Is it a need or a want?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,634
Likes
43,574
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,634 43,574 280
Sex...is it a need or want?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Sometimes a need
sometimes a want.......
Before you get a partner it is a want...once you get a partner....it is a need.....lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Hivi hiyo english yangu hapo niko sahihi? Lol
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
It is a need for men a want for women
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Nyumba kubwa anataka kufungua ile inaitwa 'pandora box'
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Mwanamke anaweza kukaa years bila sex; mwanaume hawezi kwani mwili unadai; ndio unasikia watu wanajichua; why??
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,634
Likes
43,574
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,634 43,574 280
Mwanamke anaweza kukaa years bila sex; mwanaume hawezi kwani mwili unadai; ndio unasikia watu wanajichua; why??
Nyumba Kubwa,

Mbona kuna wanawake wengi tu ambao wanajichua pia. Na nilichogundua mimi ni kwamba wanawake wengi hawako tayari kukiri ukweli huu kwa wazi kama ilivyo kwa wanaume.

Sasa hapo unasemaje? Wewe umewahi kujichua?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
mwanamke anaweza kukaa years bila sex; mwanaume hawezi kwani mwili unadai; ndio unasikia watu wanajichua; why??
mbona wapo wamama waume wao wakisafiri miezi tu ni shida?
Wanaume maaskofu wa rc????
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
Sex is (supposed to be) pleasure for both a man and woman.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Kujichua kwa wanawake ni kama ulevi; addiction; Kwa wanaume ni inner pressure. Kwa hiyo wanawake kujichua ni want ila kwa wanaume ni need.

I have been away for so many months na sijajichua; that is not my fantasy. My satisfaction is only with him not fake things.

Nyumba Kubwa,

Mbona kuna wanawake wengi tu ambao wanajichua pia. Na nilichogundua mimi ni kwamba wanawake wengi hawako tayari kukiri ukweli huu kwa wazi kama ilivyo kwa wanaume.

Sasa hapo unasemaje? Wewe umewahi kujichua?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,634
Likes
43,574
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,634 43,574 280
mbona wapo wamama waume wao wakisafiri miezi tu ni shida?
Wanaume maaskofu wa rc????
Tena wamama wana anuai ya zana nyingi tu. Kuna mboli bandia za kila aina - zilizonyooka, zilizopindia kushoto, kulia, juu, chini, na kadhalika. Kuna nyeusi, kuna nyeupe, kuna nene, kuna nyembamba, kuna za saizi ya kati, fupi na ndefu.

Wana vitingishi (vibrators) vya kila aina pia. Yaani hawa watu wana kila aina ya nyenzo. Na ndio maana sijawahi kuona adult emporium yoyote ile iliyofilisika. Jiulize kwa nini?
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Na ni wamama wa aina gani ambao ni wateja wa hivyo vitu. Nadhani mostly ni lesbian; why should one look for toys wakati anaweza pata kitu real.

Tena wamama wana anuai ya zana nyingi tu. Kuna mboli bandia za kila aina - zilizonyooka, zilizopindia kushoto, kulia, juu, chini, na kadhalika. Kuna nyeusi, kuna nyeupe, kuna nene, kuna nyembamba, kuna za saizi ya kati, fupi na ndefu.

Wana vitingishi (vibrators) vya kila aina pia. Yaani hawa watu wana kila aina ya nyenzo. Na ndio maana sijawahi kuona adult emporium yoyote ile iliyofilisika. Jiulize kwa nini?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
tena wamama wana anuai ya zana nyingi tu. Kuna mboli bandia za kila aina - zilizonyooka, zilizopindia kushoto, kulia, juu, chini, na kadhalika. Kuna nyeusi, kuna nyeupe, kuna nene, kuna nyembamba, kuna za saizi ya kati, fupi na ndefu.

Wana vitingishi (vibrators) vya kila aina pia. Yaani hawa watu wana kila aina ya nyenzo. Na ndio maana sijawahi kuona adult emporium yoyote ile iliyofilisika. Jiulize kwa nini?
sijui nisemeje kuhusu hili....
But zamani nilipokuwa college....kuna mdada mmoja nilikuwa
namsumbua sumbua saana.alikuwa married hata hivyo..yeye alikuwa
secretary wa hapo college....
Sasa ikatokea mume wake akapa scholarship nje ya nchi......ya mwaka mmoja...

Kilichonishangaza ni kuwa alikuwa ana rafiki yake msichana
ambae alikuwa classmate wangu,alikuja moja kwa moja kuniambia
kuwa 'mume wake kasafiri.sasa kazi kwako...mwaka mmoja ni ngumu kwake kujizuia...

Hiyo experience na mengi niliyosikia kuhusu waume wanaosafiri safiri
imenifanya niamini,wanawake pia..wana need sex sometimes...

P.s...kuhusu huyo dada,nilihama chuo so sikuweza kumfatilia tena..
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Hahahahah nyumba kubwa bana............. unajua you may need things you do not want (mtu kama anahitaji sex, anawezaihitaji hata kama hataki (want) mf. amekaa muda mrefu bila then akawa maeneo 'hatarishi' akajikuta tu bunduki imekoki na mazingira yanaruhusu akasonga mbele.

Need comes out of lack.

Want - you may want something you dont need - tamaa, ametamani akajikuta anam-want kwa sababu tu anaafford au mazingira yanaruhusu lakini si kuwa ame-lack

Want - comes out of desire

I think!

So sex I think is both, a need and a want
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,634
Likes
43,574
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,634 43,574 280
Na ni wamama wa aina gani ambao ni wateja wa hivyo vitu. Nadhani mostly ni lesbian; why should one look for toys wakati anaweza pata kitu real.
Aah wapi! Wapo wengi tu ambao ni straight lakini wanatumia hizo zana. It's all about the diversification of pleasure Nyumba Kubwa.

But I'll admit toys are not for everyone. Some may find them to be real spooky. And it is also cultural based.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
ahahaah!! Mbona unajishtukia the boss!!
ha haaa kwa kuwa kuna wajuzi wa lugha humu,huwa napenda kuwa right
hata kwa kiswahili pia....siwezi kusema niko fluent hata kiswahili...lol
 

Forum statistics

Threads 1,213,801
Members 462,292
Posts 28,490,525