FRANCIS DA DON
JF-Expert Member
- Sep 4, 2013
- 40,871
- 46,978
Nimesoma heading tu, ni wapi huko ambako ukitaka kwenda kuishi hutakiwi kujipanga?
Unahitaji uishi jimbo gani bibie nikupe muongozo, wala usiogope.Sasa mbona unaua ndoto zangu za kwenda Marekani!!![emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30]
Kila mtu na bahati yake Man,Jumapili pale Coco Beach kuna jamaa nilimuona yupo na mzungu mpenzi wake.jamaa wa kawaida sanaa mpaka nikawa nashangaa na huyo demu wa kizungu ni mzurii
Hii pesa mingi Sana Mzee , cha msingi upate pa kijishikiza miez mitatu tuu af Rudi bongoInategemea na kazi nyingine dollar 10, 8 kwa lisaa mfano dollar 8 kwa saa ukipiga Masaa 10 dollar 80 kwa siku.
Mkuu hiyo kitu(RN), ndio proffession yangu. Fursa zikoje huku mbele.. hasa kwa wageni wa kiafrica?Ni 23 million mkuu wangu. Million 23. Binafsi nafanya kazi za travel RN wanalipa vizuri sana.. Ndugu niliwafyekelea mbali. Tena walinifanyia unyama sana wakati sina $$. Kwa hio sasa ivi nasaidia wagonjwa na misiba.. tena kwa limits.. manake wema usizidi uwezo.
Ila ww jamaa Fala Sana [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]tupe bei elekezi ya mbususu za road.
Anhaa nakuja mkuu.Asikutishe huyo! Njoo Huku Miami tule bata.
Muhimu tu ujiongeze upate papers mapema
KabisaaaaaaUsisikikize ya watu humu kama una mpango wa kwenda we Nenda, kule jinsi unavyofanya kazi ndivo kipato chako kinazid ongezeka
Hata huko Marekani sipajui unaniuliza jimbo[emoji1787]Unahitaji uishi jimbo gani bibie nikupe muongozo, wala usiogope.
Ziishi ndoto zako.!
SawaaNenda tu ila ndiyo ujipange kitalaam kama alivyosema mleta mada.
Hapo n short time au siku nzima$70 mpaka 150, kwa wale drug addict mpaka $50
Hao wanakuwa kundi maalum na huenda wanapata na uwezeshaji kiasi fulani.....Mkuu vip wanao enda kama wakimbizi,nina rafiki yangu wameenda kumi na mbili.wapo shicago now kama refugees
Huko majuu nafuu yako ni kuoa tu, vinginevyo utaingia gharama sana kununua.........maana unapimiwa kuanzia dk 15, dk 30 na saa moja si chini ya dola 30, ni sawa na mtu anayenunua mafuta ya kibaba........na bado ukijichanganya kuoa huna guarantee ya kupata mbususu kadri ya mahitaji yako, unaweza kutolewa nje hata mwaka mzima na usifanye chochote wala kuhoji, sheria zinawalinda sana wanawake na watoto............wanaume tutafika mbinguni tuko hoi.Hapo n short time au siku nzima
[emoji23][emoji23]Huko majuu nafuu yako ni kuoa tu, vinginevyo utaingia gharama sana kununua.........maana unapimiwa kuanzia dk 15, dk 30 na saa moja si chini ya dola 30, ni sawa na mtu anayenunua mafuta ya kibaba........na bado ukijichanganya kuoa huna guarantee ya kupata mbususu kadri ya mahitaji yako, unaweza kutolewa nje hata mwaka mzima na usifanye chochote wala kuhoji, sheria zinawalinda sana wanawake na watoto............wanaume tutafika mbinguni tuko hoi.
Nadhani ni kama TIN hapa bongoSSN ni kitu gani!
Travel registered nurse. Ni nurse tu mkuu wangu. Tunahudumia wagonjwa kwa hospitals.. ila ndio hivyo kwa Usa wanalipa vizuri sana sana.Travel RN, kwa lugha ya mtu wa kawaida kabisa, unafanya shughuli gani hasa?