Tofauti kati ya Yesu na Nabii Issa
Mungu akitaka hata leo anakuuwa tu na haulizwi.
Ndio maana mtu akifa tunasema.

Mungu alitoa Mungu ametwaa.

Hapa Nauliza.
Muhamadi alipofanya mauaji, ubakaji, utekaji hadi mmoja ya mwanamke aliyempora kwa kuua ndugu zake wote yule Myahudi akampatia sumu na kufanikiwa kumwua Muhammadi.
Alipata ruhusa ya nani ?

Naomba Aya la sivyo Mtume ndiye mwasisi wa Magaidi wa Kiislamu wanao uwa watu hadi hii leo.

Nani alimtuma Muhammadi kuuwa kubaka na kutesa watu.?

Lile la kumpora mke, mtoto wake wa kufikia tutaliongea baadae.
Kaka hawa watu waliungana wakamsulubisha, wakaungana wakaua watoto wa kuanzia MIAKA 2 kushuka chini, wakaungana wakawaua mitume.

Bado unakaza fuvu kubishana nao. Hawa ni matahira. Si umeskia mtume wao kaoa mtoto akiwa na miaka 6 yaani NI uwendawazimu. Bado tena alirogwa Acha kubishana usije ukakufuru. HIVI unajua sababu ya hizi mbwa kumchukia mtume Paulo[emoji16][emoji16][emoji16]et wanamuita mzushi.
 
Kaka mke uliyenaye UMEMUOA akiwa na miaka MINGAPI?
Ungeuliza karne zilizopita huko mabinti walikuwa wanaolewa kwenye umri gani au vigezo gani vilitumika kumtambua binti kuwa ameshafika wakati wa kuweza kuolewa? Jaribu hata ku google kujua hali ilikuaje huko nyuma usikariri tu hii miaka 18.
 
Ungeuliza karne zilizopita huko mabinti walikuwa wanaolewa kwenye umri gani au vigezo gani vilitumika kumtambua binti kuwa ameshafika wakati wa kuweza kuolewa? Jaribu hata ku google kujua hali ilikuaje huko nyuma usikariri tu hii miaka 18.
Hadi hii leo bado mnalilia kuoa vischana vitoto.
Na kwakuwa tu sheria za nchi zinakataza hilo jambo.
Hapa majuzi tu Shehe Ponda na Bakwata walilia kuoa vischana kwa kisingizio cha kusubiri kuviingilia baada ya kupevuka.
Nani anakuwa shahidi kwamba mtavisubiria hadi vipevuke wakati mmeshavioa na mnavimiliki.kama alivyofanya Mtume wenu?

Sheria za Kiislamu karibu zote ni za uharibifu kwa jamii.
Bila Katiba ya nchi kuzikataa sheria za Kiislamu mngekuwa mnakatana mikono na kuchinjana shingo kila Ijumaa baada ya ibada zenu na ndugu zenu wa kijini.
(ndivyo uislamu unavyotaka)
 
Mtalumbana sana, Ila ukweli Mashekhe wa Bobevu wanaujua, Nakumbuka Kuna Ndugu yetu wa Ukoo alikuwa Muislamu akafikia viwango vyajuu sana vya Ushekhe na akawa anaongoza Msikiti mkubwa sana , lakin wana vikao Vyao vya ndani katika Baraza La Maulamaa , Katika kupeana utambuzi wa Quran kwa utaalam wa hali ya juu na ufafanuzi wa Mambo ya sirini, Anasema Wakaja kujua Kuwa Neno Yesu, Lime kwepwa Kutamkwa katika Quran kwa makusudi wala siyo kwa Tafsir ya Lugha Hapana, Wala siyo Kuwa matendo yake(Injili)Hayakujulikana hapana,

Kumbe inasemekana, Ukielezea Sifa kuu za Huyo Yesu na Ukitaja Jina lake kwa Tafsiri sahihi ya Kiarabu Moja kwa Moja Unakuwa umemtaja Yule Yesu Mkuu ambapo Ki-Quran italeta Shida ya Kutibua Majini na kuleta mpasuko wa Waumini kuanza Kuamini Ukuu halisi wa Yesu na inge onekana Kuwa Yesu Kamzidi Sifa Mtume Muhamad, na hii ingepelekea kuwepo na maswali miongoni mwa wafuasi wa dini ya Usilamu wakijaribu kilinganisha Ukuu na uwezo wa Hao Watu wawili.. Mwishoe Uislam ungekosa Hadhi na Wafuasi wasingekuwa na Iman na Dini au na Mtume wao kwakuwa angekuwa kazidiwa mambo mengi zaidi..

