Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Halafu zinapiga picha mbele zinazunguka nyuma zinapiga halafu zinaenda ubavuni zinapiga, hii ni CCTV ya aina yake ilibakiza kufunua boneti ipige picha ya injini.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mara ya mwisho kupima IQ yangu ilikuwa ni 123 vs wastani Tanzania ni 70, hivyo kubakia peke yangu ambaye nakataa Utumwa, Wizi na Ufisadi unaofanywa na Wahindi kama Dewji nchi hii siyo ajabu!
Lini mtamrudisha MO?
 
Sikutegema ujinga kama huo unaweza kusemwa na mtu kama Zitto.
Zitto Kabwe sasa hivi ni Mr Zero wengine hadi wanaongea vibaya kuwa Marehemu mama yake ndie alikuwa akimpa hoja baada ya kufariki akabaki mwenyewe akili weupe wake kichwani ndio unaonekana Mama ake ndio alikuwa MPa hoja wake Na msaidia kujibu hoja
 
mlitaka picha na namba za gari mmepewa sasa mtu anaanza kubwabwaja eti sio hotelini, na camera za CCTV zimefungwa maeneo mengi gali lilipopita asidhani Zito kwamba wameangalia CCTV camera za pale hotelini tu.
We ndo kopo kabisaaa bora ungekaa kimya
 
Hivi akija kuachiwa atasema alikua wapi?

Yeye kama billionaire ataendelea kuishi vipi nchini na maadui zake?

Ataweza kutunza siri za hawa watekaji miaka yote?.

Sioni mwanga kwa ndugu yetu kurudi akiwa mzima.
Maswali mazuri ya kujiuliza aisee
 
Siro asaidie jesh la polis kumpata mo atuambie hiyo picha aliipiga gari wapi na mwenye gari yuko wapi.yule shuhuda wa tukio alie ona atwambie ndo hilo gari
 
Nilijiuliza sana hii kauli, nikajisemea kwani siku hizi Dar kuna CCTV barabarani?
 
Zitto Kabwe sasa hivi ni Mr Zero wengine hadi wanaongea vibaya kuwa Marehemu mama yake ndie alikuwa akimpa hoja baada ya kufariki akabaki mwenyewe akili weupe wake kichwani ndio unaonekana Mama ake ndio alikuwa MPa hoja wake Na msaidia kujibu hoja
Acha kuwahusisha marehemu na mambo yako ya kijinga, watu wakianza kumuongelea marehemu mama yako utafurahi.
 
Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi


Zitto ni Muha yule....watu wa Kigoma ni wasanii sana. Hakuna kitu Muha atafanya bila kutumia misumari toka kwa babu. Zitto ana hizo dalili hata ajifiche vipi, mchawi ni mchawi tu.
 
Drama tu hizi. mtu anakwenda kuteka mtu maarufu kama yule anaweka namba za gari za kweli?! Ujinga huu wawalishe wenzao Lumumba not the rest of the Tanzania mass, those with independent thinking!
Wanaudhi sana
 
Viongozi wanachokosea kuzani wanatanzani wote wana akiri za zama za mawe za kale viongozi wakubali wantanzania wachache waweza kuhoji pale ambampo wanahisi wanadanganywa
 
Acha uzushi ni wapi Sirro amesema hiyo picha ilipatikana kwenye CCTV?
Hivi mkuu hata kama wewe ni mkereketwa kiasi gani ukiona upande wako wamekosea unapaswa kuwarekebisha au kukiri kosa watu wanafatilia tangu kauli za awali toka siku ya tukio kwa maana polisi walisema nigari aina ya surf na watekaji ni wazungu kama ni surf inamaana kamera ndiyo ilinasa kuwa ni surf na kamera kuwa ni kwenye tukio hotelini Leo polisi wanaleta picha ya surf ndiyo hiyo watu wana hihoji polisi walupaswa watuoneshe picha za CCTV
 
Acha kuwahusisha marehemu na mambo yako ya kijinga, watu wakianza kumuongelea marehemu mama yako utafurahi.
Koma Wewe akili zangu sio za kushikiliwa Na mama awe hai au kafa kama Zitto Kabwe
 
Back
Top Bottom