Daudi Mchambuzi
Reaction score
52,121

Profile posts Latest activity Postings About

  • mlokole halisi
    mkuu hapo habari za pilika pilika za kila siku
    Daudi Mchambuzi
    basi itabidi arudi kwa waliomtuma na kuwataarifu kuwa safari hii hali ni tete.
    N
    Mi nadhani anachoongea si cha kwake katumwa na watu fulani afanye hivyo, anawakilisha watu waliompa huo ubunge na sio wananchi wa jimboni kwake kwani hicho kiti alipewa kama san...kalawe
    Mzee Wa Rubisi
    Mkuu hupo,Habari za pilika za kila siku.
    M
    nini kinaenndelea hapo mahakamani
    ikizu
    asante kwa ujumbe wko Mungu awe nawe daima
    ikizu
    asante kwa ujumbe wko Mungu awe nawe daima
    Mzee Wa Rubisi
    mkuu komredi mambo ni vip,
    Habari za wkend,
    Natumaini imemalizika salama tunaanza ngwe nyingine ya kukimbizana na shilingi,
    kila la heli
    Mzee Wa Rubisi
    mkuu ndivyo hilivyo hapa dunia mwenye histori ya mauaji anaukumiwa hapa hapa dunia.
    mikatabafeki
    thamks mkuu..............tuko pamoja kuendeleza harakati
    Daudi Mchambuzi
    Kwa heshima ya boma tuko pamoja mkuu
    Mzee Wa Rubisi
    Thanks komredi,kama picha hiko vile wameumbuka.Pili mleta taarifa napongeza natumaini kazidi polisi kwa kudadavua mambo
    Mzee Wa Rubisi
    Asante mkuu,tuseme ukweli palipo na ukweli
    Mzee Wa Rubisi
    Thank to like my comment.
    All the best
    ubun2
    Hi there,
    thx for liking my post. i like your Godfather marlon Brando) avatar.
    peace,
    ubun2
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top