warthog gun
JF-Expert Member
- Aug 9, 2018
- 1,464
- 1,260
Swali zuriBasi wawe wanatoa taarifa zenye angalau karibu na uhalisia. Je hapa ni Collessium Hotel na hizi ni CCTV footage?
View attachment 903306View attachment 903307
Swali zuriBasi wawe wanatoa taarifa zenye angalau karibu na uhalisia. Je hapa ni Collessium Hotel na hizi ni CCTV footage?
View attachment 903306View attachment 903307
Zitto kishapoint kuwa Sirro anajua ......... hiyo haina maana kuwa yeye anajua!!Asiyekuwa serious ni yule anayedai kuwa anajua MO alipo halafu hataki kuiambia familia.
Nimejizuia sana. Acha niseme, maana nisiposema ntaumwa. Kamanda Sirro anajua alipo@moodewji. IGP na Polisi wanataja njia ambayo gari ya watekaji imepita mpaka Kawe, CCTV zilikuwa zinafuata gari ile? Polisi wanaitesa sana familia ya MO na Watanzania.
Kwako mwenye uwezo wa kuhoji nchi hii ni mchawai?? Inawezekana maana wengine wote wameufyata kabaki yeye..Tunamuitaji sana mtu kama zito kipindi hiki vinginevyo hata ww itafika wakati utatafuta pa kutokeaUkimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi
Yalaah makubwaHahah Jpm anapata tabu sana kumpa nyadhifa nyeti ya uwaziri wa mipango DAB yani kila njia anayokuja nayo haifikishi hata nusu saa inamuumbua
Hiyo gari imechukuliwa kwenye matangazo ya mnada harafu wanasema sisitivii teh teh
Mrithi wa Yule Mzee alokuwa anatundika koti bila peg . Analoga hadi panya na hana HayaUkimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi
Hata sura yake tu ni ya kichawi kichawi kichawi!!!!!uso utafikiri umetafunwa na chui .Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi
Daah hizi cctv ni noma hizi zinaitwa 'hakuna pa kutokea'
Hii Tz mbona vioja haviishi
Halafu umebaki ww tu mgumu kuelewa picha ilivyo hili la Mo ninawasiwasi utakuwa ni Bashite.Wewe ndo unajua alipo, siajabu hata unajua pia alipo Mbunge wetu Fili, who knows?
Movie zao ni za KIBASHITE sana.Kwa maelezo ya zitto yuko sawa kabisa hata picha ya gari imechukuliwa gari ikiwa imepaki Ni dhahiri taarifa zote wanazifahamu
Labda KOLOZIAMU Ya KAWE.
Wakati mwingine muwe mnatumia akili hata kidogo. Kufuatilia gari kwa CCTV camera siyo kwamba zinakuwa nyuma zinafuatilia gari bali wanachunguza camera mbali mbali zilizo karibu na barabara!cctv za polisi zina miguu mkuu! Zinafuatilia ukiondoka mpaka unakishia ndio maana wakajua mpaka Round about/kawe
Yaani umeniongezea kitu kichwani maana nimelazimika kupiga picha mazingira ya hotel hiyo ninayoyafahamu ya parking!, ila Mungu anawaona!.Basi wawe wanatoa taarifa zenye angalau karibu na uhalisia. Je hapa ni Collessium Hotel na hizi ni CCTV footage?
View attachment 903306View attachment 903307
Sikutegema ujinga kama huo unaweza kusemwa na mtu kama Zitto.Z
Kwani huko njiani hakuna raia wema ambao nyumba zao Zina CCTV ambao walitoa ushirikiano kwa Jeshi la polisi gari hiyo kuiona imepita maeneo yao? Zitto anaona kama kazi kubwaa.Wenye nyumba maeneo hayo aangalieni CCTV zenu mkiona hiyo gari kwenye rekodi pelekeni ripoti kwa siri haraka Na ushahidi wa CCTV polisi
Hapa ni MOZAMBIKI au KOLOZIAMU?
Yaani hata kudanganya hawajui hawa jamaa.Basi wawe wanatoa taarifa zenye angalau karibu na uhalisia. Je hapa ni Collessium Hotel na hizi ni CCTV footage?
View attachment 903306View attachment 903307
Halafu umebaki ww tu mgumu kuelewa picha ilivyo hili la Mo ninawasiwasi utakuwa ni Bashite.
Huyo mjinga kama Godless Lema Kwani haelewi wachunguzi wa kimataifa ni kitu ganiUnajua maana ya Interpol