matusi kwa watoto


C

clemencemlai

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
3
C

clemencemlai

Member
Joined May 3, 2010
24 0 3
je kumweleza mtoto mdogo ,kuwa ulipokuwa kijana ulikuwa ,natabia mbaya kwa jamii
mfano "mimi nilikuwa mwizi kitu hakinipiti,"strarehe napenda hasa ngono ,pombeka sana
dansi mpaka asubuhi. je kuna ulazima wowote kumjulisha mwanao hayo yote?
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Mkuu kwa upeo wako wewe unaona kuna haja! hili swali lako halina maana hata kidogo...
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
ni nini unataka kumfundisha mwanao au kitu gani wataka kukijenga kwa mtoto??
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Likes
2
Points
0
Age
8
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 2 0
je kumweleza mtoto mdogo ,kuwa ulipokuwa kijana ulikuwa ,natabia mbaya kwa jamii
mfano "mimi nilikuwa mwizi kitu hakinipiti,"strarehe napenda hasa ngono ,pombeka sana
dansi mpaka asubuhi. je kuna ulazima wowote kumjulisha mwanao hayo yote?
mzazi mara nyingi ni role model wa mtoto. Kwa hiyo ukimwambia mtoto mabaya tegemea na yeye atafanya hayo hayo, na mzazi hutakuwa na confidence ya kumkanya.
 
C

clemencemlai

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
3
C

clemencemlai

Member
Joined May 3, 2010
24 0 3
BEAUTFULlady na bpm. kwaufasaha hongera kwa kushiriki kutoa maoni jamii
itaendelea kuhitaji mchango wenu kwaustawi bora. big up
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Mtoto hapaswi kujua maovu ya wazazi wake, wanayofanya au waliyofanya.
Mzazi ni role model wa mwanae.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,065
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,065 569 280
je kumweleza mtoto mdogo ,kuwa ulipokuwa kijana ulikuwa ,natabia mbaya kwa jamii
mfano "mimi nilikuwa mwizi kitu hakinipiti,"strarehe napenda hasa ngono ,pombeka sana
dansi mpaka asubuhi. je kuna ulazima wowote kumjulisha mwanao hayo yote?
Thread mgando.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
Mweleze ila katika namna ya mafundisho.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Cha muhimu mueleze yaliyo mema tu na si mengine
 

Forum statistics

Threads 1,251,709
Members 481,836
Posts 29,781,073