Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Zitto Kabwe: Kamanda Sirro anajua alipo Mohammed Dewji "MO"

Kweli kabisa. Unaona jinsi alivyokuwa akitoa macho wakati anasimulia hiyo tamthlia yake? Utagundua tu anasema uongo mtupu. Anaamua kuchuma dhambi ili kulinda kibarua chake. Siku hizi kumbe CCTV inachukua picha kiupande hadi kwenye mataili? Wanachi wanazidi kukosa imani na serikali hii ya kusadikika.
Hii ya Kamanda tunaiita roho inatamani ila mwili unasita

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Ujinga ni kujifanya unajua kila kitu!na hii Tabia mbaya sana na inaibuka miongoni mwa watanzania.
Mtu huna taaluma yeyote ya mambo ya usalama(intelejensia) then unawabishia kwa assumption za kitoto kabisa.
Unajenga twasiri kuwa wewe una uchungu kuliko familia na watanzania wengine.
MTU anapuyuko payuka tu bila kichwa na kwa kufikiria anajua kureason kuliko watanzania wengine!
Kama haya maagizo ndiyo taaluma basi kwenye hiki chombo chetu hakuna wanataaluma. Au maana ya taaluma iwe imebadilika.

Kuna mambo yanahitaji reasoning ya kawaida tu. Sasa hao unaowaita ni wanataalum wanafanya mambo chini ya kiwango cha akili ya kawaida.

Wanachowazidi wananchi wa kawaida ni kuwa na silaha lakini siyo utaalamu, uelewa wala ujuzi.
 
Maoni ya Zito amekurupuka kufikia kuamini IGP anajua MO alipo(sasa amepatikana). Jiongeze MH Zito, naamini police wamefanya kazi kubwa ya kukagua cctv cameras nyingi, moja baada ya nyingine, kwenye gate za watu.
 
Ukimuangalia usoni Zitto utajua kuwa ana roho mbaya na mchawi achilia mbali kujitapa kuwa yeye ni mchawi
Tz tunataka watu wenye uthubutu wa kuhoji, kuuliza, kusema na kupongeza pale panapohitajika. hatuhitaji watu mfu a.k.a. 'madodoki'. Watu mfu (madodoki) kwa tabia zao huwa kuna wakati wanasahau hata kujua wao ni wa jinsia gani. wewe ni mmojawapo.
 
Tz tunataka watu wenye uthubutu wa kuhoji, kuuliza, kusema na kupongeza pale panapohitajika. hatuhitaji watu mfu a.k.a. 'madodoki'. Watu mfu (madodoki) kwa tabia zao huwa kuna wakati wanasahau hata kujua wao ni wa jinsia gani. wewe ni mmojawapo.

Umenena kweli, kuna watu mpaka wanasahau jinsia zao hasa hayo madodoki ya kijani
 
Maoni ya Zito amekurupuka kufikia kuamini IGP anajua MO alipo(sasa amepatikana). Jiongeze MH Zito, naamini police wamefanya kazi kubwa ya kukagua cctv cameras nyingi, moja baada ya nyingine, kwenye gate za watu.
Msikilize Siro anasema walishajua alipo, Zitto una akili sanaaa tu. Kenge wamemtoa baada ya kuona kila sehemu vinabuma.
 
Bila ya shinikizo za kina zito na wakina Rema MO angekuwa hajapatikana na hapo ndo naanza kuelewa kwanini watala hawautaki upinzani katika hili anga la nchi yetu!!
 
Mimi sina kazi wala sihitaji kazi nimeridhika na maisha,lakini kama umeamua kunipachika udetective it is up to you fcukin cunt.inaonekana ulipata division zero na ni mporipori fulani hivi Dar uliingia kwa bahati mbaya karibu sana mjini.
 
Ebu mshauri sirro aache kuongea na vyombo vya habari kutujuza mwambie sisi umetuambia tuwaachie wao wafanye kazi.

Pia katika kuwaachia wafanye kazi mkumbushe kwamba gari yoyote inayoingia nchini huwa inasajiliwa at the point of entry hivyo wakitaka kutwambia waje na maelezo mazuri kwamba ni nani aliiombea kibali cha kuiingiza nchini na ikitokea nchi gani.
Wacha siasa kwani unadhani kutoe huko hawakufika? Kama imefika mahala ambapo inajulikana gari hilo liliingia eneo gani ni obvious hata hao walioingia na gari hilo data zao zipo na unapoambiwa kuwa wamemtambua hadi mmiliki wa gari unadhani wamebahatisha. Endeleeni kutumia vidole vyenu kubwabwaja ila mfahamu kuwa wenzenu wapo kazini.
 
Back
Top Bottom