What Is Your Strategy?


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Truth to be told, for you to find love or to be found by love, you have to strategise, Even after you have found love , or after love has found you, you also need to strategise to keep it. Almost everything in life requires some form of strategy.

Najua humu ndani kuna members ambao wameoa na kuolewa sasa ningependa kusikia kutoka kwao na uzoefu wao "Did they have any strategy for getting married"? kwa maneno mengine naweza kusema "For those of you that are married, what was your strategy for getting married"?.

Na wale ambao hawajaoa au kuolewa.....Do you have any Strategy for getting married?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
109
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 109 145
Strategy = Mkakati si ndio?

Mwe ...................we The Finest una maswali!! mie hata sijakuelewa unachokitaka!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
i have strategic plan niko kwenye action tf
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Hiki kikiristo nimetoka kapa hapo may be ngoja nimsubiri Kloro au Babu aje anitafasarie
Strategy.......................Mkakati wa kuhifadhi pendo au kustay in that love for long time or to keep that love au sijaelewa hapo
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
29
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Hiki kikiristo nimetoka kapa hapo may be ngoja nimsubiri Kloro au Babu aje anitafasarie
Strategy.......................Mkakati wa kuhifadhi pendo au kustay in that love for long time or to keep that love au sijaelewa hapo
We jamaa upo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
unaweza ukawanayo lakini ukamilishwaji wake ndio ukawa mgumu..
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
Hiki kikiristo nimetoka kapa hapo may be ngoja nimsubiri Kloro au Babu aje anitafasarie
Strategy.......................Mkakati wa kuhifadhi pendo au kustay in that love for long time or to keep that love au sijaelewa hapo
wewe umeoa sio sema ulifanya mkakati gani hadi ukaoa yani ukafanikiwa kutimiza ilo lengo
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 347 180
PA dear... Hapa naona umezungumzia general... BUT mie nitaongelea kwanza strategies in relation to find Love - and it finding you.... Ndio strategies ni muhimu katika kutafuta penzi ama kusubiri penzi likukute.... One has to take note kua Strategies ni nzuri kama Muongozo but isiwe ndo misingi ya One kupata a person anapenda afall in love with...

For instance you as a guy unapoweka labda strategies ya the kind of lady you would like to fall in love with... na sifa kama vile labda awe Exposed, awe amesoma, awe Mrembo, awe wa kisasa, na awe awe nyingine nyiiingi hupelekea mara nyingi usione what is right in front of you just because you are so set on the type of person who seems ideal to you.... Na huyo wa mbele wako sababu haonekani ideal basi waweza mpoteza hivi hivi... na kuishia kupata ideal ambae aweza kua Bomu....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
wewe umeoa sio sema ulifanya mkakati gani hadi ukaoa yani ukafanikiwa kutimiza ilo lengo
Kumbe ndo anamaanisha hayo
Sikujua bana
Ni kuhakikisha napenda kweli na nalitunza pendo langu kwa gharama zozote na sio kuleta longo longo
Na kuwa na mikakati ya kufikia malengo yetu ambayo ilikuwa ni kuishi pamoja
kila unalofanya na mwenzako linaaim kukufikisha katika lengo lile la kukaa pamoja
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 347 180
i have strategic plan niko kwenye action tf
Hiki kikiristo nimetoka kapa hapo may be ngoja nimsubiri Kloro au Babu aje anitafasarie
Strategy.......................Mkakati wa kuhifadhi pendo au kustay in that love for long time or to keep that love au sijaelewa hapo

Nyie watu sijawatia kabisa Machoni...... Alafu Mwanakili ulikuwepo kifunguoni tena?? Au nimechanganya madesa??
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Nyie watu sijawatia kabisa Machoni...... Alafu Mwanakili ulikuwepo kifunguoni tena?? Au nimechanganya madesa??
Yaani nimekumiss mbaya hapa jukwaani yaani mpaka palipooza kabisa kwa kupotea kwako
Mambo dear
Mwanakil ananichanganya tuu hapa
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
29
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Nyie watu sijawatia kabisa Machoni...... Alafu Mwanakili ulikuwepo kifunguoni tena?? Au nimechanganya madesa??
Npo dada ashadii
Mambo zmekuwa ming mpaka shida,vp maisha lakn?
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
29
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
Yaani nimekumiss mbaya hapa jukwaani yaani mpaka palipooza kabisa kwa kupotea kwako
Mambo dear
Mwanakil ananichanganya tuu hapa
Mwamba toa uzoefu hapa wa strategies na si kulalama
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Hiki kikiristo nimetoka kapa hapo may be ngoja nimsubiri Kloro au Babu aje anitafasarie
Strategy.......................Mkakati wa kuhifadhi pendo au kustay in that love for long time or to keep that love au sijaelewa hapo
Mkuu nina imani kwamba suala la wewe kuoa halikuja ghafla tu bin vuu lazima ulikuwa na mikakati fulani sijui kama nitakuwa nakosea
 

Forum statistics

Threads 1,262,890
Members 485,734
Posts 30,135,190