JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
If you have really loved someone in your life then arrange this sentence correctly "LOVE EVER YOU HATE ME LIKE HEART I FOR YOU NEVER IN LIFE". Then send it to me.
0 Reactions
1 Replies
986 Views
Yesterday, I was passing by your rectangular house in trigonometric lane. There I saw you with your cute circular face, conical nose and spherical eyes, standing in your triangular garden...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Katika signature za hapa JF, Ipi ni kali kuliko zote?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jana ulipost ile post ya kusepa na mkwanja wa office, sa leo huyo demu wa heslb kaiba ml 90. Swali ulikuwa naye kwenye mipango? Ulimtuma ye kama chambo ili ujue adhabu yake? For the good faith...
0 Reactions
3 Replies
929 Views
...........
0 Reactions
5 Replies
2K Views
WanaJF kuna habari zisizothibitishwa bado kwamba Paw alisombwa na mafuriko ya Dar mwezi December 2011. Kama kuna yeyote aliyewahi kumuona au kumsikia baada ya hayo mafuriko atufahamishe...
5 Reactions
18 Replies
2K Views
Madaktari wametangaza mgomo rasmi kesho tarehe 24 Jan!!Je nyie mtasupport?Tunaomba kujulishwa mapema,hatutaki suprise!!!
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Don’t talk to me of love. I’ve had an earful And I get tearful when I’ve downed a drink or two. I’m one of your talking wounded. I’m a hostage. I’m maroonded. But I’m in JF with you. Yes, I’m...
10 Reactions
412 Replies
20K Views
Cjui atanielewa tena huwa anakomenti nikitoa statuc
0 Reactions
62 Replies
5K Views
Shekhe mmoja wa makamu na heshima zake alikuwa anatembea njiani siku moja... Mara akamuona mtoto wa kama miaka 5 akijaribu sana kubonyeza kengere ya nje ya mlangoni wa nyumba fulani bila...
1 Reactions
23 Replies
3K Views
@arusha,mama mchagga,baba mngoni. heri ya mwaka mpya wana JF Ikumbukwe nina elimu ya kuungaunga, kwa hiyo haitatokea niwe bosi ...sina hulka ya wizi/ujambazi.Hapa ofisini nina take home ya...
7 Reactions
123 Replies
7K Views
Sisi binadamu,Tunasikia kuna mungu au tunamjua mungu?
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Kwa mara ya kwanza najitupa Chit Chat mnisaidie hili. Sina hakika kama lilishawahi kujadiliwa sana ama laaah lakini lengo hasa ni kutaka kufahamishwa ni jinsi gani unaweza ukailea nyumba ndogo...
0 Reactions
43 Replies
4K Views
Ndugu zanguni, nimekumbwa na kituko kibaya mjini arusha. Nilienda na ndugu yangu Bar jana, tukaagiza chakula. Tulikuwa tumeshakunywa konyagi kidogo. mhudumu kuleta chakula, akatuacha kwa kama...
1 Reactions
36 Replies
3K Views
kweli siku hazilingani. hii siku inakuwa ngumu sana kuimaliza. Ari yangu iko chini sana. Sijui ndo black monday??? Not my usual thing, ngoja nikapige ulabu labda itasaidia.
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Nimeanza kuukubali msemo huu.Baada ya kung'atwa na nyoka kila nilipoona nyasi sikuweza kuacha kutapatapa! Nililia na mapenzi mie mpaka nikahisi na gundu, nikaapa sitaki tena mapenzi.Trust me or...
2 Reactions
74 Replies
5K Views
jamani mimi nashangaa ninalia ila sijui nini hasa kinanifanya nilie
0 Reactions
67 Replies
4K Views
ebwana kitaani kwe2 ni noma cause midnight moja mateja(vitale)watatu walikuwa nje ya nyumba katika dirisha moja,sasa wakwanza akachana nyavu ya dirisha na kuingiza mkono kumbe bwana mwenye chumba...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
picha hii inasadifu maisha ya kimausiano ya binadam,uongooo..kweli?
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Mimi si wa siku nyingi sana hapa .Nimekuwa nikijiuliza.Kwanini wana JF majina yetu si halisi?
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Back
Top Bottom