Hii ndio maana walifikia Muafaka wa Kutwist uhalisia maana ukielezea tu Maisha halisi ya Yesu ni sawa na kuandika Injili ya Yesu wa Kweli na hiyo ingeleta Mtafaruku kw Majini yaliyo Iamini Quran kwa kuona hakuna Neno linalo wadhuru na kuona uhadaa uliopo ndani ya Quran ndio kichaka chao cha kujitukuzia kupitia Wanadamu watakao amini yale walio taka kuwa aminisha wapate Kundi lao la kuwa wakilisha katika kizazi Cha Mwili na Nyama.

Haya nilielezwa na Mtu aliye fikia kiwango cha Siri za Juu zaidi katika Usomi wa Dini ya kiislam (Mwanazuoni)na alikuwa katika Cheo Cha Baraza la Maulamaa.

Ingawaje huyu Mtu baada ya Kudumu katika Maisha Yake ya miaka 45 katika uislam alikuja kuokoka akiwa na miaka 46.. Na mpaka leo Ana kanisa kubwa sana Hap Mjini Dar es salam, na Niki mtaja hapa mna mjua maana na maharufu sana na ana wafuasi wengi na ana Ponya Watu siyo mchezo na ana hadi TV yake..na Ni dugu yangu wa Ukoo namjua A to Z,

Alipo Okoka tu, akaanza kuwa na nguvu za maono na uponyaji akaanza kutumika na Roho wa Bwana katika Kuwafungua watu Mapepo na katika uponyaji na katika kutabiri mpaka Ukoo ukawa una shangaa nguvu zake zilikuwaje kimnya wakati akiwa Uko Uislamuni.


Kuna mengi sana Ya Sirini alishare na Mimi ila siwezi kuyasema hapa kwa kuws hoja ni Isa na Yesu na mm nimejaribj kuelezea sababu ya Lugha kupindishwa akatajwa Yesu ili hali ukifuatilia tafsiri ya Lugha ya Kiarabu Yesu haitafsiriki kam Issa bali ni jina lingine tofauti .na kwa nini Matendo halisi ya Yesu haya kuwekwa katika story yake kwenye Quran pamoja na kuwa huyo Muandish wa quran ali ujua ukweli wote ila ali kwepa. Hata kuelezea alipo zaliwa Quran ilipindisha maana ingetamka tu ina maana ingekuwa ime muelezea Yule Yesu halisia na kiroho ile Ingeleta tabu kama nilivyo elezea pale juu kuna Roho za uko kwenye uislam hazitaki kabisa ukiwa Muislam ndani ya Msikiti utamke Yesu ni mtafaruku kwao.. nahilo wali lijua miaka 1400 iliyopita waka likwepesha ili wawe salama.
 
Hadi hii leo bado mnalilia kuoa vischana vitoto.
Na kwakuwa tu sheria za nchi zinakataza hilo jambo.
Hapa majuzi tu Shehe Ponda na Bakwata walilia kuoa vischana kwa kisingizio cha kusubiri kuviingilia baada ya kupevuka.
Nani anakuwa shahidi kwamba mtavisubiria hadi vipevuke wakati mmeshavioa na mnavimiliki.kama alivyofanya Mtume wenu?

Sheria za Kiislamu karibu zote ni za uharibifu kwa jamii.
Bila Katiba ya nchi kuzikataa sheria za Kiislamu mngekuwa mnakatana mikono na kuchinjana shingo kila Ijumaa baada ya ibada zenu na ndugu zenu wa kijini.
(ndivyo uislamu unavyotaka)
Ukristo nao ungekuwa na sheria tungeangalia sheria zake nazo zikoje kwa jamii ukilinganisha na uislamu, tungeangalia sheria za ukristo zinasemaje kuhusu umri wa ndoa na masuala mengine yenye kugusa jamii.

