Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Homepage - Collin College
Ad·https://www.collin.edu/








Affordable and accessible college with more than 100 degrees and certificates available.
‎Catalog · ‎Academics Information · ‎Continuing Education
Since offering its first classes at area high schools in 1985, Collin College has expanded to serve more than 59,000 credit and continuing education students each year. The only public college in Collin County, the college offers more than 100 degrees and certificates in a wide range of disciplines, including new Bachelor of Science in Nursing (BSN) and Bachelor of Applied Technology (BAT) in Cybersecurity degrees. Collin College is guided by its mission to be a student and community-centered institution committed to developing skills, strengthening character and challenging the intellect. The college operates with a vision of delivering a brighter future for its students and communities. Click the "About" button below to read the college’s Core Values and its Purpose Statement
ABOUT
 
Miaka flani Niko bongo sielewi mambo hayaeleweki, nina sista angu yuko U.S nkaongea nae kuhusu mi kwenda Marekani kujaribu maisha anakubali, mipango inakamilika kijana nkatua Jackson heartsfield Atlanta lengo kubwa la kwenda Marekani ni kupata exposure na kutafuta maisha.

Harakati zinazofuata ni mim kutafuta kazi, Marekani kazi zipo Ila sasa kule ukisikia kazin kazini kweli full supervision unafanya kazi masaa 10 mpaka 12 hiyo ni uongeze kipato ukizingatia kazi zenyenyewe unalipwa kwa masaa, kwa hiyo lazima ukomaee Ila kazi tu zipo, baada ya mda kudunduliza ela nahama kwenye basement nikahamia kwenye chumba kimoja sehemu moja hivi inaitwa sandy springs.

Tatizo la Marekani maisha expensive kipato cha kawaida ukizingatia nilienda kama mtu wa Kawaida, kila kitu ni ela yaan ukisikia capitalism kule ndo inakua practice 💯 swala la kuwa na depression, loneliness ni moja ya vitu lazima ukumbane navyo usipokua makini lazima uingie kwenye matumizi ya madawa ya kulevya.

Ukikaa Marekani kitu unachoombea kila siku ni usiumwe sababu ni balaa, kuhusu starehe nayo pia ni mtihan kwa mtu mwenye kipato cha kawaida, wanawake wengi wa Atlanta ni materials things inabidi kuwapata ni gharama wako after money.

Kwa sasa hivi nilisharudi tz sababu za kifamili, na maisha ya marekani ili yakuendee vizuri uwe na professional means at least umesomea master kule kama hujasoma bachelor kwenye fani za science, au unakipaji kitu ambacho kwa watanzania wengi mpaka wanakua hawajui vipaji vyao, kwenda marekani hivi hivi ni kugumu sana kwa sababu kwa maisha utajikuta unapata ela ya kawaida alafu unaishi kwa mawazo sana in short unataka kwenda marekani kutafuta maisha jipange na uwe mtu wa kujiongeza sana, na uwe competent hivi hivi sikushauri hata kidogo.

California, new York, Illinois, Massachusetts, na Washington state hayo ni majimbo ya kuyaepuka Kodi na gharama za maisha ziko juu. Ila Texas, Florida, Georgia, na north Carolina haya majimbo maisha yako cheap.

Vitu nilivuomiss marekani ni exposure Ila mwaka huu ntarudi nikiwa nimejipanga zaidi, kunakikampuni ntaenda kukifungua deleware kama domestic company, alafu baadae Virginia na Texas kama foreign company.
Umesema ukweli Marekani si ya mtu mvivu, degree yako ya bongo kule ni takataka tu, Marekani ni kujituma na ushauri wangu ambao wengi hawapendi na ni tatizo letu Watanzania ni kutojua kilichokupeleka kule ni nini hatuna malengo, ni tofauti na watu wa jamii za Spanish au chinese or indians n.k wenzetu utakuta badala ya kila mmoja kupanga kwakwe huwa wanachukua nyumba moja ya kuishi utakuta wamejazana humo na hata vibaruani utawakuta wanakuwa kama timu moja, hawana wakati wa starehe kama sisi ambapo sisi ukifika utataka uonekana FB huku ukiwa umeegemea Benz,umevaa raba ya bei kali na kuonyesha mjengo, pamoja na yote bado Marekani pana fursa kibao tofauti na nchi yoyote duniani, Marekani sio kwa kwenda kuishi bali kutafuta chapaa na kurudi bongo kuwekeza, ole uwe mvivu halafu utake kwenda Marekani, kutakushinda na unaweza kuishia kwenye kufanya mambo ya hovyo ikiwemo mambo ya sembe.
 
Since offering its first classes at area high schools in 1985, Collin College has expanded to serve more than 59,000 credit and continuing education students each year. The only public college in Collin County, the college offers more than 100 degrees and certificates in a wide range of disciplines, including new Bachelor of Science in Nursing (BSN) and Bachelor of Applied Technology (BAT) in Cybersecurity degrees. Collin College is guided by its mission to be a student and community-centered institution committed to developing skills, strengthening character and challenging the intellect. The college operates with a vision of delivering a brighter future for its students and communities. Click the "About" button below to read the college’s Core Values and its Purpose Statement
ABOUT
asante mkuu, wacha nipitie pitie niangalia hata kikozi cha kupika maandazi.
 
