Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kuna jambo linanishangaza sana kwa kushindwa kulielewa ni hili suala la wanawake huwa wanapenda au kutaka nini wawapo katika mahusiano kwani nafikiri huwa hapa ndipo pasipoeleweka na ni chanzo...
0 Reactions
92 Replies
17K Views
A Very Touching Story... A few weeks ago, I was rushing around trying to do some Valentine's Day shopping done. I was stressed out and not thinking very fondly of the weather right then. It...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Experience yangu kuhusu mahusiano inanionyesha kuwa kuna wanawake na wanaume ambao hupendelea kuwasha taa wanapokuwa faragha wakati wengine wanapendelea kuzima taa wanapokuwa kwenye "shughuli"...
0 Reactions
35 Replies
5K Views
Mungu kanijalia mifugo mingi kiasi ambayo iko eneo la Buyuni kata ya Pemba Mnazi, Tarafa ya Kigamboni ambako ndiko shamba langu liliko. Jirani ya shamba langu kuna msikiti na sheikh mmoja...
0 Reactions
86 Replies
8K Views
Truth to be told, for you to find love or to be found by love, you have to strategise, Even after you have found love , or after love has found you, you also need to strategise to keep it. Almost...
3 Reactions
136 Replies
8K Views
Mpenzi msomaji, vipo vituko vingine ukisimuliwa unapata kizunguzungu. Unajiuliza hivi kweli Ndivyo Maisha Yalivyo au ni watu wanabuni staili yao ya maisha mfano wa yale ya `kufikirika`...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
Sex...is it a need or want?
1 Reactions
132 Replies
8K Views
Ndugu, natafuta msichana atakeye kuwa tayari for only sex na mambo mengine, not marriage. Niko single. Akiwa wa mwanza/geita ni bora zaid, sababu itakuwa rahis kuonana. I'm serious plz. Contact...
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Habari zenu wapendwa,hiki kisa kimemtokea clacment wangu wa kike jana, yeye ana boyfriend wake wa siku nyingi tu tangu chuon, ila ana katabia kakumchanganya na vimeo vyake(kazi za nje), bf wake...
0 Reactions
69 Replies
5K Views
Have you ever seen a married couple renew their vows?It’s so beautiful. After years of hardships, things not going the way they thought, and weird traits they didn’t know about, they still say...
0 Reactions
0 Replies
806 Views
Nimeisoma hii ya huyu serial killer kule Dar ambaye anawashughulikia watoto wa kike wa watu kwenye magesti na baadaye kuwanyonga...........it is so scary ......... SOURCE: HABARI LEO..............
0 Reactions
79 Replies
8K Views
Why do people close there eyes when they r kissing????
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Hapa MMU Nimahali pakutoa kero zote zihusuzo mapenzi!!Mimi nimeshindwa kuvumilia maana hatanikitembea barbarani nahisi nakanyaga Moyo wa fulani!! (Preta) Mimi Preta ndo nimefika! naomba mwenye...
0 Reactions
21 Replies
3K Views
"Sasa Imekuwaje shoga?" Anayeulizwa hajibu badala yake anatoa kilio kidogo cha kwikwi na kufuta Machozi kwa kanga yake. Baada ya muda kidogo anatulia na kuanza kujibu. Natega sikio, niko kando...
1 Reactions
9 Replies
2K Views
Nina umri wa miaka 35 natafuta mchumba ambaye ni muathirika. Mimi mwenyewe ni muathirika nimegundulika mwaka huu mwezi Feb. Kazi yangu ni mfanyabiashara.
10 Reactions
98 Replies
13K Views
if you don't love me now, don't lome later, b coz rater iz my creater.......!?
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Sijui nikiite kipaji au nguvu au balaa ..... Kaka yangu wa kuzaliwa ana miaka 38 hajaoa, ana watoto wengi tu. Kaka yangu huyu amekuwa akizaa na wanawake wagumba au matasa kwa watoto wake wote...
0 Reactions
55 Replies
5K Views
mamboz wana jf mimi ni wana jf mwenzangu mimi ni mdada natafuta marafiki wa kuchat na kubadilishana mawazo;
0 Reactions
41 Replies
8K Views
Ni kweli beyonce mjamzito?
0 Reactions
1 Replies
1K Views
je kumweleza mtoto mdogo ,kuwa ulipokuwa kijana ulikuwa ,natabia mbaya kwa jamii mfano "mimi nilikuwa mwizi kitu hakinipiti,"strarehe napenda hasa ngono ,pombeka sana dansi mpaka asubuhi. je kuna...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Back
Top Bottom