Waziri Mwigulu: Serikali imekusanya Tsh Bilioni 63 tozo miamala ya simu, zitajenga vituo vya afya 220 kwenye tarafa

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
18,245
2,000
Na wananchi mchange wenyewe na kununua madawa na muweke hospitali na atakae Iba ahukumiwe kama mwizi wa yebo wanavyomhukumu mob justice
 

mbarika

JF-Expert Member
Apr 1, 2015
2,995
2,000
Taratibu lakini tutafikia lengo
Chakubanga
JamiiForums-1354159373.jpg
 

mzeempili

JF-Expert Member
Aug 16, 2021
327
1,000
Hakika hayupo anayetupenda sana hadi atujengee miundombinu kwa ajili ya afya zetu.
ni lazima tujenge miundombinu ya afya sisi wenyewe kwa kodi zetu.
Hiyo ni heshima na thamani ya Uhuru kamili
.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!!
Miaka 60 ya uhuru, mmekaa mnawasubiri wazungu waje wawajengee vyoo? Msahau.

Hata mimi ningekuwa mzungu hela zangu afadhali ningezitupa chooni kuliko kuwapa watu wasiojitambua.
 

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
3,414
2,000
Navitafuta sana....sivioni. nadhani wajenzi wameenda kujenga porini au wamevificha. Wajenge sehemu ambayo tunaweza vifikia kwa urahisi. Vituo vya afya 220

Waache kumchonganisha Rais na Wananchi, Pia waache kumshauri vibaya.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,824
2,000
Navitafuta sana....sivioni. nadhani wajenzi wameenda kujenga porini au wamevificha. Wajenge sehemu ambayo tunaweza vifikia kwa urahisi. Vituo vya afya 220

Waache kumchonganisha Rais na Wananchi, Pia waache kumshauri vibaya.
Vipo Pemba mkuu
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,824
2,000
Navitafuta sana....sivioni. nadhani wajenzi wameenda kujenga porini au wamevificha. Wajenge sehemu ambayo tunaweza vifikia kwa urahisi. Vituo vya afya 220

Waache kumchonganisha Rais na Wananchi, Pia waache kumshauri vibaya.
Samia ni fundi? vinajengwa na serikali mkuu
 

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,714
2,000
Naona ushaanza rusha mawe kwenye mzinga kuona ka nyuki wapo ama wakitoka wanauma

anyway mental manipulation is one of the living strategy for politician
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom