natafuta marafiki wa kuchat


M

mambishi

New Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
34
M

mambishi

New Member
Joined Aug 30, 2011
2 0 0
mamboz wana jf

mimi ni wana jf mwenzangu mimi ni mdada natafuta marafiki wa kuchat na kubadilishana mawazo;
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,273
Likes
5,812
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,273 5,812 280
weka address yako
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,441
Likes
2,139
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,441 2,139 280
wataku PM tu usijali jiandae kugawa namba ya simu kama njugu...mpe taarifa shem mapema lol....juc kidn
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,858
Likes
147
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,858 147 160
Toa mawasiliano bana!
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Anza kuniPM mm.............
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
859
Likes
10
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
859 10 35
Nenda fb kuna wenzako kibao.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Nenda fb kuna wenzako kibao.
Babu Chondo nimezimia hiyo avatar yako!

Eti siku hizi wanasema FB watoto wengi hawana hela, ukitaka 'mibuzi' na 'mishuga dadi/mami' inapatikana JF...ndio maana unawaona wengi hapa waume kwa wake, post ya kwanza utambulisho, ya pili anatafuta 'pea'!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,489
Likes
2,148
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,489 2,148 280
Nenda fb ndugu humu utapata hadi majini..
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,073
Likes
9,332
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,073 9,332 280
unachat kitu gani bana?wewe sema unataka boyfriend.kama kuchat nenda chitchat.kwanini hujiamin?sema unatafuta mchumba uone,utawapata wengi hadi ufurahi mwenyewe.mia
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Unatafuta wa jinsia gani?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Babu Chondo nimezimia hiyo avatar yako!

Eti siku hizi wanasema FB watoto wengi hawana hela, ukitaka 'mibuzi' na 'mishuga dadi/mami' inapatikana JF...ndio maana unawaona wengi hapa waume kwa wake, post ya kwanza utambulisho, ya pili anatafuta 'pea'!
kama umesema kweli vile?
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
Nenda fb ndugu humu utapata hadi majini..
duh! mpaka majini??????? jini kwani linajua kusoma na kuandika? mh! kama ni hivo najitoa na huu ndo mwisho wangu JF. lakini ngoja kwanza kama wewe dada sio jini basi ni PM nianze mashambulizi
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
kazi kwel kwel...ngono oyeee wazinzi itikeni yeeeah!
 

Forum statistics

Threads 1,214,507
Members 462,703
Posts 28,515,243