mgen
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 23,255
- 9,174
Unaongeza wahalifu tu!Ungeuliza karne zilizopita huko mabinti walikuwa wanaolewa kwenye umri gani au vigezo gani vilitumika kumtambua binti kuwa ameshafika wakati wa kuweza kuolewa? Jaribu hata ku google kujua hali ilikuaje huko nyuma usikariri tu hii miaka 18.
Sijaona hata nguruwe au mbwa anamuwakia tamaa mtoto nguruwe au mtoto mbwa!
Aisha amejieleza mwenyewe muham mad ALIPO mnyang'anya Haqi Yake ya michezo na midoli![emoji56][emoji134][emoji24]
[emoji116][emoji116]
Mtume wa Mwenyezi Mungu [ﷺ] alinioa nikiwa na umri wa miaka sita, na akafunga ndoa nami nikiwa na umri wa miaka tisa, na nilikuwa nikicheza na wanasesere.” - Aisha [RA], katika Sunan an-Nasa'i 3378 ;Juz.4, Kitabu cha 26, Hadithi ya 3380.
Tupe Mrejesho babu wa miaka50 anakuja Kwani kumchumbia msichana wako wa miaka.6!
Kama hukutangaza jihad ujue afya ya Akili dish limeyumba!
Sent from my vivo Y67 using JamiiForums mobile app
View attachment 2616801