Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Nimejizuia sana. Acha niseme, maana nisiposema ntaumwa. Kamanda Sirro anajua alipo @moodewji. IGP na Polisi wanataja njia ambayo gari ya watekaji imepita mpaka Kawe, CCTV zilikuwa zinafuata gari ile? Polisi wanaitesa sana familia ya MO na Watanzania.

Mzee baba, wanao teseka ni watu wa familia yake. Watz tunafanya yetu wala hatuna habari.
 
Mzee baba, wanao teseka ni watu wa familia yake. Watz tunafanya yetu wala hatuna habari.
Kwani familia yake ni wanyarwanda au??? Wewe kama unajihisi upo salama ni wewe usijumlishe kwamba eti watz tuna fanya yetu hatuna habari. Ndugu uwe unafikiri kwanza kabla hujaandika!
 
Kwani familia yake ni wanyarwanda au??? Wewe kama unajihisi upo salama ni wewe usijumlishe kwamba eti watz tuna fanya yetu hatuna habari. Ndugu uwe unafikiri kwanza kabla hujaandika!
Mkuu, juhudi gani umechukua so far ktk hili sakata? Au na wewe unabebwa na ushabiki wa mitandao? Usipotoshwe na mwendo wa ku_copy mkuu
 
Mkuu, juhudi gani umechukua so far ktk hili sakata? Au na wewe unabebwa na ushabiki wa mitandao? Usipotoshwe na mwendo wa ku_copy mkuu
Sasa uliposema "watz tunafanya yetu hatuna habari" ulimaanisha kitu gani maana hata ndugu zake pia ni watz. Kwa hiyo na wao wanafanya yao hawana habari na ndugu yao si ndivyo?
 
Picha za cctv zinaweza kufanyiwa editing kwenye forensic laboratory ya polisi na kuzifanya zionekane vizuri,afu kwani Sirro kasema hizo ni picha za cctv?
 
Huk
Huko ni kuyumbisha maneno, wote tumeelewa labda wewe ndio kichwa kigumu
Ok mimi kichwa kigumu,swali langu kwani picha za cctv haziwezi kufanyiwa editing na kuzifanya zionekane vizuri kwa raia wema?wewe mwenye kichwa chepesi njoo na njia zako nyepesi Mo hapatikane ulambe bingo ya bilioni moja.
 
Ok mimi kichwa kigumu,swali langu kwani picha za cctv haziwezi kufanyiwa editing na kuzifanya zionekane vizuri kwa raia wema?wewe mwenye kichwa chepesi njoo na njia zako nyepesi Mo hapatikane ulambe bingo ya bilioni moja.

Why ieditiwe? Kwa faida ya nani? Why spending so much time to edit a picture from CCTV view to Phone view?
Unazidi kujifanya kichwa kigumu et
 
Why ieditiwe? Kwa faida ya nani? Why spending so much time to edit a picture from CCTV view to Phone view?
Unazidi kujifanya kichwa kigumu et
Sometimes cctv cameras do not provide clear images, it can create difficulties in terms of identifying the suspects you fcukin Twat.
 
Back
Top Bottom