Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Nimejizuia sana. Acha niseme, maana nisiposema ntaumwa. Kamanda Sirro anajua alipo @moodewji. IGP na Polisi wanataja njia ambayo gari ya watekaji imepita mpaka Kawe, CCTV zilikuwa zinafuata gari ile? Polisi wanaitesa sana familia ya MO na Watanzania.

cctv za polisi zina miguu mkuu! Zinafuatilia ukiondoka mpaka unakishia ndio maana wakajua mpaka Round about/kawe
 
Hahah Jpm anapata tabu sana kumpa nyadhifa nyeti ya uwaziri wa mipango DAB yani kila njia anayokuja nayo haifikishi hata nusu saa inamuumbua



Hiyo gari imechukuliwa kwenye matangazo ya mnada harafu wanasema sisitivii teh teh
Acha uzushi ni wapi Sirro amesema hiyo picha ilipatikana kwenye CCTV?
 
Wanaojua mambo ya kiusalama wamemuelewa vizuri Sirro, wasiojua mambo hayo watabaki kupapasa papasa!!
 
Je noah iliyowasha taa namba zake zipo wapo hii issue inataka kua prolonged with malice aforethought
 
Anajua. Makonda anajua, aliewatuma anajua. Siku 9 wanaume wamekuja na pumba bila shaka director ni Mr zero in papers.

So far naona steering kafeli na sasa wanatafuta namna ya kumwachia na issue ni HOW??? Si ajabu wakaja na senema eti amekutwa huko kwenye nchi jirani ambayo AGX 404 MC.
 
[emoji102][emoji102][emoji102]
Screenshot_20181019-141856~01.jpeg
 
Linapotokea tukio mashirika ya upelelezi kitu cha kwanza kutoa ni CCTV footage polisi yetu hata picha zake ina feki sasa wananchi watasaidiaje.
Tatizo kubwa la watanzania hasa vijana wako obsessed na negativism. Wengi wetu tuna PHD za kuponda na hatupendiEvidence zote ambazo wanazo kwa kipindi hiki ni classified na kwa sasa wanatoa to sitrep za ujumla bila kuathiri uchunguzi unaendelea.
Ushauri wangu ni uleule tuachie vyombo vya usalama vifanye kazi yake. Hivi mbona familia ya ndugu yetu huyo aliyetekwa nyara hawalalami kama tunavyofanya sisi? Wao wanapata briefing tofauti na yetu na hawawezi kuweka wazi baadhi ya taarifa wanazopewa na polisi kwa sababu za usalama wa mtoto wao.
 
Hii ni moja ya sababu zinazomfanya Jiwe amlinde Bashite kwasababu wanashirikiana kufanya uharamia!!! KUFUATANA NA MAELEZO YA SIRRO MOHAMED DEWJI HAYUKO MBALI NA BEACH YA KAWE; ANAWEZA KUWA KAFICHWA KWENYE MOJA YA SAFE HOUSES ZA USALAMA WA TAIFA KULE UFUKWENI!!!
Maana ctv kamera zilifuatilia hadi round abut kwikwiiii. Ikifika kesho watu watataja hata alipo Mo kenge sana hawa watu , mtu atafute hela kwa jasho lake hlf wewe uzitake kwa nguvu.
 
Z
cctv za polisi zina miguu mkuu! Zinafuatilia ukiondoka mpaka unakishia ndio maana wakajua mpaka Round about/kawe
Kwani huko njiani hakuna raia wema ambao nyumba zao Zina CCTV ambao walitoa ushirikiano kwa Jeshi la polisi gari hiyo kuiona imepita maeneo yao? Zitto anaona kama kazi kubwaa.Wenye nyumba maeneo hayo aangalieni CCTV zenu mkiona hiyo gari kwenye rekodi pelekeni ripoti kwa siri haraka Na ushahidi wa CCTV polisi
 
Back
Top Bottom