Halafu sijui kwa nini huwa hamsemi malaika mnasema majini, nashangaa sana mkristo anapinga kwamba Issa sio Yesu ni watu wawili tofauti ila analazimisha Malaika kuwa ndio majini. Nashindwa kuelewa hao malaika waliyoasi walibadilika vp maumbile yao ya kimalaika na kuwa na maumbile ya kiumbe mwengine kabisa? Ukiangalia sifa za kiumbe jini haziendani na sifa za malaika.
 
Mtalumbana sana, Ila ukweli Mashekhe wa Bobevu wanaujua, Nakumbuka Kuna Ndugu yetu wa Ukoo alikuwa Muislamu akafikia viwango vyajuu sana vya Ushekhe na akawa anaongoza Msikiti mkubwa sana , lakin wana vikao Vyao vya ndani katika Baraza La Maulamaa , Katika kupeana utambuzi wa Quran kwa utaalam wa hali ya juu na ufafanuzi wa Mambo ya sirini, Anasema Wakaja kujua Kuwa Neno Yesu, Lime kwepwa Kutamkwa katika Quran kwa makusudi wala siyo kwa Tafsir ya Lugha Hapana, Wala siyo Kuwa matendo yake(Injili)Hayakujulikana hapana,

Kumbe inasemekana, Ukielezea Sifa kuu za Huyo Yesu na Ukitaja Jina lake kwa Tafsiri sahihi ya Kiarabu Moja kwa Moja Unakuwa umemtaja Yule Yesu Mkuu ambapo Ki-Quran italeta Shida ya Kutibua Majini na kuleta mpasuko wa Waumini kuanza Kuamini Ukuu halisi wa Yesu na inge onekana Kuwa Yesu Kamzidi Sifa Mtume Muhamad, na hii ingepelekea kuwepo na maswali miongoni mwa wafuasi wa dini ya Usilamu wakijaribu kilinganisha Ukuu na uwezo wa Hao Watu wawili.. Mwishoe Uislam ungekosa Hadhi na Wafuasi wasingekuwa na Iman na Dini au na Mtume wao kwakuwa angekuwa kazidiwa mambo mengi zaidi..

Hii ndio maana walifikia Muafaka wa Kutwist uhalisia maana ukielezea tu Maisha halisi ya Yesu ni sawa na kuandika Injili ya Yesu wa Kweli na hiyo ingeleta Mtafaruku kw Majini yaliyo Iamini Quran kwa kuona hakuna Neno linalo wadhuru na kuona uhadaa uliopo ndani ya Quran ndio kichaka chao cha kujitukuzia kupitia Wanadamu watakao amini yale walio taka kuwa aminisha wapate Kundi lao la kuwa wakilisha katika kizazi Cha Mwili na Nyama.

Haya nilielezwa na Mtu aliye fikia kiwango cha Siri za Juu zaidi katika Usomi wa Dini ya kiislam (Mwanazuoni)na alikuwa katika Cheo Cha Baraza la Maulamaa.

Ingawaje huyu Mtu baada ya Kudumu katika Maisha Yake ya miaka 45 katika uislam alikuja kuokoka akiwa na miaka 46.. Na mpaka leo Ana kanisa kubwa sana Hap Mjini Dar es salam, na Niki mtaja hapa mna mjua maana na maharufu sana na ana wafuasi wengi na ana Ponya Watu siyo mchezo na ana hadi TV yake..na Ni dugu yangu wa Ukoo namjua A to Z,

Alipo Okoka tu, akaanza kuwa na nguvu za maono na uponyaji akaanza kutumika na Roho wa Bwana katika Kuwafungua watu Mapepo na katika uponyaji na katika kutabiri mpaka Ukoo ukawa una shangaa nguvu zake zilikuwaje kimnya wakati akiwa Uko Uislamuni.


