Pdidy | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Pdidy
Last Activity:
Jul 17, 2018 at 9:35 PM
Joined:
Nov 22, 2007
Messages:
36,011
Likes Received:
6,826
Trophy Points:
280
Liked:
10,524

Share This Page

Facebook Twitter

Pdidy

JF-Expert Member

Pdidy was last seen:
Jul 17, 2018 at 9:35 PM
    1. n
      nyangwe
      inatufundisha kitanda ulicho kilalia huwajui ngunguni wake, pia inatufundisha kwamba usiombe msamaha hujahukumiwa bali omba baada hukumu.
    2. Pdidy
      Pdidy
      yap yap
    3. BabaTina
      BabaTina
      tafadhali naomba nikutafute mie ni muathirika wa mambo ya ndoa ikiwa naweza kukuona nitafurahi sana naomba tuwasiliane tafadhali 'likthom@gmail.com'
    4. Pdidy
      Pdidy
      Trie bien
    5. PainKiller
      PainKiller
      Do not abuse prefixes !
    6. Pdidy
    7. g
      george jimmy
      samahani wana jf, mi nimesikia serikali wametangaza walimu wote wachukulie mishahara yao dirishani kama ilivyokuwa zamani eti serikali inadai wmezidi kuiibia! je hii taarifa ni kweli serikali walitoa au maneno tu ya watu? wadau naomba majibu.
    8. g
      george jimmy
      ]WABONGO! PUFDIA
      taasisi ya People’s Unity for Development in Africa (PUFDIA).
      Kwa mujibu wa masharti ya PUFDIA, mteja anayetaka kujengewa nyumba anatakiwa aweke fedha kiasi. Wanaahidi neema kibao kwa wabongo
      Mkulo kalisema uchunguzi mdogo uliofanywa na serikali umebaini kuwa athari za PUFDIA ni kubwa kuliko Deci.
      Alifafanua kuwa wakati kuna wanachama wa Deci ambao wamekwishanufaika kwa kuvuna fedha mara mbili ya zile walizowekeza, hakuna mwanachama aliyevuna tangu PUFDIA ianze.
      Serikali imeanza kuifuatilia kampuni hiyo ambayo maelfu ya Watanzania wamejiunga.
      “Nimezungumza na wakubwa na tayari wameanza kuifanyia kazi kikamilifu," alisema MKULO.
      "Ukiangalia athari za kampuni hii ni kubwa zaidi kuliko hata za Deci kwa sababu angalau watu wachache walifaidika Deci, lakini hii watu hawajapata chochote.” source mwananchi
      WADAU NAULIZA HIVI WA TZ TUMELOGWA AU?
    9. Kandambilimbili
      Kandambilimbili
      Wewe dada zako hawatombwi hovyo hovyo? acha usenge wa kikabila wewe
    10. Pdidy
      Pdidy
      Thanx much bubu.a.k
      godbless you 2 br
    11. BAK
      BAK
      Hello Pdiddy,

      I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

      May God bless you and your loved ones.

      Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...