Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi đź’”

SWALI (hasa kwa wanaume walioreply wakiunga mkono mauaji na huyu mama kwenye nyuzi zilizopita)
  • JANE ALIKOSEA NINI?
  • NI NINI KIFANYIKE ILI MAUAJI NA UKATILI KAMA HUU USIENDELEE KUTOKEA?
Solution wanawake ambao mnajijua ni wabinafsi na mnatamaa za mali tafuteni kwa jasho lenu acheni kuingia kwenye ndoa na kuanza kuchuma mali za mume wako kisha kuomba kuachana
 
Kuna majitu humu ni majinga.. sikupata kufikiria hata humu JF kuna mabumunda kiasi hiki... majitu yanatetea ujinga sijui ni stress za maisha ama nini...

Huyo ch0k0 aitwae Kweka kwanini amuue huyo dada, kwanini utoe bastola una shoot mtu kikatili kichwani? hao ndio aina ya watu kama wale polisi walioua 29 Oct, ni aina ya watu ambao ni wa hovyo... kutoa uhai wa mtu kwao si kitu..

Huyo dada hajafanya kosa lolote kustahili kuuawa kama jambazi ama muuaji... kisa nyumba? hivi nyumba ni kitu cha kukufanya utoe uhai wa mtu?

Katika kitu sipendi ni uonevu, na naapa huyo dada angekuwa ndugu yangu, huyo muuaji ningemchinja kama kuku nipelekwe jela, nisinge hangaika kum shoot, ningechinja kama kuku, Ana bahati huyo mshenzi alijipeleka polisi maana anafahamu nini kingempata.... huyo mbwa angeji shoot na yeye, unaua mtu halafu unakimbiza korodani zako polisi... yeye si kidume , yeye ana hasira sana, basi angeji shoot..... mbuzi kabisa...
 
SWALI (hasa kwa wanaume walioreply wakiunga mkono mauaji na huyu mama kwenye nyuzi zilizopita)
  • JANE ALIKOSEA NINI?
  • NI NINI KIFANYIKE ILI MAUAJI NA UKATILI KAMA HUU USIENDELEE KUTOKEA?
Naomba nijibu swali la pili kwa sababu swali namba moja linawahusu wanaohalalisha mauaji ya Jane(Mimi sio mmojawapo)
2. Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu.

Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!.

Mungu anapopuuzwa vitu kama mauaji,ukatili,ubinafsi n.k ni obvious kutokea!.
Suluhisho ni watu kumpokea Kristo Yesu maisha mwao ili wafinyangwe upya nia na dhamiri zao!
YOHANA 15
3 Ninyi mmekwisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililowaambia.
SWALI (hasa kwa wanaume walioreply wakiunga mkono mauaji na huyu mama kwenye nyuzi zilizopita)
  • JANE ALIKOSEA NINI?
  • NI NINI KIFANYIKE ILI MAUAJI NA UKATILI KAMA HUU USIENDELEE KUTOKEA?
Don't stress yourself. Mtu akiwa hajampokea Kristo Yesu moyoni mwake usibweteke nae kwa sababu mzizi unaoitwa ubinafsi unakuwa haujang'olewa nafsini mwake hivyo deep down anaishi huku akijihesabu kwamba yeye ni bora kuliko wengine.

Kwa kifupi kuishi na mtu ambaye nafsi yake haijakombolewa na Kristo Yesu jiandae kufanyiwa lolote wakati wowote!. Usijipe matumaini kwenye hamna!.

Ndiyo maana siku zote huwa nasema Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu!
Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!

MITHALI 3
5 Mtumaini Bwana kwa moyo wako wote, Wala usizitegemee akili zako mwenyewe;

6 Katika njia zako zote mkiri yeye, Naye atayanyosha mapito yako.
 
Mara zote huwa nasema huku ndani, mwanaume kukosa akili ndio chanzo cha matatizo mengi kwenye ndoa sababu kuanzia kwenye uchaguzi wa mwanamke wa kuishi nae mwanaume unatakiwa kumsoma huyu mtu atakuja kubadilika au la

Hapa bwana Kweka alikosa akili tokea mwanzo kwa kukubali kujenga kwenye kiwanja cha mwanamke maana ndio makosa yalipoanzia
Hakuna mwenye X-ray machine ya kuumulika moyo wa mtu. Hiyo ni kazi ya Mungu peke yake!.

