Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,968
- 36,437
- Thread starter
- #221
Jirani, hii tabia ya kunipangia cha kuandika umeanza lini 😏?Hizi maada hazikufai hata kidogo.Tupe namna ya kupeana cha usiku
Jirani, hii tabia ya kunipangia cha kuandika umeanza lini 😏?Hizi maada hazikufai hata kidogo.Tupe namna ya kupeana cha usiku
Wanawake wapo very tricky, mimi hata sina huruma nao mkuu. Mtu anaamini utatangulia kufa ili yeye na watoto warithi mali, huyo mtu unadhani anakuwazia nini kila unapoingia na kutoka!Huenda mleta mada ndio Jane mwenyewe kafufuka.
Ukimya wa wanaume unatufanya tubebe lawama na maovu mengi yanayoelekezwa kwetu.
SWALI (hasa kwa wanaume walioreply wakiunga mkono mauaji na huyu mama kwenye nyuzi zilizopita)
- JANE ALIKOSEA NINI?
- NI NINI KIFANYIKE ILI MAUAJI NA UKATILI KAMA HUU USIENDELEE KUTOKEA?
Binti wa zamani sikiliza ukweli toka kwa dada wa MarehemuKwenye hili sijui, naweza kuspeculate tu kwamba labda kulikua na kutoaminiana au intentions za kuhamisha mali za familia kwenda kwa watu wa nje ambao si watoto ila ukweli wanaujua wenyewe wanandoa.
Mkuu,unapokuwa chumbani na mwanamke ,amekulalia KWENYE kifua haya mengine utayakumbuka kweli ?
Naomba nikuulize swali dogo? Ktika mahusiano Yako uliwahi ingia gharama yeyote pindi unapokutana na mpenzi wako ? Pesa zinazotumika ni zako au za mwanaume ukinijibu .Kuna kitu nataka nikwambie alafu twende sawaNi kweli huwa tunanyamaza jamani, au huwa mnatuletea msusruru wa nyuzi za kataa ndoa na wanawake walivyo wabaya.
Binti wa zamani sikiliza ukweli toka kwa dada wa Marehemu
View: https://www.facebook.com/share/v/1GraGKAWhu/
Hiyo ndoa ilikua ishakufa.
Jina la kweka lingekuwepo kwenye hati ingekua sio sahihi, vipi akioa na kupata watoto wengine?
Jane alikua analinda urithi wa watoto wake.!
Jirani umempendelea sana Jane Urasa mpaka hisia zangu zimekataJirani, hii tabia ya kunipangia cha kuandika umeanza lini 😏?
Una hoja lakiniNashauri lifunguliwe jukwaa la wanaume midahalo ifanyike mikoa yote ndani ya Tanzania
Wanaume wafundishwe namna ya kustastahili mambo bila kuweweseka kwenye nyakati ngumu wajue kujituliza
Baadhi yao wanateswa na kiwewe
Waki acwa hawataki kuachika
Maarifa madogo mnoo
Wakihisi wanasalitiwa bila hata uthibisho wanachanganyiwa hapo jana yake alilala kwa mchepko
Baadhi yao wana msongo wa mawazo kwa ugumu wa maisha
Hawajiamini
Wanaitaji counselling
Wanitaji kusikilizwa watoe nyongo
Ni ngumu kumbadilisha mtu ambaye anaamini mwanamke ni bidhaa
Ila hatujachelewa
Tuwasaidie
Hoja inajibiwa na hoja jirani, lete facts zako hapa tuzisikilize!Jirani umempendelea sana Jane Urasa mpaka hisia zangu zimekata
Takwimu kwenye nini ?Una hoja lakini
Wewe ni msomi mzur hebu tuzungumze kitakwimu na syo mihemko
Ndugu yako nini 😅?Unamjua kweka?
Mi nishachokaHii kama version ya tano sasa ya story kuhusu hili tukio!
Nawazoom tuNdugu yako nini 😅?
Huyo chura kiziwi ni tahira tu aliyepata madaraka yaliyo nje ya uwezo wake.Mwanamke aliyesema huwa anakuwa na ego na pride za kishamba sana, anakuwa manipulated na mavyeti kudhani anaweza ku control physical reality. Kumbe hakuna chochote, hao ndo huwa wanaishia kuwa toxic tu, angalia limtu kama li Chura kiziwi
Hapo Hoja nazitoa wapi Jirani, Kweka si unajua anaumwa afu yupo Rumande.Hoja inajibiwa na hoja jirani, lete facts zako hapa tuzisikilize!