Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Cha Msingi kapatikana Mengine Ni blaa blaa Za Kisiasa

Pongezi Sana Familia yake Kwa kufanikisha Mtoto wao kurudishwa salama Nyumbani
 
Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi

Haya sasa wachawi mshajulikana baada ya kutugeresha na gari lenye plate number za uongo, ika backfire mmeamua kumuachia yaani mchawi siyo hata akuroge hata wivu kwa matajiri,
 
Drama tu hizi. mtu anakwenda kuteka mtu maarufu kama yule anaweka namba za gari za kweli?! Ujinga huu wawalishe wenzao Lumumba not the rest of the Tanzania mass, those with independent thinking!
Unajua polisi wetu kwa kutokuwa na elimu wanadhani Watanzania ni wajinga.Kwanza walisema hawahitaji msaada kutoka nje jana wanasema wamewasiliana na INTERPOL Kenya.Sasa wanatudanganya eti CCTV cameras zinafuata gari hadI njia panda ya Kawe.Hivi mtu atumie gari na plate no halisi kufanyia tukio?HAYA NI MATANGO PORI.
 
metl-png.902212
Basi hapo napata wazo kuwa wasiojulikana walipanga tokea awali kumwachia 20/10/2018, na taarifa za METL kufunga viwanda walisambaza wasiojulikana.
 
Back
Top Bottom