Kuna mengi sana Ya Sirini alishare na Mimi ila siwezi kuyasema hapa kwa kuws hoja ni Isa na Yesu na mm nimejaribj kuelezea sababu ya Lugha kupindishwa akatajwa Yesu ili hali ukifuatilia tafsiri ya Lugha ya Kiarabu Yesu haitafsiriki kam Issa bali ni jina lingine tofauti .na kwa nini Matendo halisi ya Yesu haya kuwekwa katika story yake kwenye Quran pamoja na kuwa huyo Muandish wa quran ali ujua ukweli wote ila ali kwepa. Hata kuelezea alipo zaliwa Quran ilipindisha maana ingetamka tu ina maana ingekuwa ime muelezea Yule Yesu halisia na kiroho ile Ingeleta tabu kama nilivyo elezea pale juu kuna Roho za uko kwenye uislam hazitaki kabisa ukiwa Muislam ndani ya Msikiti utamke Yesu ni mtafaruku kwao.. nahilo wali lijua miaka 1400 iliyopita waka likwepesha ili wawe salama.
Mkuu uislamu unataka waumini wake wote wasome waijue dini yao wala si dini ya viongozi wa dini kuburuza waumini sijui wanajua siri haipo hivyo mkuu.

Kuna kitu sijakielewaga kabisa kwenye lugha ya kiswahili ndio kuna hilo jina la Yesu ukienda kwenye lugha ya kiingereza unakuta jina lengine Jesus na si Yesu tena, kwenye lugha zengine nako wana majina yao pia tofauti. Halafu hayo majina ndio tunaambiwa et yana miujiza na kwamba majini wanaogopa hayo majina.
 
Umri wa kuolewa ni binadamu anapokuwa mtu mzima Yani kutoka kwenye utoto , at least kuanzia miaka 18 ila kitabibu unashauriwa miaka 20


Yani pedophile mwamediii ashukuru sikuwepo kipindi chake , ningemkata makende take na sime

Yesu alimwoa mkewe akiwa na miaka mingapi?
 
Mtalumbana sana, Ila ukweli Mashekhe wa Bobevu wanaujua, Nakumbuka Kuna Ndugu yetu wa Ukoo alikuwa Muislamu akafikia viwango vyajuu sana vya Ushekhe na akawa anaongoza Msikiti mkubwa sana , lakin wana vikao Vyao vya ndani katika Baraza La Maulamaa , Katika kupeana utambuzi wa Quran kwa utaalam wa hali ya juu na ufafanuzi wa Mambo ya sirini, Anasema Wakaja kujua Kuwa Neno Yesu, Lime kwepwa Kutamkwa katika Quran kwa makusudi wala siyo kwa Tafsir ya Lugha Hapana, Wala siyo Kuwa matendo yake(Injili)Hayakujulikana hapana,

Kumbe inasemekana, Ukielezea Sifa kuu za Huyo Yesu na Ukitaja Jina lake kwa Tafsiri sahihi ya Kiarabu Moja kwa Moja Unakuwa umemtaja Yule Yesu Mkuu ambapo Ki-Quran italeta Shida ya Kutibua Majini na kuleta mpasuko wa Waumini kuanza Kuamini Ukuu halisi wa Yesu na inge onekana Kuwa Yesu Kamzidi Sifa Mtume Muhamad, na hii ingepelekea kuwepo na maswali miongoni mwa wafuasi wa dini ya Usilamu wakijaribu kilinganisha Ukuu na uwezo wa Hao Watu wawili.. Mwishoe Uislam ungekosa Hadhi na Wafuasi wasingekuwa na Iman na Dini au na Mtume wao kwakuwa angekuwa kazidiwa mambo mengi zaidi..

Hii ndio maana walifikia Muafaka wa Kutwist uhalisia maana ukielezea tu Maisha halisi ya Yesu ni sawa na kuandika Injili ya Yesu wa Kweli na hiyo ingeleta Mtafaruku kw Majini yaliyo Iamini Quran kwa kuona hakuna Neno linalo wadhuru na kuona uhadaa uliopo ndani ya Quran ndio kichaka chao cha kujitukuzia kupitia Wanadamu watakao amini yale walio taka kuwa aminisha wapate Kundi lao la kuwa wakilisha katika kizazi Cha Mwili na Nyama.

Haya nilielezwa na Mtu aliye fikia kiwango cha Siri za Juu zaidi katika Usomi wa Dini ya kiislam (Mwanazuoni)na alikuwa katika Cheo Cha Baraza la Maulamaa.