Ndio maana huwa nasema Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu.
Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!

MITHALI 3
5 Mtumaini Bwana kwa moyo wako wote, Wala usizitegemee akili zako mwenyewe;

6 Katika njia zako zote mkiri yeye, Naye atayanyosha mapito yako.
 
#FACT-CHECKING

Usidanganyike, mambo kwa ground yapo tofauti sana. Kwa ushahidi, tupitie ni yapi ya kweli na yapi si kweli kuhusu kifo cha Jane Maloo Urassa ⚰️ aliyeuawa na Laurence Kweka, mwanaume aliyekosa akili, busara na utashi wa kibinadamu.


View attachment 3686843

  1. Jane na Bw. Kweka waliishi kwenye ndoa kwa miaka 18 na miezi 8 na wana watoto 4 - KWELI

  2. Jane alikua mtumishi aliyeajiriwa, mwenye kipato chake binafsi, na elimu ya chuo kikuu (Masters) - KWELI

  3. Jane alimiliki mali binafsi alizotafuta kabla ya ndoa ikiwemo kiwanja kilichojengwa nyumba iliyoleta mgogoro - KWELI

  4. Jane alikua ameshaondoka hapo nyumbani kwenye migogoro kwa zaidi ya miezi miwili na kwenda kuishi kwa ndugu zake na alimuachia bwana Kweka nyumba na pamoja na watoto wote aishi nao - KWELI

  5. Mgogoro mkubwa ulijitokeza miezi kadhaa nyuma baada ya hati ya nyumba kutoka na majina ya watoto na Jane kama msimamizi mpaka pale mtoto wao wa kwanza atakapofikisha miaka 18 - KWELI

  6. Jane alitaka hati ya nyumba iwe kwa jina lake - SI KWELI

  7. Jane aliweza kutengeneza hati sababu kiwanja kilikua mali yake na bwana Kweka hakutaka majina ya watoto kwenye hati bali jina lake mwenyewe, sababu aliamini nyumba ameijenga kwa jasho lake - KWELI

  8. Jane alirudi nyumbani kwao masaa machache kabla ya kuuawa, kuwapelekea watoto wake chakula kwa sababu walikua wameishiwa na baba wa watoto alikua safarini Moshi - KWELI

    PS:
    Mtoto wao aliyempigia simu mama yake ataishi kwa uchungu maisha yake yote, akijua bila ya simu yake, mama yao angekua hai leo.

    View attachment 3686846

  9. Kabla ya mauaji, tayari kulikua na kesi polisi na ustawi wa jamii dhidi ya bwana Kweka kuhusu ukatili wa kijinsia na kumtishia mkewe maisha - KWELI

Vyanzo vya taarifa / Sources: (Ukija kubisha na wewe ulete vyanzao vyako)

Tofauti na mambo yanayoendelea mtandaoni na watu wanavyoleta mizaha kuhusu ukatili wa kijinsia na mauaji, Jane Urassa aliuawa kwa sababu alikua tayari kuachana na mume wake na kuhakikisha mali zao walizochuma pamoja zinabaki kwa watoto wao.

Alifanya vile ambavyo wanaume wanashauri humu jukwaani kwamba, using’ang’anie mali ambayo si yako, akampisha mwanaume kwenye nyumba yao, akaacha watoto bila kuwang'ang'ania na bado akauawa kikatili.


Hitimisho:

Jane alifikia mwisho kwenye maisha ya ndoa ila Mr. Kweka hakuwa tayari kuona mwisho wa ndoa yao pekee, alitaka pia kuhakikisha ni mwisho wa maisha yake pia - kusudi lake limetimia.

