and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,410
- 40,089
Hongera Sana MkuuNdio, nurse mwenye licence yake
Hongera Sana MkuuNdio, nurse mwenye licence yake
habary ndugu , ningependa kujua miongozo ni namna Gani tunaeza fika huko uliko kama tukipata contact zako ingependeza sana ndugu. RN MOHAMEDITravel registered nurse. Ni nurse tu mkuu wangu. Tunahudumia wagonjwa kwa hospitals.. ila ndio hivyo kwa Usa wanalipa vizuri sana sana.
PhD five years kama unakula stipend na unaweza kupiga part time jobs, si shavu hilo.Vipi kuhusu scholarships za PhD Mkuu, upatikanaji wake? Sema shida ya US unasoma PhD miaka karibia mitano. Nikifikiria hapo ndio napata shida. Wakati Norway unapiga kwa miaka mitatu tu. Nchi nyingine za Ulaya ni 4 years.
Wakati kibongo bongo, McDonald wanaenda middle class au wa kipato cha chini kwa kujitutumua.Kwa Ulaya ukisikia mtu anakutajia McDonalds ujue ndio restaurant cheap. Huko utapata burgers za bei poa na mazaga zanga mengine ya bei chee kama ilivyo bongo kwa mama ntilie.
"Uende us ukiwa umejipanga professionally" ni ushauri tunaopewa humu.MASWALI: 1.Je ni fani zipi zenye demand kubwa huko? 2.ikiwa mimi nina fani/diploma ya maendeleo ya jamii, sheria, au Hr nitaweza kuajirika? 3.Je siwezi kuwa mjasiriamali huko hata wa kuuza vinyago? 4.vpi nikiwa mpishi
Unapata house girl unamlipa laki moja kwa mwezi. USA hakuna mtu anaweza kumlipa yaya labda uwe na hela za wakina Jay z. Utamlipa $5000 kwa mwezi au zaidi
We jamaa inawezekana shule umeenda ila hujaelimika na huna exposure. Nenda hospital kubwa kama Muhimbili ulizia kuhusu manesi. Hiyo kozi haina jinsia. Tatizo ni upumbavu wa watanzania wengi kuwa na ujuaji mwingi huku kichwani wakiwa weupe kama ww ulivyo. Kiingereza kingi lakini upumbavu mtupu.
Nimeipenda hii,Huo ndio mchango wangu ndugu Masdinero! Hebu na wewe toa ushauri kwa kijana ambaye kashindwa kabisa Tanzania, yaani mlango umefungwa! Kakosa ajira, hana mtaji, wala connection.Umeeleza baadhi ya nchi kama 30 ambazo ni bora kuishi na kuingia kuliko US, zitaje nchi hizo basi angalau ziwasaidie vijana waliokwama bongo wanaotaka kujaribu nje.
Hivi hii mitihani unafanya wakati wa kuomba admission au wakati wa kuomba visa?Mtu aliyefaulu vizuri first degree kupata scholarship ya masters ni kama kumsukuma mlevi tu.
Siri ya scholarship cha kwanza kabisa ni matokeo mazuri na cha pili uwe na uwezo wa lugha ya kingereza na ufanye mitihahani yao British council.
Huna hata haja ya kusaidiwa na yoyote ukiwa na vigezo hivyo apply vyuo 30 utakuja kunishukuru
Wakati wa kuomba admission, ubalozini unaattach tu cheti wakati wa interview ya kuomba viza.Hivi hii mitihani unafanya wakati wa kuomba admission au wakati wa kuomba visa?
Kuna vitu vya kusubiria kwanza.Kuna gharama nyingine ujaweka usafiri, chakula, ujalipia umeme, phone bills, internet ili usiboreke, maji hapo ume exclude swala la kunyoa, plus sex
Yule wa mzumbeni sio!Marekani nenda Kama experts utaenjoy Sana Kuna jamaa alisoma huku bachelor ya civil engineering kule akasoma masters yule anafurahia maisha
Huko ndio pananifaa huku bongo michosho mno watu hawapo serious tupotupo tu bora liende..short unataka kwenda Marekani kutafuta maisha jipange na uwe mtu wa kujiongeza sana, uwe competent, hivihivi sikushauri hata kidogo
Unavyosema kulipwa vizuri bongo, ni kiasi gani atleast bongo ukilipwa usitamani kuondoka?Duu kuishi nje ya nje unatakiwa uwe na nidhamu kweli. Nimetembea nchi mbalimbali lakini sikuyapenda maisha ya kule. Bongo kama unalipwa vizuri maisha ni mazuri. Ila kama huna mchongo wowote maisha ni popote. Hii Euro 3000 ninayopata kwa mwezi hapa bongo naweza kusave sana. Hapo silipi kodi wala matibabu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Huko ndiko kwenye faida ya Elimu sasa[emoji28] sio bongo unasoma Degree na Masters halafu unatembeza majagi ya Jambo Plastics [emoji23]!
Kulipwa vizuri bongo ni mshahara ambao utakidhi mahitaji muhimu anasa na maendeleo. Na mshahara huo atleast usipungue 3M ikiwa kama Net salary. Utaishi comfortable life kabisa.Unavyosema kulipwa vizuri bongo, ni kiasi gani atleast bongo ukilipwa usitamani kuondoka?
So ukiwa na salary kama hii au at least net ya 2.5M inabidi ujitafakari sana kwenda kutafuta life jingine USKulipwa vizuri bongo ni mshahara ambao utakidhi mahitaji muhimu anasa na maendeleo. Na mshahara huo atleast usipungue 3M ikiwa kama Net salary. Utaishi comfortable life kabisa.
Huo ni uchumi himilivuSo ukiwa na salary kama hii au at least net ya 2.5M inabidi ujitafakari sana kwenda kutafuta life jingine US
Sent using Jamii Forums mobile app
Bongo maisha rahisi sana hata ukiwa na net ya 1.5m unaishi kwa raha.So ukiwa na salary kama hii au at least net ya 2.5M inabidi ujitafakari sana kwenda kutafuta life jingine US
Sent using Jamii Forums mobile app