Jibu: Maeneo ambayo yanasemwa kuendelea na kodi ziko juu watu wanaishi kwa amani zaidi ya maeneo kama US! Jibu lingine: Wengi hawaondoki kwa kushindwa uwezo, ufahamu na elimu ya kulingana na nchi zilizoendelea zaidi. Sekta ya elimu US imeyumba sana na kuachwa nyuma. Huu ni mjadala mwingne mpana tuuache.

Suala la kuhenya lazima lakini kuwe na sheria basi za kukinga wafanyakazi hata kidogo. Hivi ni ubinadamu kufanya kazi masaa zaidi ya 10 mfululizo? IKEA ina wamiliki na washika dau wanaotaka faida. Makampuni kwa asili yakiachwa huru yataenda popote au kufanya chochote ili tu kuongeza faida na kukua bila hvyo yataanguka. Sio kigezo cha maendeleo US, sana sana inakazia hoja ya US ni sehemu ya unyonyaji na kuchota huku wengi wakifa wanalia!

Kwenye kuhenya umeamua kutaja nchi zilizo chini ya marekani kwa maendeleo, sawa kazia hoja yako.

Una mtazamo wa kizamani sana kuhusu ujamaa. Serikali ili ilinde maslahi ya watu na nchi inayoongoza sio lazima imiliki njia za kuzalisha mali kama mwalimu na wenzie walivyojaribu. Umetaja China, ni mfano mzuri wa nchi inavyoweza kukua kiuchumi, kuondoa au kupunguza umasikini huku ikisimamia sekta zote bila kuzimiliki moja kwa moja. Hapo kwenye umiliki pia wamefeli kwa sababu ukienda Beijing utajionea kuna viashiria vikali vinaanza kutawala vya mambo kama ya US... mnahenya tu halafu wachache wanakula nchi.

Marekani kuna uongo unaotawala kwamba mtu unaweza tu kutoka. Kuna jamaa wanajiita mabosi wao wenyewe kwa kuendesha Lyft. Be your own boss. Propaganda hiyo imekuteka na wewe ndugu yangu.

Kijana aliyemaliza chuo bongo miaka michache tu iliyopita unamshaurije azamie US? Au una kitu mbele unaenda kuwasaidia? Una mpango gani ndugu "Kisamvu"? Akifeli utamrudisha au ndio shauri lake?
Kiwanja uwe na mzima wa afya ya mwili na akili + makaratasi hapo usipotoboa basi huwezi kutoboa nchi yoyote ile
 
Cassava leaves naona uko vizuri kwa connections za kuwasaidia wabongo. Mimi nimtumishi wa GOT na bado Nina ndoto angalau kukanyaga ardhi ya USA. Naomba msaada wa connection angalau nipate scholarship za kuja kujiendeleza kielimu huko USA.
 
Wafanyakazi wa McDonalds na Walmart wamepata fursa kujisifu wanaishi Marekani.

Wanaume wazima wameamua kusomea unesi maana kila kona wamebanwa hawapati kazi. Their feminine side ultimately takes control of their lives out of a sheer desperation to survive in a iredeemiably racist, capitalist society.

Hao wanaume wangekuwa TZ wasingefikiria hiyo kazi ya kike hata siku moko.

Dume zima anajisifia yeye registered nurse?!!
Mkuu, kazi ya kike labda kuzaa na kunyonyesha(hii ni option) tu. Zingine zote hazina utengano wa jinsia. Ni fikra mbovu kudhani taaluma inaenda na jinsia. Mfano; ulinzi, daktari, mapishi, n.k.
 
Ukitaka kujua life la state sikiliza hiphop.

Lighters up - Lil kim
Brooklyn Anthem - Foxy Brown.
Chicago - L.E.P Bogus
Welcome to ATL - J.Dupri
Welcome to Detroit - Trick ft Eminem
We built this city - Diplomat
Ghetto- Akon

Jay Z Ft Alicia Keys - Empire state of Mind
 
Kuna kazi uko nchi za Asia ..za kumwaga na ni visa free nendeni Abu Dhabi TU apo Kuna Singapore, Hongkong ..mshahara Hadi 10million tsh per month ..nyie munaiwaza marekani TU? Acheni ushamba ..apo Taiwan, South Korea, Japan ..Kuna maisha hata watu wa USA wanakimbilia uko ..mushaharibiwa na ma Hollywood movies munahisi usa ndio Kila kitu ..
Apo Moscow Kuna maisha mara mbili ya miami au New York ..Vita vya Ukraine vikimalizika nendeni uko kazi zitakuwa nyingi za ujenzi
 
