Inauma sana!


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,844
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,844 280
"Sasa Imekuwaje shoga?" Anayeulizwa hajibu badala yake anatoa kilio kidogo
cha kwikwi na kufuta Machozi kwa kanga yake. Baada ya muda kidogo anatulia
na kuanza kujibu. Natega sikio, niko kando yao hapa hospitali ya Malawi. Ni
simulizi ya kusikitisha kidogo.

Jamani! vikao vya harusi vilishafanyika na michango ikatolewa lakini jamaa kenda
kuoa mwanamke tofauti na ambaye alikusudiwa kwenye michango hiyo, Mbaya
kamwacha huyu mlengwa akiwa mjazito mbaya zaidi alishamwachisha biashara
yake ambayo ilikuwa inampatia riziki (Mama Lishe). Analia........ Anafikiria kurudi
kwao Kondoa.........

Haya ni mengi na kila siku yanatokea na kama hayajakukuta ni ya kawaida sana
lakini mimi nina wazo binafsi ambalo nahitaji mchango wenu kama ni sahihi au la!

Napendekeza kuwe na mkataba maalum sasa katika mapenzi ambao utatambuliwa
kama inavyotambuliwa mikataba ya wapangaji, mashamba n.k Ndani ya huu
mkataba kuwe na mambo maalum ambayo wapenzi watakubaliana ili kama kutatokea
tatizo muhusika achukuliwe hatua za kisheria.
Haiwezekani watu wanawapa ujauzito wenzao halafu bila huruma wanawatelekeza
na hakuna hatua yoyote wanayochukuliwa.
Hivi wenzetu katika nchi zilizoendelea inakuwaje? au ni kama huku kwetu?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,579
Likes
43,486
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,579 43,486 280
Ushawahi kusikia bwana harusi mtarajiwa kala hela za mchango wa harusi halafu akasepa? Hii imemtokea mwafulani pale juzi kati.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,844
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,844 280
Ushawahi kusikia bwana harusi mtarajiwa kala hela za mchango wa harusi halafu akasepa? Hii imemtokea mwafulani pale juzi kati.
Nimesikia watu wanachangiwa halafu hawaoi, tena kuna ambao washafahamika
kuwa ndio mtindo wao, Lakini hii ya kuchangiwa kwa ajili ya mwingine na kwenda
kuoa mwingine ndio kwanza.....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280

Napendekeza kuwe na mkataba maalum sasa katika mapenzi ambao utatambuliwa
kama inavyotambuliwa mikataba ya wapangaji, mashamba n.k Ndani ya huu
mkataba kuwe na mambo maalum ambayo wapenzi watakubaliana ili kama kutatokea
tatizo muhusika achukuliwe hatua za kisheria.
Haiwezekani watu wanawapa ujauzito wenzao halafu bila huruma wanawatelekeza
na hakuna hatua yoyote wanayochukuliwa.
Hivi wenzetu katika nchi zilizoendelea inakuwaje? au ni kama huku kwetu?
haya hayatekelezeki..............................ukweli unabakia kuwa ni ukweli...........................sex outside marriage is at own risk.............................kama huna subira basi ujue hujaivuta kheri......................mikataba kila siku huvunjwa na hakuna sheria ya kumlazimisha mtu kuishi na mtu asiyempenda..................mtoto hawezi kuwa ni sababu ya kubanwa mbavu na mtu ambaye humhitaji...........................
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,844
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,844 280
Dah, umeme umekatika... Nitarudi baadae maana UPS inanialert!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,844
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,844 280
mikataba kila siku huvunjwa na hakuna sheria ya kumlazimisha mtu kuishi na mtu asiyempenda..................mtoto hawezi kuwa ni sababu ya kubanwa mbavu na mtu ambaye humhitaji...........................
Basi kuwe na sheria ya kuwabana wanaowapotezea wenzao muda, maana mtu
anakuwa na matumaini mwishowe unamwacha solemba.... Bado Inauma sana!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
ndo maana hata dada zangu nawaambia mambo ya kuoana anakuachisha kazi/biashara wasithubutu. Na ninachoshukuru hakuna aloacha. Duniani hapa jiamini mwenyewe tu, binadamu kigeugeu
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,844
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,844 280
ndo maana hata dada zangu nawaambia mambo ya kuoana anakuachisha kazi/biashara wasithubutu. Na ninachoshukuru hakuna aloacha. Duniani hapa jiamini mwenyewe tu, binadamu kigeugeu
Tatizo kuna mijitu inapretend kuwa ina wivu sana hata
Mtu awe TRA wanataka aache tu!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
haya hayatekelezeki..............................ukweli unabakia kuwa ni ukweli...........................sex outside marriage is at own risk.............................kama huna subira basi ujue hujaivuta kheri......................mikataba kila siku huvunjwa na hakuna sheria ya kumlazimisha mtu kuishi na mtu asiyempenda..................mtoto hawezi kuwa ni sababu ya kubanwa mbavu na mtu ambaye humhitaji...........................
Mkuu kama umeongea ukweli vile! Tena ktk hili hali inaweza kuwa mbaya zaidi ya Richard Monduli na dawahasi (dowans)
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987