Ingawaje huyu Mtu baada ya Kudumu katika Maisha Yake ya miaka 45 katika uislam alikuja kuokoka akiwa na miaka 46.. Na mpaka leo Ana kanisa kubwa sana Hap Mjini Dar es salam, na Niki mtaja hapa mna mjua maana na maharufu sana na ana wafuasi wengi na ana Ponya Watu siyo mchezo na ana hadi TV yake..na Ni dugu yangu wa Ukoo namjua A to Z,

Alipo Okoka tu, akaanza kuwa na nguvu za maono na uponyaji akaanza kutumika na Roho wa Bwana katika Kuwafungua watu Mapepo na katika uponyaji na katika kutabiri mpaka Ukoo ukawa una shangaa nguvu zake zilikuwaje kimnya wakati akiwa Uko Uislamuni.


Kuna mengi sana Ya Sirini alishare na Mimi ila siwezi kuyasema hapa kwa kuws hoja ni Isa na Yesu na mm nimejaribj kuelezea sababu ya Lugha kupindishwa akatajwa Yesu ili hali ukifuatilia tafsiri ya Lugha ya Kiarabu Yesu haitafsiriki kam Issa bali ni jina lingine tofauti .na kwa nini Matendo halisi ya Yesu haya kuwekwa katika story yake kwenye Quran pamoja na kuwa huyo Muandish wa quran ali ujua ukweli wote ila ali kwepa. Hata kuelezea alipo zaliwa Quran ilipindisha maana ingetamka tu ina maana ingekuwa ime muelezea Yule Yesu halisia na kiroho ile Ingeleta tabu kama nilivyo elezea pale juu kuna Roho za uko kwenye uislam hazitaki kabisa ukiwa Muislam ndani ya Msikiti utamke Yesu ni mtafaruku kwao.. nahilo wali lijua miaka 1400 iliyopita waka likwepesha ili wawe salama.

Huyo jamaa ni huyu Nabii Tito, malinda?

wjd-billboard-born-gay (1).jpg
 
Mkuu uislamu unataka waumini wake wote wasome waijue dini yao wala si dini ya viongozi wa dini kuburuza waumini sijui wanajua siri haipo hivyo mkuu.

Kuna kitu sijakielewaga kabisa kwenye lugha ya kiswahili ndio kuna hilo jina la Yesu ukienda kwenye lugha ya kiingereza unakuta jina lengine Jesus na si Yesu tena, kwenye lugha zengine nako wana majina yao pia tofauti. Halafu hayo majina ndio tunaambiwa et yana maujiza na kwamba majini wanaogopa hayo majina.
Kila Lugha ina Jina lake haijalishi.. ata Yahaya ni muislam lakin Ndio hiyo juyo Yohana kikristo.. na pia Yesu kiswahili na Jesus kingereza kama lugha hutofautiana basi hata matamshi hutofautiana.. sasa swali ni kuwa Kiarabu Yesu ni Issa? je hilo neno Issa limetoka wapi kwanini Yesu asitamkwe kiarabu kwa tafsiri halisi?
 
QURAN IMEANDIKWA NA SHETANI MPINGA KRISTO NA NABII WA UONGO.

QURAN 2:97 - Sema: Aliye kuwa ni adui wa Jibril, basi huyo ndiye aliye iteremsha Qur'ani moyoni mwako kwa idhini ya Mwenyezi Mungu, inayo thibitisha yaliyo kuwa kabla yake, na ni uwongofu na bishara njema kwa Waumini.

ADUI WA MALAIKA WA MUNGU NDIE ALIYEITEREMSHA QURAN

1.JE ADUI WA MALAIKA WA MUNGU ATAKUWA NANI?????

2. JE ADUI WA MUNGU NI NANI????

JIBU NI SHETANI.

SITAMANI WAKRISTO JIJIFANANISHE NA HILO SHIMO LA KUZIMU UFUNUO 9.
Umeliweka vizuri, asante! Quran ni TRASH tu
 
Kila Lugha ina Jina lake haijalishi.. ata Yahaya ni muislam lakin Ndio hiyo juyo Yohana kikristo.. na pia Yesu kiswahili na Jesus kingereza kama lugha hutofautiana basi hata matamshi hutofautiana.. sasa swali ni kuwa Kiarabu Yesu ni Issa? je hilo neno Issa limetoka wapi kwanini Yesu asitamkwe kiarabu kwa tafsiri halisi?
Yesu ni Yesu tu, Issa ni nabii wa Quran. Wasitulazimishie kufanya ufananisho wa Mkombozi wetu na msela wao.
 
