• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
M
Reaction score
208

Profile posts Latest activity Postings About

  • N
    my situation resembles yours maria, girlfriend wangu yupo masomoni nje ya nchi.. ila naishi arusha pia though sometimes huwa nasafiri kidogo. Ni pm then tuongee, we could help each other going through the hard time.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top