R.IP Jane đź’”

Tupinge Femicide / mauaji ya wanawake

Alamsiki!
Yule Dr Kweka anayefundisha kuhusu maisha huwa namuona pia akili yake kama bangi bangi
 
Nimeshasikia mengi sana kuhusiana na mkasa huu, ila ki ukwel inaonekana marehem alikuwa mbinafsi sana, hakutaka nyumba iwe ya familia (baba, mama na watoto) ila alitaka iwe yake yeye na watoto pekee!

Inakuwaje mpo katka ndoa halaf baba ambae ni kichwa cha familia anatengwa katka umiliki, et kisa mwanamke ndo kanunua kiwanja na kujenga, mbona sis wanaume unapokua na mali zinahesabika ni mali za familia (na mke akiwemo)!?

Ila kuna wanaume wananyanyasika sana katka ndoa zao, sema machoz na maumiv yao hakuna anayeyajali!
Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu.

Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!
 
Kuna majitu humu ni majinga.. sikupata kufikiria hata humu JF kuna mabumunda kiasi hiki... majitu yanatetea ujinga sijui ni stress za maisha ama nini...

Huyo ch0k0 aitwae Kweka kwanini amuue huyo dada, kwanini utoe bastola una shoot mtu kikatili kichwani? hao ndio aina ya watu kama wale polisi walioua 29 Oct, ni aina ya watu ambao ni wa hovyo... kutoa uhai wa mtu kwao si kitu..

Huyo dada hajafanya kosa lolote kustahili kuuawa kama jambazi ama muuaji... kisa nyumba? hivi nyumba ni kitu cha kukufanya utoe uhai wa mtu?

Katika kitu sipendi ni uonevu, na naapa huyo dada angekuwa ndugu yangu, huyo muuaji ningemchinja kama kuku nipelekwe jela, nisinge hangaika kum shoot, ningechinja kama kuku, Ana bahati huyo mshenzi alijipeleka polisi maana anafahamu nini kingempata.... huyo mbwa angeji shoot na yeye, unaua mtu halafu unakimbiza korodani zako polisi... yeye si kidume , yeye ana hasira sana, basi angeji shoot..... mbuzi kabisa...
Umeita watu machoko kwa kusimama na kweka, na umefika mbali na kuwafananisha na manduli wa Oct 29

Kisha na wewe unapania kumyoosha Kweka kwa Mtindo uleule.!?

Sasa tufauti yake ni nini.? Nikajua ungetaka akamatwe kisha ahukumiwe kama Lisu
 
Hakua mnyonge, kama mnataka wanawake wa kuwaendesha, basi hawa wasomi na wanaijitafutia hela zao wenyewe achaneni nao!
Taasisi inahitaji uvumilvu sana hii, hata tuliomo bado tunajifunza mapya kila uchwao!
Kwingine sio kuvumilia ni kupoteza muda!.
Hata hivyo,Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu.
Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!
 
Tukiacha utani, hoja kama hizi na mada zinazohusiana na haya mambo ya ndoa Kuna muda wale jamaa wa kataa ndoa wanakuwaga sahihi sana ili kuepusha mambo ya homicide kama haya.
Kataa Ndoa hawapo sahihi. Wanashindwa kuelewa ukweli kwamba Mke au Mume wa kujitafutia mwenyewe ni tofauti na Mke au Mume wa kupewa na Mungu.
Ukijitafutia mwenyewe jiandae kwa lolote wakati wowote!
 
Umeita watu machoko kwa kusimama na kweka, na umefika mbali na kuwafananisha na manduli wa Oct 29

Kisha na wewe unapania kumyoosha Kweka kwa Mtindo uleule.!?

Sasa tufauti yake ni nini.? Nikajua ungetaka akamatwe kisha ahukumiwe kama Lisu
Ufunuo 13:10, Mtu akichukua mateka, atachukuliwa mateka. Mtu akiua kwa upanga, atauawa kwa upanga. Hapa ndipo penye subira na imani ya watakatifu...
 
Back
Top Bottom