Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Mimi ni miongoni mwa Watanzania ambao niliumia kwa kitendo cha kutekwa mfanyabiashara Mo

Nimekuwa nikifuatilia kwenye mijadala kwenye mitandao ya kijamii kuhusu kutekwa Mo aliyenikosha ni Mh Zitto ,Zitto ameshinikiza serikali ya Tanzania bila kuficha kuwa serikali na jeshi la polisi wamurudishe Mo

Pia pongezi kwa waziri kivuli,Lema na Tundu Lisu kuonyesha dunia kuwa kuna mchezo unaochezwa hapa Tanzania ambao hauwezi kuepusha washirika wake ambao huenda wakawa wamo serikalini

Asant Mungu Mo kurudi salama
 
Wakati mwingine muwe mnatumia akili hata kidogo. Kufuatilia gari kwa CCTV camera siyo kwamba zinakuwa nyuma zinafuatilia gari bali wanachunguza camera mbali mbali zilizo karibu na barabara!
AAAAH KUMBE MNAJUA KAMERA ZINAVYOFANYA KAZI??? BASI SEMA NA ZILE ZA NYUMBANI KWA LISSU LILE GARI LILIELEKEA WAPI???
 
yes zitto anastahili pongezi za dhati kabisaaaa. yaan ndiye wa kwanza. wa pili ni lema . wamejitoa muhanga. hawajajali lolote litakalo wapata ili mradi mooo apatikane. shukrani kubwa mh zitto
 
Mimi ni miongoni mwa Watanzania ambao niliumia kwa kitendo cha kutekwa mfanyabiashara Mo

Nimekuwa nikifuatilia kwenye mijadala kwenye mitandao ya kijamii kuhusu kutekwa Mo aliyenikosha ni Mh Zitto ,Zitto ameshinikiza serikali ya Tanzania bila kuficha kuwa serikali na jeshi la polisi wamurudishe Mo

Pia pongezi kwa waziri kivuli,Lema na Tundu Lisu kuonyesha dunia kuwa kuna mchezo unaochezwa hapa Tanzania ambao hauwezi kuepusha washirika wake ambao huenda wakawa wamo serikalini

Asant Mungu Mo kurudi salama
Naunga mkono hoja
 
Polisi buanaaa mmeumbuka na CCTV zenu uchwara mmeshindwa pakutokea. Haya South Africa wakisema wanataka kuchunguza nani alihusika itabidi mtoe ushirikiano hapo ndipo mtatambua Mungu hadhihakiwi.
Big up Zitto
Mtasemana tuu
Kumekucha Chris ataleta habari kamili
Mo aseme asiseme social media will work on his behalf
Huyu ndeze aibuliwe mzimamzima dammit!
 
Et katupwa tuu uwanja wa gymkhana na mkoa mzima wana ulinzi wa kutosha
 
Tatizo ni kwamba kila mtu anaamini mtu fulani ndo aliyehusika..ajirekebishe!
 
Mimi nafikiri ile kauli ya familia ya kufunga viwanda vyote tarehe 20/10/218 ambayo ni leo, ndiyo ikesababisha wakamwachia. Ni mtazamo wangu tu huu, na siyo lazima uwe ndiyo ukweli.
metl-png.902212
 
Back
Top Bottom