa watakuwa watanzania lazima.

Maana wengi hawaelewi maana ya budget, Mkulo akitoka na begi lake mjengoni watu wanauliza, bia imepanda kiasi gani? Mambo ya vyakula walaaaa!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom