Nimefika mahali basi!mwenye nacho ni samehe!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Hapa MMU Nimahali pakutoa kero zote zihusuzo mapenzi!!Mimi nimeshindwa kuvumilia maana hatanikitembea barbarani nahisi nakanyaga Moyo wa fulani!! (Preta)
Mimi
Preta ndo nimefika! naomba mwenye kumiliki Preta anisamehe siyo mimi niliyetuma ujumbe huu ni KakaKiiza!Ijumaa Mubarak!!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Haya sasa wapi Preta_bahati hii huku!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
Asee!
Duh!!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Sasa we tena unaukanyaga moyo wa mwenzio? teh! teh! teh! teh! Preta mamii njoo umsikilize kakakiiza amekudondokea!
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Haya mambo ya dot com bwana, unaweza kukuta Preta ni dume au mama wa miaka 50 na kaka Kiiza teeneager. Haya Preta kazi kwao.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kasheshe....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280


nimekupa na zawadi kwa kuwa wewe ni mjanja
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Ndio nini hii?
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
mmh! hii ni ijumaa.... haya preta bahati hiyo ijumaa ya mwisho wamwezi imekukalia pouwa ushindwe wewe
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Likes
2
Points
0
Age
7
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 2 0
sasa ukikanyaga moyo si ataumia jamani?
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Tusubiri preta atasemaje sasa!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,753
Likes
4,846
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,753 4,846 280
Haya mambo ya dot com bwana, unaweza kukuta Preta ni dume au mama wa miaka 50 na kaka Kiiza teeneager. Haya Preta kazi kwao.
Duh kaazi kwelikweli, imenichekesha!
 
blauzi

blauzi

Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
25
Likes
0
Points
3
blauzi

blauzi

Member
Joined Aug 28, 2008
25 0 3
mmmmmmmmh jamani mbona mi sielewi haya mambo. Mambo ya vijana hayo.mmmmmmmh
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Haya sasa wapi Preta_bahati hii huku!
Please peleka ujumbe!!

Sasa we tena unaukanyaga moyo wa mwenzio? teh! teh! teh! teh! Preta mamii njoo umsikilize kakakiiza amekudondokea!
siyo kwamba naukanya nikwamba kila mimi ninapotembea ninapotakakukanyaga naona alama ya moyo umeandikwa Preta!!

Haya mambo ya dot com bwana, unaweza kukuta Preta ni dume au mama wa miaka 50 na kaka Kiiza teeneager. Haya Preta kazi kwao.
Mimi ndo nimempenda yeye atajipanga mimi wote abiria wangu sijipangi jinsia!!!lol!

Na wewe hii ndo nini??

mmh! hii ni ijumaa.... haya preta bahati hiyo ijumaa ya mwisho wamwezi imekukalia pouwa ushindwe wewe
Mwambie hapa ni full hilo sitatizo ili mradi nimpate Preta wangu!

mmmmmmmmh jamani mbona mi sielewi haya mambo. Mambo ya vijana hayo.mmmmmmmh
Mimi ndiyo nikijana wewe uliambiwa vijana handondokei??Ila mimi sitaki kulelewa!!
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Oyaa utakuja kun'golewa meno bure! Kitu cha R chuga hakiendeewi kihivyo men!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
pretaaaa changamkia
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Oyaa utakuja kun'golewa meno bure! Kitu cha R chuga hakiendeewi kihivyo men!!!
Acha noma babuu!ikitu lazima kiende mara musoma huko nikwere!!Atuogopi binadamu tunaogopa wanyama jombaa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,176
Members 475,830
Posts 29,312,038