Kuna kazi uko nchi za Asia ..za kumwaga na ni visa free nendeni Abu Dhabi TU apo Kuna Singapore, Hongkong ..mshahara Hadi 10million tsh per month ..nyie munaiwaza marekani TU? Acheni ushamba ..apo Taiwan, South Korea, Japan ..Kuna maisha hata watu wa USA wanakimbilia uko ..mushaharibiwa na ma Hollywood movies munahisi usa ndio Kila kitu ..
Apo Moscow Kuna maisha mara mbili ya miami au New York ..Vita vya Ukraine vikimalizika nendeni uko kazi zitakuwa nyingi za ujenzi
Embu fafanua
 
Kuna kazi uko nchi za Asia ..za kumwaga na ni visa free nendeni Abu Dhabi TU apo Kuna Singapore, Hongkong ..mshahara Hadi 10million tsh per month ..nyie munaiwaza marekani TU? Acheni ushamba ..apo Taiwan, South Korea, Japan ..Kuna maisha hata watu wa USA wanakimbilia uko ..mushaharibiwa na ma Hollywood movies munahisi usa ndio Kila kitu ..
Apo Moscow Kuna maisha mara mbili ya miami au New York ..Vita vya Ukraine vikimalizika nendeni uko kazi zitakuwa nyingi za ujenzi
Mkuu eleza kwa upana
 
Kwa kiasi kidg nilichojua kuhusu capitalism, I like it, mi cpendi mtu mvivu mvivu wa kufikili ,marekani hawazai zai tu, wanazaa kwa mpango na akizaa anakua na malengo na mwanae sio tu kuzaa then ukimbie mimba mim mbona ntaweka ndani wote wawili,
Kuzaazaa hovyo kunahusiana vipi na ubepari.

Kuna hospitali ukizaa utalipia hadi tozo ya mama kumshika mtoto baada ya kujifungua pale. Unchecked capitalism haifai. Unless wewe ni milionea, huwezi kuelewa sisi watu wa kawaida!
 
Miaka flani Niko bongo sielewi mambo hayaeleweki, nina sista angu yuko U.S nkaongea nae kuhusu mi kwenda Marekani kujaribu maisha anakubali, mipango inakamilika kijana nkatua Jackson heartsfield Atlanta lengo kubwa la kwenda Marekani ni kupata exposure na kutafuta maisha.

Harakati zinazofuata ni mim kutafuta kazi, Marekani kazi zipo Ila sasa kule ukisikia kazin kazini kweli full supervision unafanya kazi masaa 10 mpaka 12 hiyo ni uongeze kipato ukizingatia kazi zenyenyewe unalipwa kwa masaa, kwa hiyo lazima ukomaee Ila kazi tu zipo, baada ya mda kudunduliza ela nahama kwenye basement nikahamia kwenye chumba kimoja sehemu moja hivi inaitwa sandy springs.

Tatizo la Marekani maisha expensive kipato cha kawaida ukizingatia nilienda kama mtu wa Kawaida, kila kitu ni ela yaan ukisikia capitalism kule ndo inakua practice [emoji817] swala la kuwa na depression, loneliness ni moja ya vitu lazima ukumbane navyo usipokua makini lazima uingie kwenye matumizi ya madawa ya kulevya.

Ukikaa Marekani kitu unachoombea kila siku ni usiumwe sababu ni balaa, kuhusu starehe nayo pia ni mtihan kwa mtu mwenye kipato cha kawaida, wanawake wengi wa Atlanta ni materials things inabidi kuwapata ni gharama wako after money.

Kwa sasa hivi nilisharudi tz sababu za kifamili, na maisha ya marekani ili yakuendee vizuri uwe na professional means at least umesomea master kule kama hujasoma bachelor kwenye fani za science, au unakipaji kitu ambacho kwa watanzania wengi mpaka wanakua hawajui vipaji vyao, kwenda marekani hivi hivi ni kugumu sana kwa sababu kwa maisha utajikuta unapata ela ya kawaida alafu unaishi kwa mawazo sana in short unataka kwenda marekani kutafuta maisha jipange na uwe mtu wa kujiongeza sana, na uwe competent hivi hivi sikushauri hata kidogo.

California, new York, Illinois, Massachusetts, na Washington state hayo ni majimbo ya kuyaepuka Kodi na gharama za maisha ziko juu. Ila Texas, Florida, Georgia, na north Carolina haya majimbo maisha yako cheap.

Vitu nilivuomiss marekani ni exposure Ila mwaka huu ntarudi nikiwa nimejipanga zaidi, kunakikampuni ntaenda kukifungua deleware kama domestic company, alafu baadae Virginia na Texas kama foreign company.
Mkuu samahani tunaweza kuongea private ikiwezekana nitumie namba yako PM
 
Nina dogo ana degree ya maendeleo ya jamii, malengo yake kusoma masters nje, kuhusu scholarship hapo imekaaje akasome au abadili cha kwenda kusoma?
Mtu aliyefaulu vizuri first degree kupata scholarship ya masters ni kama kumsukuma mlevi tu.

Siri ya scholarship cha kwanza kabisa ni matokeo mazuri na cha pili uwe na uwezo wa lugha ya kingereza na ufanye mitihahani yao British council.

Huna hata haja ya kusaidiwa na yoyote ukiwa na vigezo hivyo apply vyuo 30 utakuja kunishukuru
 
Back
Top Bottom