Natafuta mpenzi (binti)

Engager

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
325
225
Ndugu, natafuta msichana atakeye kuwa tayari for only sex na mambo mengine, not marriage. Niko single. Akiwa wa mwanza/geita ni bora zaid, sababu itakuwa rahis kuonana. I'm serious plz. Contact me personally throgh me mail 'nonestop121@gmail.com' kwa aliye tayar.
 

RWIZA

New Member
Oct 1, 2011
3
0
sasa mwenyewe hutoi sifa zako, kumbuka wako mabinti wanatafutra nafasi kama hizo lakini hawazipati my friend, express your self!!!!!!!!!!!!!!! u gona win the match.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Naapa kwa jina mungu, miaka kumi ijayo vijana watakuwa ni wa suruali tu. Yaani kutongoza msichana, hadi uje jf!!!
Eeeeh! Mungu wangu, mtaani wasichana wapo wengi, kila levele, kuanzia first class hadi second class.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom