kuwasha taa au kuzima taa..... ipi bomba?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
26
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 26 145
Experience yangu kuhusu mahusiano inanionyesha kuwa kuna wanawake na wanaume ambao hupendelea kuwasha taa wanapokuwa faragha wakati wengine wanapendelea kuzima taa wanapokuwa kwenye "shughuli". All in all, bomba ni ipi, kuzima taa au kuwasha taa. Na kama kuzima au kuwasha taa kunaathari yoyote wakati wa kuduu?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
taa za blue...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Iwe kati ya kuzima na kuwasha.... yaani mwanga hafifu....

Athari za Kuzima taa....
  • Unamsoma mwenzio kwamba hana confidence - yaani na taa hayupo huru saana (hio tunapenda wadada saana)
  • Ku fakisha ni kwa saana for huwezi msoma mwenzio usoni for mara nyingi sounds sio reliant...
  • Yategemea siku hio mko kivipi na kwa mda gani mmepanga hio faragha, for kama mmepanga kesha ina maana yale yoote mloweka pembeni kama maybe drinks or the like mbona sasa mtamwagiana....
Athari za kuwasha taa..

  • Mwanga mkali yaweza muumiza hadi macho aloface juu....
  • Inaweza fanya mmoja wapo a-lose concetration ya tendo... Mfano; umeona bili ya umeme juu ya meza na huna pesa ya kuilipia... unaanza kufikiri sijui itoke wapi.
  • Mkimaliza mnaanza kutegeana nani azime... maana woote mpo hoi, na usingizi na taa kali wapi na wapi??
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mwanga hafifu ndio bomba,mataa makali haihusu kbs kwan tunawinda? naweza airisha game to next wiki!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Iwe kati ya kuzima na kuwasha.... yaani mwanga hafifu....

Athari za Kuzima taa....
  • Unamsoma mwenzio kwamba hana confidence - yaani na taa hayupo huru saana (hio tunapenda wadada saana)
  • Ku fakisha ni kwa saana for huwezi msoma mwenzio usoni for mara nyingi sounds sio reliant...
  • Yategemea siku hio mko kivipi na kwa mda gani mmepanga hio faragha, for kama mmepanga kesha ina maana yale yoote mloweka pembeni kama maybe drinks or the like mbona sasa mtamwagiana....
Athari za kuwasha taa..

  • Mwanga mkali yaweza muumiza hadi macho aloface juu....
  • Inaweza fanya mmoja wapo a-lose concetration ya tendo... Mfano; umeona bili ya umeme juu ya meza na huna pesa ya kuilipia... unaanza kufikiri sijui itoke wapi.
  • Mkimaliza mnaanza kutegeana nani azime... maana woote mpo hoi, na usingizi na taa kali wapi na wapi??
ashadii bwana... kama huyo mwanaume ni mchaga anaeza kuhairisha kabisa kwa sababu ya iyo bold hapo
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kuwasha taa kunasaidia kuongeza mapenzi kwani kuna vitu unawez kuviangalia kwa mwenzako vikakusisimua zaidi lakini ukizima taa mpaka uviguse sio vingi
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Iwe kati ya kuzima na kuwasha.... yaani mwanga hafifu....

Athari za Kuzima taa....
  • Unamsoma mwenzio kwamba hana confidence - yaani na taa hayupo huru saana (hio tunapenda wadada saana)
  • Ku fakisha ni kwa saana for huwezi msoma mwenzio usoni for mara nyingi sounds sio reliant...
  • Yategemea siku hio mko kivipi na kwa mda gani mmepanga hio faragha, for kama mmepanga kesha ina maana yale yoote mloweka pembeni kama maybe drinks or the like mbona sasa mtamwagiana....
Athari za kuwasha taa..

  • Mwanga mkali yaweza muumiza hadi macho aloface juu....
  • Inaweza fanya mmoja wapo a-lose concetration ya tendo... Mfano; umeona bili ya umeme juu ya meza na huna pesa ya kuilipia... unaanza kufikiri sijui itoke wapi.
  • Mkimaliza mnaanza kutegeana nani azime... maana woote mpo hoi, na usingizi na taa kali wapi na wapi??
duu! Ila reasons zako ni logic AD! Kwa uamuzi wanao wenyew kuzima au kuwasha,
 
A

amenyamana

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
0
Age
41
A

amenyamana

Member
Joined Sep 19, 2011
47 0 0
Mwanga hafifu unafaa zaidi giza sio ishu,pia taa za rangi zinafaa zaidi.
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,648
Likes
1,249
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,648 1,249 280
kuwasha taa poa banaaa kwanza unamfaidi mtoto alivo jaaliwa
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Kuzima taa? Labda kupunguza mwanga. Kama ulimpata gizani unaweza kuzima taa, otherwise...
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
unazima taa unaficha nini jamani...
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Ha ha ha ha!Yaaani woote mko sawa kabisa!
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Kama ni kijijini, washa kibatari kisha kiweke kwenye kona ya mbali.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
taa hafifu
 
Mtafiti1

Mtafiti1

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
264
Likes
3
Points
0
Mtafiti1

Mtafiti1

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
264 3 0
Kila mtu na anavopenda.
Natural light ni nzuri ila kama ni usiku wekeni dim lights... hujenga mandhari nzuri ya kusisimua.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Inasemekana wanaume hufurahia tendo zaidi taa inapowashwa.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
uko sawa
unajua kwa nini?
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
hiv kwenye giza unaweza potea njia au ni kama kula chakula gizani hukosei mdomo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,183
Members 475,020
Posts 29,249,043