Yesu ni Yesu tu, Issa ni nabii wa Quran. Wasitulazimishie kufanya ufananisho wa Mkombozi wetu na msela wao.
Hakuna aliyewalazimisha ni ni mapepe yenu kujiona mmejimilikisha huyo mtu, lakini Qur'an haijamzungumzia Yesu tu bali imezungumzia hadi akina Ibrahimu, Musa, Suleiman na wengineo na wote hao wapo kwenye biblia. Ila kwa sababu ya hiyo imani yenu kumfanya huyo mtu Yesu kuwa mungu ndio tatizo linalofanya mkatae kukubali kuwa Qur'an inapomzungumzia Issa inamkusudia Yesu.

Hili suala wala halikuhitaji ubishani ni nyie tu kuamini Yesu wenu kama alivyo kwenye biblia basi na wengine muache waamini Yesu kama alivyoelezwa Qur'an basi.
 
Mtalumbana sana, Ila ukweli Mashekhe wa Bobevu wanaujua, Nakumbuka Kuna Ndugu yetu wa Ukoo alikuwa Muislamu akafikia viwango vyajuu sana vya Ushekhe na akawa anaongoza Msikiti mkubwa sana , lakin wana vikao Vyao vya ndani katika Baraza La Maulamaa , Katika kupeana utambuzi wa Quran kwa utaalam wa hali ya juu na ufafanuzi wa Mambo ya sirini, Anasema Wakaja kujua Kuwa Neno Yesu, Lime kwepwa Kutamkwa katika Quran kwa makusudi wala siyo kwa Tafsir ya Lugha Hapana, Wala siyo Kuwa matendo yake(Injili)Hayakujulikana hapana,

Kumbe inasemekana, Ukielezea Sifa kuu za Huyo Yesu na Ukitaja Jina lake kwa Tafsiri sahihi ya Kiarabu Moja kwa Moja Unakuwa umemtaja Yule Yesu Mkuu ambapo Ki-Quran italeta Shida ya Kutibua Majini na kuleta mpasuko wa Waumini kuanza Kuamini Ukuu halisi wa Yesu na inge onekana Kuwa Yesu Kamzidi Sifa Mtume Muhamad, na hii ingepelekea kuwepo na maswali miongoni mwa wafuasi wa dini ya Usilamu wakijaribu kilinganisha Ukuu na uwezo wa Hao Watu wawili.. Mwishoe Uislam ungekosa Hadhi na Wafuasi wasingekuwa na Iman na Dini au na Mtume wao kwakuwa angekuwa kazidiwa mambo mengi zaidi..

Hii ndio maana walifikia Muafaka wa Kutwist uhalisia maana ukielezea tu Maisha halisi ya Yesu ni sawa na kuandika Injili ya Yesu wa Kweli na hiyo ingeleta Mtafaruku kw Majini yaliyo Iamini Quran kwa kuona hakuna Neno linalo wadhuru na kuona uhadaa uliopo ndani ya Quran ndio kichaka chao cha kujitukuzia kupitia Wanadamu watakao amini yale walio taka kuwa aminisha wapate Kundi lao la kuwa wakilisha katika kizazi Cha Mwili na Nyama.

Haya nilielezwa na Mtu aliye fikia kiwango cha Siri za Juu zaidi katika Usomi wa Dini ya kiislam (Mwanazuoni)na alikuwa katika Cheo Cha Baraza la Maulamaa.

Ingawaje huyu Mtu baada ya Kudumu katika Maisha Yake ya miaka 45 katika uislam alikuja kuokoka akiwa na miaka 46.. Na mpaka leo Ana kanisa kubwa sana Hap Mjini Dar es salam, na Niki mtaja hapa mna mjua maana na maharufu sana na ana wafuasi wengi na ana Ponya Watu siyo mchezo na ana hadi TV yake..na Ni dugu yangu wa Ukoo namjua A to Z,

Alipo Okoka tu, akaanza kuwa na nguvu za maono na uponyaji akaanza kutumika na Roho wa Bwana katika Kuwafungua watu Mapepo na katika uponyaji na katika kutabiri mpaka Ukoo ukawa una shangaa nguvu zake zilikuwaje kimnya wakati akiwa Uko Uislamuni.


