Mulhat Mpunga
Joined
Likes
14,330

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mulhat Mpunga
    ila nilishama mwisho wa mwezi wa12
    babatovu
    Samahani mkuu kama nitakuwa nimekufananisha, unaishi Tabata jirani na kanisa la Amani?
    Viol
    Hatimaye umebadili avatar,umependeza sana my dia
    Viol
    Nimekumiss,sasa hivi sibadili tena avatar hayse,nadhani hii ndo ya mwisho,uko poa lakini
    Mulhat Mpunga
    hahahahahahah
    nilikuwa mzigoni na bado sijatoka mmmh af hizi avatar kila saa wabadilisha vp?
    Viol
    we dozi usije ukachelewa sala ya baba yetu uliye mbinguni kesho.
    Mulhat Mpunga
    hhhheeeeee vyuma tena nafwaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    poa ngoja nkadozz off manake nimechoka g9t
    Viol
    teh teh we nitupie nina uwezo wa kudaka..si unajua nanyanyua vyuma
    Mulhat Mpunga
    oook usijali bana ntakutupia lakn angalia usiumeie natupa kwa nguv
    Viol
    khaa mi ndo nimekumiss mazima,usisahau bhana kunitupia salamu
    Mulhat Mpunga
    ahaaaaa longtime bana upo?
    me too miss you
    PainKiller
    Please change your avatar, thank you !
    The Analyst
    U r welcome! Joining JF alone makes you wise enough, I hope.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…