Bushmamy
JF-Expert Member
- Aug 18, 2019
- 10,985
- 19,900
Nipo nimejaaAhh wifey. Karibu kwa jukwaa. Nakupenda ❤❤
Nipo nimejaaAhh wifey. Karibu kwa jukwaa. Nakupenda ❤❤
Ww itakuwa ulishafika USA. Yess.. ndio hivyo wanaenda kwa muda. Kwa mimi miji yote ninayojua ni serikali za jiji ndio zinafanya hio. Na huwa lengo sio faida.. ni kusaidia. Kwa hio taxes nyingi zinatumika ku-operate hayo mabasi. Ndio maana linaweza safiri siku nzima linazungusha mtu mmoja tu. Na bado kampuni haifi.Hivi ni serikali pekee ama ni private sector ambapo serikali inakuwa na shares? Yaani wenzetu muda wa kuondosha gari ukifika lazima iondoke kwa wakati, hata kama kuna watu watano. Kampuni ikipata hasara Serikali inafanya kitu kinatwa 'subsidies' ama kwa lugha rahisi ku-top up! Kwahiyo mambo yanakwenda mrua bila utata.
Jitahidii uwape wabongo wachache wenye kujielewa konection ya kuja U S, ili na wao wavute wengine. Nigeria na kenya wameweza sanaWw itakuwa ulishafika USA. Yess.. ndio hivyo wanaenda kwa muda. Kwa mimi miji yote ninayojua ni serikali za jiji ndio zinafanya hio. Na huwa lengo sio faida.. ni kusaidia. Kwa hio taxes nyingi zinatumika ku-operate hayo mabasi. Ndio maana linaweza safiri siku nzima linazungusha mtu mmoja tu. Na bado kampuni haifi.
Ndio hivyo mkuu wangu. Ndoa hata kwa USA inafanya mtu ndoto za kuwekeza Tanzania zinakufa kabisa. Kama watu wengi walivyoongea tokea mwanzo, life huku ni expensive sana hata kwa mtu mmoja. Sasa imagine kama una familia? Na hauwezi bana sehemu flani flani kama mimi ninavyofanya. Watoto lazima uwape haki zao zote za kwenda vacations, ku-enjoy sana, nk.Ila we jamaa nimejifunza kitu kikubwa sana hapo kwenye kuoa. Watu wengi wamekwama baada ya kuoa. Mimi msimamo wangu upo kama wako ni kutengeneza pesa za kutosha.
Malengo tu mkuu wangu. Na penye nia pana njia. Japo ili kupata visa kiurahisi.. pata passport hata mwaka mmoja kabla ya kwenda embassy. Itumie kwenda hata kenya hivi.. Huwa wanasema sometimes kama we hata kenya haujafika, kwa nini tukupe visa ya kwenda usa?. Wanaringa sana na visa ya nchi yao wakati watu tukifika huku ni kupigika kweli kweli kwanza kama nyani aliyepigwa marungu kichwani. Ila ndio hivyo.. mambo yakitulia. Yanatulia kwelikweli.
Ninalifanyia kazi dear. Naamini in 3 years hivi itawezekana. Ila nimeshasaidia watu wengi wengi pia pamoja na ndugu. Ila napenda kuwa na system ambayo nitasaidia watu wengi zaidi.Jitahidii uwape wabongo wachache wenye kujielewa konection ya kuja U S, ili na wao wavute wengine. Nigeria na kenya wameweza sana
Mkuu haya mambo si walishafanya wa Ghana na nigeria.. ! Kwa sasa hao ma C.O watoa visa watakuwa na uzoefu mkubwa kuwanasa waongo?Siku hizi baadhi ya wa marekani wachache hasa weusi hupiga dili la kufunga ndoa kwa mtu anaetaka kuzamia US unawapa mshiko wa kutosha kifuatacho dili done,
Uko sahihi. Mimi na hivyo vidola vyangu ambavyo bongo natesea kweli kweli.. huku USA I am a NOBODY 😂😂😂. Somebodies huku ni wa kina trump, kanye west, jay z nk. Ndio maana nikaamua ku-invest in Tz. Sababu kwa USA hela yangu ni sifuri investment-wise. Ila Tz ni sawa
Ha ha haa. Mkuu hapo kwenye kuzunguka na mtu mmoja umenifanya nicheke kwa sauti. Yaanni kweli utaona maana ya developed country. Sometimes hata kama hakuna mtu ila gari lazima iondoke muda ukifika. Yaani faida kwenye huduma kwa umma siyo sera ya serikali. Ha ha haa. Mkuu mie sijafika USA. Natamani siku moja nifike lakini.Ww itakuwa ulishafika USA. Yess.. ndio hivyo wanaenda kwa muda. Kwa mimi miji yote ninayojua ni serikali za jiji ndio zinafanya hio. Na huwa lengo sio faida.. ni kusaidia. Kwa hio taxes nyingi zinatumika ku-operate hayo mabasi. Ndio maana linaweza safiri siku nzima linazungusha mtu mmoja tu. Na bado kampuni haifi.
