Kaka Yangu ana Kipaji cha ajabu kwa wasiozaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaka Yangu ana Kipaji cha ajabu kwa wasiozaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Sep 30, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sijui nikiite kipaji au nguvu au balaa .....

    Kaka yangu wa kuzaliwa ana miaka 38 hajaoa, ana watoto wengi tu. Kaka yangu huyu amekuwa akizaa na wanawake wagumba au matasa kwa watoto wake wote.

    Mtoto wa kwanza alizaa na mwanamke wa miaka 41 ambaye aliachika mara 4 kwa kukosa mtoto, na yeye pasipo kujua kuwa ana hicho kipaji alitembea na huyo dada na yule dada akapata ujauzito na kuzaa mtoto wa kiume. Alitaka waoane ila kaka yangu alikataa akasema kuwa huyo mama ni mkubwa kwake. Yule mama aliolewa na hajazaa tena mpaka leo.

    Haikuishia hapo yule dada aliadisia marafiki zake ambao walikuwa hawapati mimba na kutokana na huruma ya kaka yangu akawa anawapa mbegu na wote wamepata watoto wa kiume.

    Kisayansi sijui inakuwaje hapo.....
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kaka yako alikuwa akiwapa hao wanawake dawa ya ugumba ili wasizae, kisha yeye kuwapata kiulaini
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mh, mi natokea mlango wa nyuma kwaheri.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hii kampeni uliyoamua kumfanyia Bro 'ako ni baab kubwa arifu!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Duh!huyo kaka yako noumer.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    We ushazaa? mi nakutaka wewe bila shaka nawewe utakuwa nouma kwenye 6x6 !
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Ningejua jinsia yako ningekupa jina zuri.
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmh! Labda kuna uhusiano na ishu za blood group!
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hmmmm Nguli...............
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ili uweze kuzaa ni lazima usahau condom, hivyo siku akija kuwaambia kuwa ni mgonjwa msishangae ni kutokana na unoma wake huo?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    I'm speechless.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii kali
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,165
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhh
     
  14. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuuuuu,huyo bro wako ni kiboko
     
  15. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 776
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Mhhh?!!! Sasa wagumba/tasa wote wakiletwa kwake ataweza?
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Kama hii story yako ina-ukweli basi hii ndio explanation....:-
    Mwanamke alietembea nae kwanza alikuwa na uwezo wa kuzaa bali bwana wake ndio alikuwa hana uwezo..; hivyo basi baada ya kutembea na kaka yako ambae sio tasa akapata mimba baada ya hapo bwana aliemuoa tena na yeye akawa hana uwezo wa kumpa ujauzito (its possible na probability ipo..)

    Baada ya hapo ikawa rahisi sababu advertisement zikawa zinawafikia wale ambao hawawezi kuzaa katika ndoa zao na kama yeye analala nao kama 20 basi uwezekano mkubwa kwamba 8 kati ya hao waume zao ndio wakawa hawana uwezo na yeye sababu anao basi ndio inaonekana kabisa kwamba ana nguvu za ajabu....

    ........ Hii ndio reasonable explanation..., kama kuna ukweli na hadithi yako lakini..
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kaka yako anajua kuwa majeneza yamepanda bei?isijetia watu hasara kwenye mchango wa mazishi?mana kwa staili iyo ukimwi hautamwacha
     
  18. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kaka yko n mwanaume au mwanamke?
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,165
    Trophy Points: 280
    eeeehhhhh????wewe kweli great thinker lol
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,165
    Trophy Points: 280
    the lats time i checked
    nguli ni mwanaume na wewe ni mwanaume.au????????
     
Loading...