Kuna mengi sana Ya Sirini alishare na Mimi ila siwezi kuyasema hapa kwa kuws hoja ni Isa na Yesu na mm nimejaribj kuelezea sababu ya Lugha kupindishwa akatajwa Yesu ili hali ukifuatilia tafsiri ya Lugha ya Kiarabu Yesu haitafsiriki kam Issa bali ni jina lingine tofauti .na kwa nini Matendo halisi ya Yesu haya kuwekwa katika story yake kwenye Quran pamoja na kuwa huyo Muandish wa quran ali ujua ukweli wote ila ali kwepa. Hata kuelezea alipo zaliwa Quran ilipindisha maana ingetamka tu ina maana ingekuwa ime muelezea Yule Yesu halisia na kiroho ile Ingeleta tabu kama nilivyo elezea pale juu kuna Roho za uko kwenye uislam hazitaki kabisa ukiwa Muislam ndani ya Msikiti utamke Yesu ni mtafaruku kwao.. nahilo wali lijua miaka 1400 iliyopita waka likwepesha ili wawe salama.
Mkuu umemaliza kula kitu [emoji120]
 
Ukristo nao ungekuwa na sheria tungeangalia sheria zake nazo zikoje kwa jamii ukilinganisha na uislamu, tungeangalia sheria za ukristo zinasemaje kuhusu umri wa ndoa na masuala mengine yenye kugusa jamii.

Halafu sijui kwa nini huwa hamsemi malaika mnasema majini, nashangaa sana mkristo anapinga kwamba Issa sio Yesu ni watu wawili tofauti ila analazimisha Malaika kuwa ndio majini. Nashindwa kuelewa hao malaika waliyoasi walibadilika vp maumbile yao ya kimalaika na kuwa na maumbile ya kiumbe mwengine kabisa? Ukiangalia sifa za kiumbe jini haziendani na sifa za malaika.
Unataka kusema hao Majini wanaotamba ndani ya Qurani ndio Malaika kwenye Uislamu ?

Hao utawapambanishaje na Jina Yesu wakati hawapatani?
 
Siku shangai.. Mapepo yako lazima ya kutume kufanya haya ufanyao.. ila ukweli utabaki kweli mpaka siku utakapo oza na funza wakutoke kinywani
Mkuu umemaliza kila kitu
Umeongea kweli tupu kwenye post yako ya kwanza.
Yesu Kristo hajawahi kukaa katika Dini moja na Majini.
Ndio maana wameweka jina la Isa na kupotosha sifa zake ili Majini yajisikie raha ndani ya Uislamu.

Ukiweka jina na sifa halisi za Yesu ndani ya Qurani Muhammadi ataonekana kituko au Kiroja kama anavyosema yeye, na Majini yataukimbia Uislamu.
 
Hakuna aliyewalazimisha ni ni mapepe yenu kujiona mmejimilikisha huyo mtu, lakini Qur'an haijamzungumzia Yesu tu bali imezungumzia hadi akina Ibrahimu, Musa, Suleiman na wengineo na wote hao wapo kwenye biblia. Ila kwa sababu ya hiyo imani yenu kumfanya huyo mtu Yesu kuwa mungu ndio tatizo linalofanya mkatae kukubali kuwa Qur'an inapomzungumzia Issa inamkusudia Yesu.

Hili suala wala halikuhitaji ubishani ni nyie tu kuamini Yesu wenu kama alivyo kwenye biblia basi na wengine muache waamini Yesu kama alivyoelezwa Qur'an basi.
Mmepindisha Jina na Sifa za Yesu Makusudi wakati ukweli mnaujua fika kwa lengo maalum.
Historia ipo Israeli ya kuishi, kusurubiwa, kufa na kufufuka kwa ndugu yao Yesu Kristo.
Anakuja Mtume wa Kiarabu kukanusha historia halisi ya Yesu na kumpa sifa zingine?
Huyu Yesu ambaye hakufa, hakusurubiwa na hakufufuka mbona hajawahi tokea huko kwao Israeli ?
Mmefanya hivyo ili kumridhisha nani?
Huyo aliye ficha historia halisi ya Yesu alitaka kumpotosha nani na ni kwanini ?
Mtume ni Mpinga Kristo namba moja.
 
Back
Top Bottom