Of course. Unalipwa kama ww una mandingo kubwa. Ila sasa waAfrika na aibu zetu? Also haina maana sana sababu ni kama investment yeyote ile. Utavua nguo.. halafu isifanikiwe. Matokeo yake una aibu ya milele na ikakataa. Wanalipwa kutegemeana na mauzo. Manake unafanya video kwanza.. unauza then ndio unalipwa. Kama mauzo yakikataa hapo chacha 😂😂😂vipi ukiamua kujiunga na wacheza X hakulipi?
Pia kisheria hairuhusiwi mpenzi. Ukigundulika umefanya hivyo.. unapoteza kila kitu na kwenu unarudishwa. Hairuhusiwi kuingia kwa ndoa kwa namna hio. Inatakiwa iwe ndoa ya kweliSiku hizi baadhi ya wa marekani wachache hasa weusi hupiga dili la kufunga ndoa kwa mtu anaetaka kuzamia US unawapa mshiko wa kutosha kifuatacho dili done,
Mungu akutangulie ndoto yako itimie mkuu wangu.Ha ha haa. Mkuu hapo kwenye kuzunguka na mtu mmoja umenifanya nicheke kwa sauti. Yaanni kweli utaona maana ya developed country. Sometimes hata kama hakuna mtu ila gari lazima iondoke muda ukifika. Yaani faida kwenye huduma kwa umma siyo sera ya serikali. Ha ha haa. Mkuu mie sijafika USA. Natamani siku moja nifike lakini.
Uko sahihi.. hii mkwanja upo poa. Pia unaweza fanya kwa contract za miezi hata wiki. Manake unafanya miezi mitatu kwa hospital fulani.. halafu unaenda bongo kwa miezi mingine mitatu kufanya mambo yako huko. Then unarudi USA kupiga dollars.. then Tanzania. Iko very flexible.Mkuu kuna uwezekano kabisa , ulisoma fani nyingine lakin pia ukaamuwa kusomea na hii sabau ya mkwanja wake??
Naoana hizi career za science na Tech wageni wanapambana nazo sana na wanatoboa.. kutoka kubeba box
Ndio hivo lakini yabidi. Yule binti mwaka huu anakuja kufunga ndoa na ndugu yake(ya uongo) ili dogo aendePia kisheria hairuhusiwi mpenzi. Ukigundulika umefanya hivyo.. unapoteza kila kitu na kwenu unarudishwa. Hairuhusiwi kuingia kwa ndoa kwa namna hio. Inatakiwa iwe ndoa ya kweli
Vipi kuhusu scholarships za PhD Mkuu, upatikanaji wake? Sema shida ya US unasoma PhD miaka karibia mitano. Nikifikiria hapo ndio napata shida. Wakati Norway unapiga kwa miaka mitatu tu. Nchi nyingine za Ulaya ni 4 years.Mungu akutangulie ndoto yako itimie mkuu wangu.
Asante kunirekebisha mkuu wangu. Nilipiga hesabu haraka haraka nikakosea. Ila hela yetu jamani masufuri mengi kuliko idadi za malaika wa shetani 😂😂Usd 6000 ni equivalent na 13.9M kwa rate ya leo. Haiko that close to 20M
Hongera mkuu,Uko sahihi.. hii mkwanja upo poa. Pia unaweza fanya kwa contract za miezi hata wiki. Manake unafanya miezi mitatu kwa hospital fulani.. halafu unaenda bongo kwa miezi mingine mitatu kufanya mambo yako huko. Then unarudi USA kupiga dollars.. then Tanzania. Iko very flexible.
Nina MBA na PhD lakini kweli kinachoniingizia ni kazi ya bachelor degree tu. Tena sometimes hata diploma ya 2 years unaweza kuwa travel RN. MBA na PhD nitazitumia soon. Kwa sasa nimeziweka kwa briefcase kwanza.[/B]
Iwe siri yetu mpenzi. Tusije waharibiaNdio hivo lakini yabidi. Yule binti mwaka huu anakuja kufunga ndoa na ndugu yake(ya uongo) ili dogo aende
Kwa sasa USA inahitaji wafanyakazi kila eneo. Yani waMarekani wamegoma kufanya kazi.. kwa hio yani ni tofauti sana na Tz.. hapa kazi ni nyingi na wafanyakazi ni wachacheHongera mkuu,
Uzuri nafasi za kazi kwa Fani hizo za Science zipo tu hakuna uhaba kama hapa t.z,
Kama unataka kwenda na unajua huna connection ila una muonekano mzuri basi pitia Zanzibar, na Arusha unaweza pata demu la kitasha. Wengi tu wanatafuta wanaume hata kama ni kibibi ukifika kule unatemana nae.Mimi Kenya tu hapo sijawahi kutoka.nimeishia dar, Zanzibar,Moro mwisho bagamoyo
Haaaaa Haaaaa 😂 kweliii ndo mana nkatumia code,Iwe siri yetu mpenzi. Tusije waharibia